VHT [Hướng Dẫn] Công Hội - Viện Nghiên Cứu - Boss Công Hội (updating)

Thảo luận trong 'Hướng dẫn tính năng' bắt đầu bởi Tanner, 29 Tháng năm 2016.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Tanner

Tanner ニカ Moderator Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân

Hệ Thống Công Hội
    =======================
    Công hội là một tính năng giúp các thuyền trưởng gắn kết với nhau như một gia đình, có thể tăng cường sức mạnh với những ưa đãi khi ở trong 1 công hội. Vậy công hội ở thế giới Vua Hải Tặc như thế nào ?
    Các bạn hãy theo những bước sau đây:
    Đầu tiên nhấn vào icon cộng đồng → Công Hội :

1. Bạn có thể tạo và thành lập công hội riêng của mình hoặc tham gia vào công hội khác.
    2. Sau khi hình thành hoặc gia nhập một công hội, bạn có thể xem thông tin của công hội.​
    Giao diện với cương vị là Hội Trưởng

Sau khi bạn có một công hội, bạn có thể tương tác với mọi người trong công hội qua ô chat C.hội.

Yến tiệc ??
    Nó là gì ? Đó là một hoạt động hằng ngày khi Hội trưởng hoặc hội phó cài đặt thời gian và khi đến thời gian yến tiệc , bạn có thể tham gia hoặc không tham gia và sẽ nhận được phần thưởng như beri, danh vọng, lực HĐ, chiến tích.​

2. Liễu YY

Liễu YY Member Tích Cực

tem:pde5: lại có like trước rồi ak
  3. Liễu YY

Liễu YY Member Tích Cực

ủa sao it thế mod, sao k làm lun thương thành VNC CH lun đi mod
  4. Tanner

Tanner ニカ Moderator Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân

Mình chia ra nhiều phần ấy bạn , cho dễ nhìn vào theo dõi , còn những phần sau nữa :D
  5. yuukis153

yuukis153 Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

mình nghĩ nên bổ sung thêm phần pass mặc định của CH, cái này khá quan trọng nhưng nhiều người cũng ko biết đâu
  6. giang1983

giang1983 Member Tích Cực

làm sao nâng cấp được cấp yến tiệc vậy bạn
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.