NRT [HOT NEWS 7] Sự Xuất Hiện Của Hamura Trong Kho Báu - Update Tháng 5 - Tướng Mới Rashomon Orochimaru

Thảo luận trong 'Điểm Tin Naruto' bắt đầu bởi King Boom, 24 Tháng tư 2016.

1. naruto123002

naruto123002 Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

em nghĩ mỗi khi có event nào hay mod nên viết ngay 1 bài như thế này, tiện thể bày cho anh em trong forum 1 chút mẹo nhỏ để anh em áp dụng, chứ event qua rồi mod mới viết thì hơi muộn ::big_smile:: à mà mod nếu mà tướng mới ra thì mod đăng chỉ số hiện tại của tướng đó nhé, chứ oro đang bị nerf mà mod đăng chỉ số cao thế kia sợ bạn đọc hiểu lầm
    P/s : Cuối cùng, xin mod cho em cái code bạch ngân mod nhé::big_smile::
  2. iGosu

iGosu Cao Thủ Forum

Orochi có phải như kiêu đâu mod. Mà chuẩn là tăng % lực tăng và máu mà nhỉ :cat46
  3. naruto123002

đâu, góp ý xong rồi mới thấy cái dòng cho xin code mới xin mà::big_smile:: thèm quá, mới ăn có 3 cái chứ mấy::big_smile:: với lại em góp ý thật lòng chứ em có dụ gì đâu ::big_smile::
  4. Hume

Hume Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

Ụa nó bài của Mod ns kì sau mà neh` :"- Cảm ơn các bạn đã theo Dõi Naruto - News tuần này, mọi ý kiến + thắc mắc mong các bạn Inbox trực tiếp cho mình, 20 Code Dành cho các bạn có Góp ý hay và nhanh nhất cho Naruto HOT - News các Kì Sau"
  5. naruto123002

hehe chắc xin code ko đúng lúc rồi, đợi đợt sau vậy ::bye:: mà nói chung là mod có gì cứ bổ sung thêm vào bài viết nhá::big_smile::
  6. vanquan

vanquan Member Chính Thức

cho mình code bạch ngân dk không mod
  7. lovenaruto

lovenaruto Member Chính Thức

Mình cảm thấy bài hot news này đơn điệu hơn các bài trước thì phải. chủ yếu mang tính chất thống kê chứ không đi sâu phân tích như các bài trc.
    P/s: mod ơi cho mình xin code bạch ngân với. tks