[Hỏi] Newbie

Thảo luận trong 'Cẩm Nang Hải Tặc' bắt đầu bởi BaBy_Bip, 18 Tháng sáu 2015.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Moderators: Expendables, Tanner, Violet.PrQ
  1. BaBy_Bip

BaBy_Bip Member Tích Cực

Hiện nay e đang lv 94 chơi theo hướng 2 dame VC và TC (main vs usop ) vs 3 buff có 1 trí giờ nên xếp trận như thế nào là hiệu quả với trái trí thức nên dùng cho main hay usop..
  2. Primebolt

Primebolt Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75 Băng Mũ Rơm Shura

trí cho main lôi ngâm : Usopp - 3 buff - Main
  3. TheOldMan

TheOldMan Chém Gió Thần Sầu

Theo mình thì ở level 94, Usopp sẽ không còn phát huy tốt khả năng của mình nữa. Ở tầm level này nếu chơi 2 dame VC và TC thì sẽ ưu tiên Main TC và Mr2. Khi lên 101 sẽ chuyển sang Usopp Haki sau.
    Trái trí thức sẽ được trang bị cho Mr2, sau sẽ là UsoppH
    BaBy_Bip thích bài này.
  4. BaBy_Bip

BaBy_Bip Member Tích Cực

cảm ơn bác
  5. Gao Đỏ

Gao Đỏ Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Ngôi Sao Làng Giải Trí Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Nếu bạn chơi 2 dame này là chính thì chắc cũng khá to. Bạn dùng trận Lôi ngâm ( tránh nộUsopp của đối phương ) 1 Buff 2 Usop 3 4 buff 5 main cầm tri thức. Vì tầm này hầu như ai cũng dùng trận Lôi ngâm và đề dame ở sau nên theo trận mình tư vẫn thì turn 1 Usop bắn sẽ đc 1/3 cây máu của dame đối phương, tiếp đến là main nộ Hổ vồ mồi là bạn đã tiêu diệt đc 1 dame của đối phương rồi :) khá là lợi khi tiêu diệt đc 1 dame chủ lực của đối phương
  6. leolove

leolove Thành Viên Mới

cho mình hỏi mình đang lv 85. ĐH: zozo-main-nami-vivi-kaya . sắp chiêu Luffy vậy nên bỏ ai ? nami hay zoro ?
  7. Ching

Ching Member Tích Cực

mình phải đi cmt dạo để đủ 30 cmt tham gia event :v vì bthg k dùng forum nhiều
  8. Ching

Ching Member Tích Cực

9. Ching

Ching Member Tích Cực

10. Ching

Ching Member Tích Cực

xin lỗi mng :m
  11. Ching

Ching Member Tích Cực

mọi người sang s80 zing chơi cho vui :v
  12. o0Tuan0o

o0Tuan0o Member Chính Thức

Với Nami 3 Buff đội hình có thể chơi đến lvl bao nhiêu ạ mn
Moderators: Expendables, Tanner, Violet.PrQ
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.