Hướng dẫn cáck build Set đồ cho Pest Ngự Tỷ PB-SHXT đồ 105-95 Buff 8000hp. HP 30k+. và nhận Làm acc

Thảo luận trong 'Hướng Dẫn' bắt đầu bởi ThienBao, 2 Tháng tư 2014.

1. ThienBao

ThienBao Thành Viên Mới

Sau đây mình xin đk HD ae cáck Build thuần Tank điểm. Ngọc và đồ cho Pest Ngự Tỷ. Lưu ý: Cáck Build này dành cho Ngự Tỷ HTTC
    1.- Đồ gồm có Xích Long-Tàn Nguyệt Thiên dũng-Thiên Khôi. Theo mình các bạn nên chọn Mũ-quần xíck long. Áo-Giầy Tàn Nguyệt Thiên Dũng. Còn Đai-Chuyền-Bội-Vòng Tay. Các bạn mặc full Tàn nguyệt Thiên Khôi.
    2.- Ngọc các bạn Nên ép Full 3 viên ngọc LD-TC-SM cho 9 món Đồ. Còn 2 viên còn lại các bạn ép xoay vòng BK-PN-TP-GC-MB
    3.- Về Skill các bạn có thể chọn 3 skill sau. Skill tăng điểm HP-BK-PN và HP-CK-PN và HP-CK-BK tùy vào cáck build đồ của mỗi người.
    *+* Với 1 e pest Ngự Tỷ LC 380-450 các bạn có thể có đk 1 e pest HTTC cực kỳ tuyệt vời.
    Điểm Thuần Tank - LD-1250. TC-1700-1800. TP-GC - 400-500. Đảm bảo các bạn sẽ có 1 e pest Buff 7500-8000. HP-30K. PN-8000+.
    -> chúc các bạn thành công.
    P/s: Nhận Test đồ cho các VIP. Chịu chơi. Tất cả các phái trong Võ Lâm Mobile. nếu ai còn nghi ngờ có thể Tìm Lao2 sever Ngũ Độc. Hoặc Phanloai sever Vo Đang hỏi. A Văn Làm acc thế nào
    Sdt: 01668-667-196. 0945-259-256.
    Ký Tên: Đình Văn Ars
  2. ThienBao

ThienBao Thành Viên Mới

Các bạn chú ý.

Chủ top pic này vs top pic Hướng Dẫn bên dưới đều là 1. Thiên Bảo vs Real_Fc đều là 1 nhé. Top pic bên dưới là PB cũ rồi
  3. tuanhd34

tuanhd34 Thành Viên Mới

phai thieulam

Ban giup minh len do cho e tieu muoi vs!minh phai thieu lam! thanks!
  4. ThienBao

ThienBao Thành Viên Mới

TM

TM la loai pest TC chứ ko phải pest HT nhu NT. Lên đồ rất dễ.
  5. tuanhd34

tuanhd34 Thành Viên Mới

tieumuoi

ban co the huong dan cu the duoc ko vi minh moi sudung hv nay nen ko biet len do va ngoc nhu the nao
    thanks!
  6. tuanhd34

tuanhd34 Thành Viên Mới

tieumuoi

minh dung tm dung do thienkhoi va tieudao voi 2 do xichlong. ngoc kham tc ld sm pn mb va cancot
  7. DNTung

DNTung Thành Viên Mới

Tieu muoi

D85, tiểu muội hả ^^.thế này nhé:
    Điều tối quan trọng của TM là chính xác,ko có chính xác thì đừng nghĩ tới chuyện khác.full xích long(có cây trảm thiên càng tốt),ngọc full lđ cx,skill thì cung nhét nốt cái cx vào,phần còn thừa thì chia theo 2 hướng dame or tank.Theo mình nên theo tank(ngọc khảm nốt sm tc pn,skill sm pn)vì lực chiến của hv rất hạn chế so vs chủ nhân,nên cho nó tí sức sống để làm nv chịu đòn,ko nên hi vọng vào lượng dame ít ỏi hv tại ra.
  8. tieuho

tieuho Member Tích Cực

ngu ti rat it buff

cho minh hoi chut ngu ti cua m rat it buff hau nhu la dug yen cho chet, nguyen do la dau vay ban. Thuoc tinh em y nhu sau LD khoang 1k TC 1k6 Cc hon 200 TP hon 300 BK 30% MB 70% kill 30 neu buff co the duoc 6k tiet, minh dang k biet la do thong so nao gay nen viec em y luoi bieng, mong Vip chi giao tks
  9. o0Nhi0o

o0Nhi0o Thành Viên Mới

Thiên Bảo và FC là một người à

Thiên Bảo và FC là một người à:34:
  10. Mr_Acc

Mr_Acc Member Tích Cực

Đắng.....À mà thôi

Klq nhưng mà bạn nào chưa biết thì tham khảo tí
  11. o0Nhi0o

o0Nhi0o Thành Viên Mới

Helu SP

Cuối năm đệ tử ol lại, sư phụ buil cho đệ tử 1 acc nhé
  12. ThienBao

ThienBao Thành Viên Mới

^^! Ok thôi Nhi
    Riêng Đệ tử lúc nà SP cũng sẵn lòng giúp đỡ
  13. H8668

H8668 Thành Viên Mới

Thebank
  14. phuong1985

phuong1985 Thành Viên Mới

Chi minh cach tes do mon phsi vong dang hv ngu ty voi minh choi sv thucson sao lc minh len cham wa lao2 phanloai sexlove owen minh co choi chung nhung gio wa sv moi ko ai giup minh het
  15. phuong1985

phuong1985 Thành Viên Mới

:zGiup minh voi mn
    :s
  16. nhatnguyen0810

nhatnguyen0810 Member Chính Thức

sao vậy cậu, có dụ gì thế