VHT [HỎI] Đội hình nào cho team cày chay?

Thảo luận trong 'Cẩm Nang Hải Tặc' bắt đầu bởi 404, 9 Tháng mười 2021.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Moderators: Expendables, Tanner, Violet.PrQ
  1. 404

404 Member Chính Thức

Em là newbie server mới có đầu tư một ít để thuận tiện đầu game và không định nạp thêm nữa ạ (hoặc có thì chỉ 100k/tháng). Em sắp đến giai đoạn 101-125 nên đang muốn định hình trước team sẽ chơi sau 125 để build dần ạ! Em có thể xin một số đội hình hoặc tướng thịnh hành cho team nhà nghèo được không ạ ::burn_joss_stick::
    Em cũng chưa xác định hướng lên dame nhưng mà em có lên khá nhiều vật công trong giai đoạn đầu game rồi nên có thể sẽ chơi 2 vật công ạ.
    Cảm ơn mọi người đã đọc topic này của em ::adore::
    Rất mong nhận được sự giúp đỡ của mọi người ạ ::cry::
  2. Tanner

Tanner ニカ Moderator Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân

Giai đoạn 101-124 Main gánh toàn bộ đội hình nên 4 tướng còn lại thì bạn có thể chọn: Kent (101), Fukabushi/Nami (105), Kaya, Vivi là được rồi. Không nên lên đồ đều cho 5 tướng mà chỉ nên tập trung cho 1-2 tướng dame chính.
    Về sau level 125, tùy vào lượng tài nguyên thì có thể chọn các tướng sau: Killer → Garp → Jinbei.
    Trận hình cơ bản sẽ có 3 tướng: Main - Killer - Law.
  3. 404

404 Member Chính Thức

Em tính thêm 1 TC để đủ loại sát thương thì sau khi lên được killer với law nên lên thêm ai nữa ạ ::angry::
  4. Tanner

Dof nha, combo nhà nghèo
  5. 404

404 Member Chính Thức

Vâng ạ em định hình được rồi cảm ơn mod đzai ::byebye::
  6. 9thFeb

9thFeb Chém Gió Thần Sầu Tứ Hoàng

mình đang lv 9x, đang dùng urgo cho vc, main mình dùng tc, nami, chop, kaya có ổn k bác. Mình đang phân vân k biết có nên up nhẫn với ma khí cam lên 9x k vì tài nguyên khá là hạn chế.
  7. Tanner

Trận hình có 3 dame thì cũng ổn. Mới lên 90 thì nên nâng cả 3 lên cam trước, về sau thì ưu tiên nâng cho dame chính (dame phụ có thể up sau 5-10 cấp, cái này tùy thuộc vào lượng tài nguyên đang có thôi).
  8. 9thFeb

mình cảm ơn mod, với những tướng ảnh hồn mình có nên tiến hoá tới Luffy luôn k mod
  9. Tanner

nâng đồ cũng tốn ảnh hồn nên không cần thiết tiến hóa nhiều tướng vì cũng không dùng các tướng đó ở giai đoạn này
  10. 9thFeb

mình cảm ơn mod
  11. DavidVu

DavidVu Member Tích Cực

Hi AE, đội hình cày chay đã có Grap-s, Law-s, boa-H cùi, Chopper-H thì có nên lên nốt aokij ko nhỉ?. không có lực để lên Jin hay Robin.
    Nếu chơi 4 champion: main, law, grap, thêm aokij nữa thì thế nào so với 3: main, law, grap
    Nhờ các bác tư vấn giúp
Moderators: Expendables, Tanner, Violet.PrQ
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.