[Hướng dẫn] Cách khắc phục 1 vài lỗi thường gặp trong VHT

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi RavenS, 8 Tháng mười 2012.

1. RavenS

RavenS Thành Viên Mới

Bạn nói rõ hơn 1 tý đi - Khi click vào tập kích băng HT nó ko hiện được bảng các băng hải tặc lên, các ô toàn màu đen hay ntn bạn? Nếu có thể chụp hình thì send mình cái hình xem có địa ra đc bệnh gì ko :D
  2. xDiamonD

xDiamonD Thành Viên Mới

Có nghĩa là nó không hiện bảng lên để mình chọn rồi đánh dù vẫn load (như điều 1 bạn nói)...mà cùng 1 sever mà acc bị acc không
  3. RavenS

RavenS Thành Viên Mới

Trường hợp này thì mình chưa gặp bgiờ @.@ Bạn report sang bên báo cáo lỗi để người ta sửa giúp nhé :( Sorry ko giúp đc bạn ca này rồi :(
  4. KanzakiUrumi

KanzakiUrumi Thành Viên Mới

Thế còn lỗi ko tham gia băng hải tặc đoàn đc thì sao nhỉ? ai có cách khắc phục chỉ giúp với
  5. RavenS

RavenS Thành Viên Mới

Bạn Kanzaki đọc lại những bài viết trước trong topic này nhé - Nếu có thể giúp thì mình đã hướng dẫn tất cả ở trên rồi :D
  6. GioVoTinh

GioVoTinh Thành Viên Mới

ấn vô k hiện cái gì và mất luôn phần đã ấn hiện bảng hoạt động . tập kích hải tặc ấn vô ngang X
  7. anhchangnhomnhua

anhchangnhomnhua Thành Viên Mới

Mình cũng bị z á :(
    Ấn vô lần đầu thì hiện "đang load tài nguyên". Load xong không hiện lên cái gì nữa.
    Lần thứ 2 ấn vô thì không hiện cái gì lên luôn.
    Mình bị từ khi đánh xog băng hải tặc Richie.
    Fix dùm mình với.
  8. trauvang

trauvang Thành Viên Mới

mình bị lỗi không tham gia hoạt động tập kích băng hải tặc đoàn được.cái này giải quyết sao vậy ?
  9. Luvis92

Luvis92 Thành Viên Mới

Mình không vào được tập kích băng hải tặc
    id:hunghaihuoc92
    S45 arlong
    Nick : ๖ۣ1NiềmVui
    Mong G5 sửa lỗi nhanh
  10. HuuManh

HuuManh Thành Viên Mới

Thế hoạt động tập kích băng hải tặc thì tính sao bạn

ban xem lỗi này sửa sao đây :D
  11. RavenS

RavenS Thành Viên Mới

Thú thực với các bạn là mình cũng có 1 con phụ chơi server Crocodile cũng bị dính lỗi này - Mới mấy hôm trc còn tập kích bình thường, từ hôm qua vào là không được nữa @.@ Mình cũng đã thử đủ mọi cách có thể nghĩ ra nhưng vẫn chưa giải quyết được. Hi vọng có MOD hay ADMIN nào ghé qua đây đọc được những dòng này thì report dùm để bên kỹ thuật xem lỗi này xuất phát từ đâu dùm ~.~
  12. __Alin__

__Alin__ Thành Viên Mới

Mình nạp 500k thẻ Mobi kênh 1 vào được 5k ssroll, tài khoản tạo rồi, có nhân vật rồi, kích hoạt email, đthoai cũng rồi.
    Nhưng mà từ hôm qua tới h, ko thể nào chuyển 5000 ssroll sang vàng được, cứ ngay cái chỗ xác nhận thì Giao dịch thất bại
    Ai giúp mình giải quyết chuyện này đi :( tiền trước mặt mà ko làm gì được hết
  13. RavenS

RavenS Thành Viên Mới

Đây là lần nạp thẻ đầu tiên hay nhiều lần rồi bạn?
    Nếu ko fải lần đầu tiên thì tốt nhất bạn chờ đợi 1 chút nữa đi...
    Cơm ko ăn thì gạo còn đấy - có thể hệ thống đó đang đc nâng cấp hoặc lỗi - Theo mình tốt nhất đừng manh động kẻo tiền mất tật mang đấy =.=!
  14. votinh0905

votinh0905 Thành Viên Mới

:emo.s2u.vn_086: lổi không vào được HD tập kích băng đoàn hải tặc thì sao
    s41 choi tu luc mo server toi h ma ko vao duoc nanhet suc
  15. RainCloud

RainCloud Member Tích Cực

Tất cả các HĐ liên quan đến chiến đấu đều ko thể thực hiện( đấu trường, Boss, cướp...), đồ đạc các tướng vẫn bình thường thay ra thay vào vô tư
  16. RavenS

RavenS Thành Viên Mới

Tướng chính của bạn thì sao??? Nếu tất cả các đồng đội đều đeo đồ vô tư thì liệu tướng chính của bạn có vấn đề ko? Theo mình biết thì chỉ khi 1 đồng đội hoặc tướng chính trong đội hình đang sử dụng ko thể trang bị 1 món đồ nào đó thì sẽ không thể tham gia các hoạt động - xui xẻo hơn nếu là tướng chính thì coi như BẠI LIỆT hoàn toàn - chỉ có thể tấn công liên tiếp phụ bản, ngoài ra ko boss, ko HĐ, ko đấu trường hay cướp bóc gì cả :) Kiểm tra lại nha bạn
  17. trauvang

trauvang Thành Viên Mới

lỗi không tham gia hoạt động tập kích băng hải tặc đoàn được là sao vậy ?
  18. KungZiGamer

KungZiGamer Thành Viên Mới

đúng như bạn nói, tướng chính của mình bị dính đúng lỗi này, cái trượng của mình hình như bị dupe, mình bán 1 cái, còn 1 cái để vào tướng chính, sau đó tự dưng cái trượng ở tướng chính bị mất, thay cái khác vào không được, h cả ngày chả làm được gì cả, chán quá, mong là mod hay ad giúp cái vụ này với
  19. IsNhậtSang

IsNhậtSang Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

RAVENS biết làm thế nào đi đc HĐ 5 băng hải tặc ko.từ hôm phiên bản mới ra ko đi đc nữa.viết bài mà ko thấy ai trả lời
  20. ZzzDocHanh

ZzzDocHanh Thành Viên Mới

Cậu cho mình hỏi lỗi đen xi màn hình thì sao? Đánh boss, clear pb, đấu trường ... đều đen xì hix hix tại sever 43, đâm ra chả làm đc cái zè lun.HD băng hải tặc thì bó tay lun vì đánh 1 lại phải F5 thì đánh j. Mắc từ lúc mở sever tới h.