Huyền Thoại Thiên Long Khu 4 Bất tử tranh bá làng lá dah mãi ko chết ^^

Thảo luận trong 'Thắc Mắc' bắt đầu bởi UzumakiNaga, 26 Tháng tám 2015.

1. UzumakiNaga

UzumakiNaga Thành Viên Mới

Thiên Long cữu vĩ khu 4 z91 bất tử dah gần 100 liên thắng mà chưa chết nếu cho thêm 1p có thể dc tại vì ổng 97 liên thằng ruj` mà hết giờ ^^ BẤt Tử
  2. vuacobac0889

vuacobac0889 Member Tích Cực Bách Chiến Nhẫn Giả

:haha: thật 100% nhé các bạn
  3. UzumakiNaga

Vị thánh Xuất Hiện thật đáng kinh ngạc vì bất tử ^^
  4. bibumase

bibumase Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

co gi hot dau ban
  5. Superz69

Superz69 Thành Viên Mới

k phải vì người ta quá mạnh mà vì các bạn quá yếu thôi :haha:
  6. UzumakiNaga

Ý tui nói là ổng bất tử dah ko chết chứ ko phải yếu mạnh bạn à
  7. Superz69

Superz69 Thành Viên Mới

thì con cuối cùng của ổng còn 1 máu và có bộ nộ , lúc các bạn lao vào bị 1 nộ chết luôn nên k shutdow dc vì máu các bạn quá yếu đó
  8. binhtrang

binhtrang Member Tích Cực Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Ninja Vô Song

quá là bt luôn ^^
  9. Knight Shark

Knight Shark CẮN CÁP THẦN CÔNG Moderator Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Thần Thoại

Đi tranh bá cũng tự động mất máu ( kiểu như bị cầu lửa rớt khi đánh bảo vệ làng lá ấy), mình cũng chả biết gọi nó là gì nữa . Tuy nhiên khác với bảo vệ làng lá, là khi máu quá thấp (chắc tầm ~1 máu) thì máu nó k tự động rút nữa. Chứ nếu không bạn nghĩ tại sao có những ông boss siêu trâu 2-3m Lc, mà mới đánh có 15 20 người chưa đến 500k LC đã hết 99% máu. Và lí do cái người mà bạn gọi là Huyền thoại ấy sống đc đến 97 liên thắng là cả sv bạn chả ai sống đc sau 1 turn của a ấy, và cũng chả có ai có đủ sức mạnh đánh a ấy được 1 máu. Nếu mình đoán không nhầm cả sv z91 người làm cái bạn thiên long đấy mất 1 máu chắc chưa xuất hiện, chứ đừng nói là đánh đc 99% máu của a ấy để rồi kêu gào huyền thoại bất tử :e:e :haha::haha:
  10. EverLike

EverLike Member Tích Cực Bách Chiến Nhẫn Giả

Đùa mình 1k6 liên thắng này =))
  11. Superz69

Superz69 Thành Viên Mới

bạn k đọc kĩ à liên thắng tranh bá làng lá chứ k phải liên thắng đấu trường nhé
  12. UzumakiNaga

Glamou chỉ thua ổng 500k lc thuj nhé nhưng dah ổng vẫn mất máu Như mod nói dah ko dc 1 máu thì ko phải ruj` Gla nó hồi sinh gần 10 lần dame ko chết dc
  13. tieudiepbaby

tieudiepbaby Thành Viên Mới

:pde2: tranh bá làng lá đc. tằm 10>30 phút gì ấy thôi mà làm gì tới 1k6 Liên thắng :pde10::pde10:
  14. Superz69

Superz69 Thành Viên Mới

có chiến báo ở bên góc trái trên đó bật chiến báo mà xem là hiểu có gì đâu
  15. Killer Kid

Killer Kid Cao Thủ Forum

1. con tank dame to, 2. con tank trâu bên kia đánh được 5 máu, 3. con tank nhanh nhen cao và hồi máu, 4. bên kia yếu quá, khi vào trận con tank nộ 1 phát là ngủm 5 or 4 thằng bên kia (tùy tank của mỗi người) và hồi màu, bên kia đánh xong thì turn tiếp bên đây đánh là bên kia ngủm, sau đó dính quả cầu lửa trở về 1 máu, cứ thế lặp đi lặp lại nên việc trụ lấu có thể là do những nguyên nhân trên, giờ bên địch có nộ và dame to thì k có dụ bất tử
  16. Knight Shark

ý bạn 500k LC là khoảng cách giữa top 2 với top 3. Thật sự là chưa cần nhìn đồ đạc mà mình chỉ cần nhìn LC thôi đã đoán 99% là 1 hit died top 2.
  17. UzumakiNaga

Chém vừa thuj ông à mình đang đề cập việc do game lỗi hay do lag chủ yếu vui thuj ông à bt` ổng giết dc 24 25 là chết ruj` mà hôm qua tụi nó ví ổng còn 1 máu mà dah hoài tới hết giờ chưa chết nên mình kêu bất tử thuj ổng lên đây nói liên thằng 1k6 j` ở đây nữa chém kinh vãi
  18. UzumakiNaga

Mình biết là z nhưng bt` ổng cũng 24 25 mạng là chết ruj` ko tin tối nay Mod vào xem thì biết
  19. UzumakiNaga

Mình ko chắc do lag hay j` nhưng mạnh cỡ nào thì cũng chết thuj đó là luật ruj` mà hôm nay lúc đầu ổng cũng chết mấy lần nhưng sau đó ko giết dc ổng
  20. Knight Shark

Bạn cứ xem chiến báo lúc ông ý 1 máu là hiểu được mà :haha:. Cái này cũng bình thường thôi, tại ông top kia quá ư là trâu bò chứ cũng k phải do lỗi hay lag đâu :pde26::pde26: