Hướng dẫn và phần thưởng Tổ đội chiến liên server lần 1

Thảo luận trong 'Tổ Đội Chiến Lần 1' bắt đầu bởi Blader, 10 Tháng bảy 2014.

1. LovingU

LovingU Thành Viên Mới

nên đi 2 hay 3 buff nhỉ
  2. Violet.PrQ

Violet.PrQ Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Chữ Ký Động Moderator Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Đi 1 buff 5 dame cho khoẻ :D
  3. LovingU

LovingU Thành Viên Mới

vâng nếu ai cũng có cái acc như của bác :23:
  4. Violet.PrQ

Violet.PrQ Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Chữ Ký Động Moderator Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Team của s55 đi 1 buff thật mà
  5. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

Hôm nay chỉ là báo danh thôi mờ các bợn.
    Nên nhớ vòng điểm này cũng diễn ra tại các cụm đó nhé ko phải chỉ riêng cụm đang chơi đâu.
  6. LovingU

LovingU Thành Viên Mới

5 wả tên lửa +10 thì chẳng đi 1 buff :27:
  7. nuns2koi

Đội thắng 3 ván là đôi đi tiếp,1 ván đôi nào thắng 2 trận là thắng 1 ván,mỗi ván là 1 người trong tổ đội đánh và dùng 5 tướng của chính nhân vật đấy.thắng hay thua cũng đến người sau vào trận và cũng dùng 5 tướng của người sau đánh.Tổ đội nào 2 người chiến thắng sẽ thắng 1 ván,Tổ đội nào thắng đến ván 3 trước là tổ đội giành quyền đi tiếp
  8. Violet.PrQ

dùng có 3 tên lửa thôi, 5 trái thì bá quá, bù lại là có 2 tri thức 10
  9. Violet.PrQ

Để ý thì thấy ở vòng loại không có chức năng ghi nhớ đồ đạc như trong VGC và CHC mà chỉ ghi nhớ trận hình thì phải, nếu như vậy tức là nếu ở ngoài mình thay đồ hoặc thay trái ác quỷ của 1 tướng trong team TĐC cho 1 tướng khác không nằm trong team TĐC thì tướng trong team TĐC tự động thay đổi đồ đạc + trái ác quỷ theo giống như khi đi HC đúng không?
  10. dungs121

dungs121 Thành Viên Mới

không có ghi nhớ trận hình rất bất lợi muốn đánh phải chờ cả 3 người onl :))
  11. Mr Chick

Mr Chick Thành Viên Mới

cùng thắc mắc như bác luôn mod giải thích rõ hơn tí đi nào:78:
  12. JoeJoker

JoeJoker Thành Viên Mới

luc' nao thi minh co' the? cap nhat thong tin lai ha Mod
  13. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

Hiện tại thì bạn chỉ cần vào giao diện tổ đội, sẽ có phần update LC như các giải khác, nhớ là những con mình xài ra trận phải mặc đồ nhé chứ ấn update LC ko thôi mà ko kiểm tra nó sẽ lưu lại đấy.
  14. 273386386

273386386 Thành Viên Mới

event

tăng tình cảm là tính cho top 16 hay top tích điểm vậy và quán quân thì có tăng tình cảm đc k
  15. Hwayoung

Hwayoung Member Tích Cực

Mod ơi cho mình hỏi sao cái code top 3-51 là 1k đá NL mà code 51-100 tận 10k đá NL thế có gì nhầm lẫn ko:76:
  16. Tà Tà Kiếm Cơm

Tà Tà Kiếm Cơm Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

đấy mod nói hđ này k dành cho top,thế các TĐ vô địch có ai là dân free,trung bình k,toàn top đấy,cái hđ này chỉ dành cho top thôi
  17. Đẹp

Đẹp Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

lão này bị ngộ j chăng ~~
    trong truyện còn phải bá đạo hoặc main chính mới có cửa loi nhoi vào mấy cái đấu trường lớn... ngoài trừ mấy thánh max hên OP thì có buggy, 7v ngọc rồng thì có santa...(thể loại này thuộc dạng hên)
    game cũng z thui top thì vào đtrường lớn loi nhoi hùa theo thui đc tham gia khích lệ kiếm quà là coi như o bỏ rơi r`(cơ mà 1 số thím cùi cùi mà vẫn top - tựa buggy santa sida mà vẫn nổi tiếng ấy)
    mà có cái vadc đấy free gần như 99% đấy~~
    thím đòi hđ nào cũng ko đtư mà cứ vào top thì mấy thằng như tớ loi nhoi vào đâu???
    nhiều cái mình thấy đòi hỏi quá vô lý ko hiểu trước khi phun ra mấy lời đấy bạn có suy nghĩ j ko~~
  18. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Lại đào mộ:eek:
  19. nuns2koi

Bạn có thể xem lại rất nhiều team có LC thấp vẫn vào đc vòng trong nhé. Hđ chia ra 2 phần phần 1 gần như 99% là dành cho cả Free nếu đánh cẩn thận ko thua trận nào vẫn có thể top 10 đàng hoàng đó. Trước khi nói cần xem lại kĩ bạn nhé,
    Thân!
  20. huuphuch

huuphuch Thành Viên Mới

sao bạn ấy không qua chơi dota đi nhỉ, chả cần đầu tư đâu :D