VHT [hỏi] điều chỉnh siêu tướng law R

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi HYPERSPACE, 6 Tháng năm 2019.

1. HYPERSPACE

HYPERSPACE Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

javan4 and GOD like this.
  2. MrTruong

MrTruong Member Tích Cực

xin trả lại haki và back lại con law shura luôn con này ko đáng bỏ 12k haki để lên ::amazed::
  3. Nam Cung Uyển

Nam Cung Uyển Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

law đánh all thì cả team kia đánh thường không được thành ra bá quá, điều chỉnh là đúng
  4. MrTruong

MrTruong Member Tích Cực

uk thì điểu chỉnh lại cũng đc nhưng trả haki đây 12k ít đâu người ta vừa mới lên đc 1 tuần đã sửa thế
  5. Đẹp

Đẹp Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

Có ai để ý Law sửa xong đánh dễ dính tê liệt ko
  6. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

sửa đánh all sang chữ thập nhưng tăng sát thương mà ? mình thấy đánh all cũng hơi quá
  7. MrTruong

MrTruong Member Tích Cực

Hoàn toàn đông ý sửa cũng đc vì mình cũng thấy nó hơi mạnh nhưng mà nhiều người lên nó vì cái đánh all đấy bh sửa người ta xài ko đc thì đống haki ai đền ??? Đâu phải ai cũng chơi team nộ suốt đc như top. Còn việc các bạn sửa nó mình ko ý kiến, ý kiến là sửa xong thì những người đã lên rồi mà h ko xài đc thì 12k haki đó vứt luôn à ?
  8. ShanksAkagami

bạn đồng ý việc nó mạnh . thì sửa lại là điều tất nhiên thôi . còn sửa lại xong nó yếu đi bạn bảo không dùng được trả lại bạn haki thì mình thấy chẳng hợp lí tí nào . ví dụ như trước mình lên con sabo mất bao haki giờ mình k dùng sabo nữa nên mình đòi trả lại có hợp lý không ?
    TheVoid thích bài này.
  9. Chaly

Chaly Member Tích Cực

Đồng ý, tự dưng team yếu nhờ lên law để ko ăn hành. Bây h cũng như ko. Làm ơn mấy ac, thím, dì cô, bác... trả lại haki cho bọn chơi free. Mặc dù biết 1 cá nhân ko làm đc vấn đề gì. Nhưng thâm tâm mình ko phục, bỏ ra cả đống haki dành dụm bao lâu, bây h đi tông. Bùn vkl
  10. MrTruong

MrTruong Member Tích Cực

cái ko hơppj lý ở đây là nó mới ra đc 1 tuần đã sửa .h bạn quảng cáo 1 kiểu bán hàng ra người mua về chưa kịp xài đã thành 1 thứ gì đó khác bạn có chấp nhận ko ?
    thà nó ra lâu như con sabo đi ai nói làm gì ? treo đầu dê bán thịt chó vậy chơi sao
  11. ShanksAkagami

1 con tướng quá mạnh làm mất cân bằng của game thì phải fix thôi bạn ?
  12. Sacrlet

Sacrlet Cao Thủ Forum

nhà nhiều linh thạch bá vương lên ko quan tâm lắm ::biggrin::
  13. MrTruong

MrTruong Member Tích Cực

Biết là thế nhưng những con giời tiêu 12k haki trong 1 tuần ra mắt law đấy h sống sao ? bạn ra ngoai mua 1 món đồ quảng cáo thế này xong mua về 1 tuần sau nó ra thế nọ thì bạn làm gì ? có đem ra hàng đổi lại ko ? hay chấp nhận mất tiền luôn .
  14. Sacrlet

Sacrlet Cao Thủ Forum

mình nghĩ là ngay tu đầu mà law đã như này thì mọi người còn cân nhắc xem có len dung haki ko còn jo giong kieu ép buộc lên mọi nhiều người thấy tiếc số haki đó
  15. MrTruong

MrTruong Member Tích Cực

::baffle::mình chỉ muốn xem cách làm việc ra sao thôi chứ mình chơi team nộ law ko bao h đánh thường
  16. ShanksAkagami

đâu ra 12k haki vậy bạn ? từ law1 lên law2 nó chỉ có mấy k thôi ? với cả 1 con tướng kiếm không quá khó . chuyển từ đánh all sang đánh chữ thập nhưng tăng cả dmg thường lẫn dmg nộ . nó vẫn mạnh mà chứ đâu phải update cho nó phế đâu ?
  17. HuongZhi

HuongZhi Member Tích Cực

Ít ra cung phải tạo topic tham khảo ý kiến người chơi xem có đồng ý hay ko, chắc j NPH chơi hay bằng gamer ::confident::
  18. ShanksAkagami

cái này không phải ép buộc mà là khi đưa vào chính thức thì thấy nó quá mạnh và làm mất cân bằng game nên mới phải thay đổi . chứ đâu phải tự dưng NPH thay đổi đâu
  19. Sacrlet

Sacrlet Cao Thủ Forum

uh tại mỗi người 1 cách nghĩ ^^
  20. HuongZhi

HuongZhi Member Tích Cực

NPH không có team test trước ah, cùi bắp vậy ::confident::