VHT [Hỏi] Sát thương cuối

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Shaddoll, 12 Tháng năm 2016.

1. Shaddoll

Shaddoll Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

- Cái sát thương cuối có tác dụng gì vậy?

- Em mới tẩy cái VK tím 85 được VC, Sinh mệnh, với Đòn trí mạng thì giữ cái đòn trí mạng hay chuyển qua sát thương cuối?

Tks trước
  2. JackyHero

JackyHero Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

level thấp sát thương cuối tốt hơn nhưng giờ thì đa số nên giữ trí mạng ... sát thương cuối chỉ là sát thương thêm thôi mà nó lại rất ít nên giờ ko còn quan trọng nữa ... level càng cao càng vô dụng
  3. James

James Thành Viên Mới

1 vote giữ nguyên
  4. quayquay

quayquay Member Chính Thức

stc hình như sẽ tăng vào lc còn dtm thì ko tăng lc đâu. mình tẩy đồ 3 con dame đều chọn dtm. con main nó xiên cứ bạo kích liên tục nhìn đã lắm
  5. Veo

Veo Member Chính Thức

sát thương cuối nào tăng LC thế? :cat67:pde64:
  6. Liễu YY

Liễu YY Member Tích Cực

sat thương cuối là dame cộng thêm khi bạn gây ra sát thương, còn đòn trí mạng là tăng tỉ lệ bạo kích gây sát thương.
    Sát thương cuối chỉ công dame theo 1 chỉ số cố định thôi, khuyên bạn nên sử dụng đồn trí mạng nhé
  7. Susu210

Susu210 Member Tích Cực

Max crit đi bạn trong 1 ngày đẹp trời ko gì là ko thể =))
  8. 9vyholy

9vyholy Member Tích Cực

Bạn nghĩ sao nếu tẩy max STC của tất cả các dòng của các item hiện tại. STC ko chịu ảnh hưởng của def giống như hiệu ứng của neko. Nghe có vẻ ngon nhưng ko biết đẩy lên được trên 100k STC ko nhỉ::beauty::::beauty::
  9. Shaddoll

Shaddoll Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

Mình mới lv97 thôi bạn, chưa xài neko được
    Với đổi sang ĐTM hết rồi ::big_smile::