VHT [HƯỚNG DẪN VÀ NHỮNG TRƯỜNG HỢP ] Những câu hỏi thường gặp khi chơi VHT

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi Belinda, 17 Tháng một 2021.

1. tingting01

tingting01 Thành Viên Mới

em nhắn rồi ạ
  2. tingting01

[​IMG] https://ibb.co/g9RdGpFAD ơi em nạp tiền vào 2 sever mới ra đang ăn code thì mất kết nối. Xong em vào lại chỉ load tới chuẩn bị vào map là dừng không load nữa, cũng không có thông báo mất kết nối hay gì chỉ dừng ở chuẩn bị vào map :( [​IMG] S618 tingting01 S619 Dragon_Knight
  3. Belinda

Belinda Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Load lại vài lần đc mà, ko thì bạn xem lại chất lượng mạng thì mình chứ hôm qua đến giờ ai kêu lag đâu
  4. tingting01

em vào các sever khác đều dc còn 2 sever nạp tiền vào thì chỉ load tới chỗ chuẩn bị vào map là dừng ko chạy nữa luôn
  5. Belinda

Belinda Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Thế bạn thử xóa cache IE đi
  6. tingting01

hôm qua em xóa rồi nhưng cái client VHT nó cũng chỉ load tới chuẩn bị vào map rồi dừng
  7. HiiTu

HiiTu Member Tích Cực

Không biết đánh cảng lần 2 trở đi tốn 2 lực thì có được coi là 1 lỗi không nhỉ ^^.
  8. mrdetien

mrdetien Member Tích Cực

mình mới chơi lại, muốn hỗ trợ rs lại code tân thủ, hd sự kiện trong ngân hàng code thì tìm ai vậy b
  9. Belinda

Ko rs code tân thủ nha bạn, bạn muốn nhận code nào thì đọc điều kiện nhận code là đc
  10. Peooooo

Peooooo Thành Viên Mới

AD ơi mình xoá cache nhiều lần nhưng vẫn ko chơi đc còn cách nào khác không ạ. Chứ mỗi lần chơi được ít phút lại bị lỗi r dăng ra khó chịu quá.
  11. Belinda

Bạn thử làm như này xem sao nhé
  12. WANTED2

WANTED2 Member Tích Cực

Hallowenn thường có sự kiện lớn ko v ad
  13. WANTED2

WANTED2 Member Tích Cực

Ad có thể cho mảnh hoe bậc 1 ở code 6k nhìu 1 chút dc ko ạ @@
  14. Nathan053

Nathan053 Thành Viên Mới

Mấy cái rumble sức mạnh với trí tuệ kiếm kiểu j nhỉ
  15. Belinda

16. RealKhaLegend

RealKhaLegend Member Tích Cực

Ad ơi cho em hỏi cái topic để xin thêm trái Độc Sà vào Phản Hồi Siêu Lớn ở đâu ạ
  17. Belinda

18. RealKhaLegend

RealKhaLegend Member Tích Cực

19. KhanhBang

KhanhBang Thành Viên Mới

Đi bình luận dạo được tính đăng 30 bào viết không mn
  20. Nathan053

Nathan053 Thành Viên Mới

Tích điểm bảo thạch kiếm kiểu gì ad nhỉ