Không đổi được SSRoll ( Khẩn cấp)

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi Evan, 20 Tháng tám 2015.

1. Evan

Evan Member Chính Thức

Chưa có thế hệ sau.Làm s mà truyền lại bí kíp cho nó cày đây
  2. huy911990

huy911990 Member Tích Cực

Bay gio chuyen SSRoll vao game, mat SSRoll ma khong nhan duoc vang roi Evan :(
  3. Killer Kid

Killer Kid Cao Thủ Forum

vai. het l0i nap j0 den l0i k nhan dc vang khi chuyen ssr0ll, lam an chan kinh khung
  4. Knight Shark

Knight Shark CẮN CÁP THẦN CÔNG Moderator Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Thần Thoại

Những ai đã nhận được SSR, mà không chuyển được thành vàng để lại info cho mình chiều check lại luôn nha.
  5. Sivir

Sivir Member Tích Cực Quý Tộc Làng Lá Bách Chiến Nhẫn Giả

Mod ơi, vẫn chưa fix ah?:z Sáng giờ ngồi ngóng coi còn bị lỗi không mà kiểu này không dám nạp rồi! :pde86:
  6. Evan

Evan Member Chính Thức

nói thật thất vọng lắm rồi đó nha
    bên các anh làm việc gì chậm chạp quá.sửa cái này xong lại bị cái kia. Mình báo đã 4 ngày tính cả hôm này,nhưng chửa thấy fix dùm mình.làm ăn không uy tín
  7. Evan

Evan Member Chính Thức

càng ngày tôi càng thấy chán
  8. Evan

Evan Member Chính Thức

cái Event tặng lể mod xem lại hộ mình cái.
    lúc sáng bạn mình vào ạc bảo nạp vào không những không được vàng còn mất SSRoll.
    vừa nãy mình vào check thử sợ lại mất SSRoll vô duyên,nhưng lại đổi được và đc vàng. nếu giúp được thì riset lại cái event tặng lể dùm mình.chứ đúng ra nạp 10k vàng mà giờ nạp thử 200 vàng cái mất tuốt cái event trả vàng đó
  9. Uchiha111

Uchiha111 Thành Viên Mới

- Tài khoản:nh0kboro000
    - Tên server:102-sadara2
    - Tên nhân vật: Dosun Odama Dodd
    - Số lượng SSRoll quy đổi:200
    - Ngày giờ quy đổi thất bại:11h1p ngày 21/8/2015
  10. Evan

Evan Member Chính Thức

vừa nãy vẫn còn đổi được.
    21/8/2015 3:27Thanh toánVQGDQUQABJHEAVUIRDDHVPJJ72000[​IMG]Mua tốn 2000 SSRoll
    giờ thì không những không được còn mất luôn SSRoll
    21/8/2015 3:28Thanh toánQNQ9U8QLIYR6MJDKDCLWF5FUS2000[​IMG]
    Lần trước huy911990 cũng đổi tài khoản ID: minhduysh12 và mất 2200 SSRoll. Giờ mình đổi lại mất thêm 2000 SSRoll và không nhận được vàng.
    mong mod check dùm mình cái, trả luôn dùm những số SSRoll đã mất của mình
  11. Uchiha111

Uchiha111 Thành Viên Mới

Đền bù ae mỗi người con pet :v
  12. Knight Shark

Mình vừa báo lại bên cskh để họ check lại.
  13. Evan

Evan Member Chính Thức

báo nhanh hộ mình cái.
    xem xét hộ mình cái vụ mất SSRoll mau mau, mình đã mất 4200 SSRoll cho đến hiện giờ rồi, mong mod có thể báo và yêu cầu hoàn trả hộ mình cái
  14. Knight Shark

Mình mới báo lúc chiều, bên cskh kêu tài khoản của bạn báo lên tool r, đang xử lý
  15. Uchiha111

Uchiha111 Thành Viên Mới

Mình thì sao ad cũng giống ông evan :(
  16. Evan

Evan Member Chính Thức

4 ngày rồi. Mình đợi mỏi mòn
  17. hungnguyen14

hungnguyen14 Thành Viên Mới

18. hungnguyen14

hungnguyen14 Thành Viên Mới

id: danghung14
    ngân hàng: đông á bank, vietcombank
    số lượng giao dịch: 100 và 500k
    thời gian: vietcombank 14h57, đông á bank: 19h18

hôm t4 có nạp 100k nhưng bị lỗi như vậy nói mãi trên facebook thì hôm nay mới đc trả nhưng nạp thêm típ thì bị lỗi típ :(
  19. Knight Shark

Bên CSKH nói rồi với mình là sẽ giải quyết trc cuối tuần, tối nay hoặc chậm nhất là ngày mai. Bạn chịu khó thêm 1 thời gian ngắn nữa nha
  20. Knight Shark

Bạn nạp thêm vào ngày nào bạn, tên chủ tk với thời gian nạp mà bị lỗi nha.