Không có boss thống lĩnh ở sever Võ Đang - Nga Mi - Đường Môn !

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi chatdien, 30 Tháng một 2015.

1. chatdien

chatdien Thành Viên Mới

Bắt đầu từ 3h ngày thứ 3 27/1 đến nay sv vd - nm thế lực CP không có boss thế lực kính mong adm xữ lý lý !
    Để tạo tính công bằng trong hệ thống boss thống lĩnh kính mong adm xem xét lại yêu cầu tối thoeeur để làm thống lĩnh 1 thế lực là 500 .
    Hiện nay sv vd nm. Thế lực trung lập tạo 1 acc nhỏ lc chưa tới 30lc để bầu làm thống lĩnh .
    Mad lc nhỏ như vậy làm TL thì mỗi lần tới giờ boss rất nhiều người chưa nhìn thấy boss thì nó đã chêat .
    Vậy kính mong adm coi lại .
    HaPhuong thích bài này.
  2. GirlXinh2014

GirlXinh2014 Thành Viên Mới

Sao mn ko làm thống lĩnh. Nếu mn ứng cử làm thống lĩnh thì acc nhỏ như thế làm sao có cơ hội làm thống lĩnh được.... Mình góp ý là tránh trường hợp như vậy, các ae hãy đăng ký làm thống lĩnh nhé...
  3. trungnguyen76

trungnguyen76 Thành Viên Mới

BOSS TVM ĐÁNH K CHẾT ADM ƠI
  4. trungnguyen76

trungnguyen76 Thành Viên Mới

BOSS TVM Ở SV 5 ĐỘC ĐÁNH K CHẾT ADM
  5. HaPhuong

HaPhuong Thành Viên Mới

Bác nói hay qúa , bác bỏ bao nhiêu tiền để có thể tranh thống kĩnh? Nó bỏ mỗi acc 1tr tiền đồng cho 5 acc thì acc 9 bạn bỏ bao nhiêu ?
  6. chatdien

chatdien Thành Viên Mới

Bác CTV có hiểu ý mình muốn đề cập ở đây k vậy ?
    Ý mình muốn nói là cả thế lực Tl đồng lòng bỏ phiếu cho acc có lc cực nhỏ để 2 thế lực tp cp k có cơ hội đánh boss tl 1 cách công bằng . Nghĩa là cái acc có lc cực nhỏ đó làm thống lĩnh thì mỗi lần tới giờ boss thế lực thì nó vừa xuất hiện ngẫu nhiên trong 2 thế lực cp và tp đã bị 1 dame là die rồi , mn k có cơ hội để đânh nó kiếm tđ + ht .
    Bác hiểu chưa ạh bác CTV girlxinh thân mến !
  7. chatdien

chatdien Thành Viên Mới

Lại xuất hiện nhiều lỗi khá nghiêm trong nữa .
    Boss tvm pttg vttg bất tử . Lcqh thì mới bd có 5l thì hết cmn lượt .
    Tdt thì hạng 1 bị nhốt ở trong k có nk . . .
  8. tuanhd34

tuanhd34 Thành Viên Mới

có lẽ game này đang đi đến hồi kết:b