VHT (hỏi)Kinh nghiệm kiếm chiến tích

Thảo luận trong 'Cẩm Nang Hải Tặc' bắt đầu bởi MrKingNothing, 6 Tháng bảy 2020.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Moderators: Expendables, Tanner, Violet.PrQ
  1. MrKingNothing

MrKingNothing Thành Viên Mới

Chiến tích - nghe thì có vẻ dễ kiếm nhưng vấn đề cầu nhiều hơn cung khiến tình trạng thiếu chiến tích của em nó dần lớn hơn bao giờ hết; Em mới chuyển nghề main mà đã tốn nửa triệu chiến tích, đang định ảnh hồn vivi(10 vạn) mà giờ chỉ còn có 12 vạn làm em muốn tiêu chẳng được mà tiết kiệm cũng chẳng xong. Chưa kể đến việc tăng tốc x10 ngốn hết 2 vạn rồi ;-;. Đi PB có vài trăm chiến tích, vực sâu và tổ đội pb thì khoảng vài vạn(đã thế lại còn giới hạn lượt đi).
    Thấy các bậc bô lão, lão làng có trên 10 triệu chiến tích nên em muốn biết kinh nghiệm lấy chiến tích dành cho các dân cày chay như em
  2. Ron

Ron Cao Thủ Forum

Cày chay mà có nhiều chiến tích thì chịu khó đừng tăng tốc huấn luyện. Khung giờ 11h30 hoặc 7h30 vào quét phụ bản tổ đội, rồi đi phó bản nhận full rương. Cày lên lv 100 làm hoạt động đc cái rương 130 sao thêm đc tí chiến tích. Đa phần là chơi rồi tích từ từ nó dư cả đống đấy. Mà dân cày chay thì cái gì cũng phải chịu khó thôi, bỏ đc cái nào thì bỏ, như cái huấn luyện đấy
  3. MrKingNothing

Rương 130 sao là rương ntn vậy ạ? Em cần cái hình của nó :>; 7h30 là tối hay sáng vậy ạ?
  4. Ron

Ron Cao Thủ Forum

Rương trong cái menu có tăng tốc huấn luyện nấu ăn, ra khơi ấy ,...bạn nhận khi đủ điểm hoạt động tương ứng đấy.
    Trong cái phần hoạt động ( chỗ cài auto boss với báo danh lôi đài ) có mục quét phụ bản đấy nó có ghi giờ để nhận nhiều chiến tích hơn, hình như là 7h30 tối với 11h30 sáng
  5. MrKingNothing

Oh là cái rương xanh nước biển, Em cảm ơn ạ; Nó đang x2 chiến tích B); omg nhiều chiến tích :>>>
Moderators: Expendables, Tanner, Violet.PrQ
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.