VHT [Hướng dẫn] Hệ thông Tẩy luyện

Thảo luận trong 'Hướng dẫn tính năng' bắt đầu bởi OreYahari, 27 Tháng năm 2019.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. OreYahari

OreYahari Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Moderator

HỆ THỐNG TẨY LUYỆN
    Xin chào các bạn, nay mình sẽ giới thiệu cho các bạn về cái tính năng tẩy tuyện trong VHT
    • Tính năng này nằm ở "Lò rèn" và "Tẩy luyện bảo thạch":
    Về chức năng thì y như nhau nên mình hướng dẫn 1 cái chung nhé! Bạn có thể tự tay tẩy cho mình hoặc có thể lựa chọn 1 mức sao phù hợp và để auto tẩy. Phần này sẽ có 5 mục nhỏ để hỗ trợ các bạn:
    • Mục (1) là nơi để các bạn mua số lần tự động tẩy, mua bằng vàng nhé các bạn. Cứ 1 vàng = 5 lần auto:
    • Mục (2) là nơi bạn chọn thuộc tính cần tẩy và số sao bạn muốn rồi auto:
    Phần chọn thuộc tính sẽ có đầy đủ những cái có thể tẩy được trong tầng đó bạn chỉ việc chọn 1 trong những thứ mà bạn muốn tẩy ra. Phần chọn cấp sao sẽ tẩy cho bạn đúng mức sao bạn chọn bao giờ ra đúng mức sao đó và thuộc tính đó auto sẽ dừng lại.
    • Mục (3) là nơi bạn tẩy bằng tay không dùng auto
    • Mục (4) là nơi sẽ hiện ra những thuộc tính có thể tẩy ra trong 1 bộ báu hay 1 viên ngọc:
    Và cuối cùng là mục (5) nơi lưu trữ lại những thứ mà bạn vừa auto ra, các bạn có thể xem lại tại đây:
    Lưu ý: Nếu bạn dùng auto thì bạn phải có thật nhiều đá năng lượng thêm vào đó viên ngọc hoặc báu đó của bạn phải tự tay bạn tẩy full những thứ cần thiết sẵn rồi sau đó bạn muốn max sao thì mới nên dùng tính năng auto này nhé. Mình vẫn khuyến khích các bạn nên tự tay tẩy hơn là để auto tránh trường hợp auto sẽ bỏ qua mức sao gần max rất phí :D:D:D
    Topic mình xin dừng tại đây nhé, hẹn gặp lại các bạn vào phần sau.
    Tạm biệt các bạn và [​IMG] :cat4:cat4:cat2:cat2:rolleyes:
    kexuixeo007 thích bài này.
  2. LiiSynn

LiiSynn Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới

Cho mình hỏi báu vật nên tẩy gì, trận hình nên tẩy gì, ngọc nên tẩy gì thế bạn. cám ơn nha
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.