VHT không xác nhận đc thông tin cá nhân event trao câu chúc tết

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi BladeAndSoul, 3 Tháng hai 2021.

1. BladeAndSoul

BladeAndSoul Member Tích Cực

mình chọn đúng game và server rồi mà vẫn ko xác nhận đc nhân vật, thoát ra đăng nhập lại nhiều lần và clear cache rồi vẫn ko đc, có cách nào xác nhận đc ko ạ

[​IMG] [​IMG]
  2. S2MrNamS2

S2MrNamS2 Cao Thủ Forum Công Hội MANUTD.S4

ban doi sang s1 la dc nhe ban
    cai nay no dua theo sv dau tien cua cum sv day
  3. Belinda

Belinda Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

KTV đang check r. Tạm thời các bạn cứ nhấn vào sever đầu tiên của cụm nhé. Có gì mình sẽ thông báo sau
  4. Belinda

Belinda Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Đã fix r nha. Các bạn kiểm tra lại giúp mình
  5. dressrosa

dressrosa Độc Cô Cầu Bại

Của mình bên s290 vẫn chưa được mod ơi
  6. Belinda

Bạn xem lại chứ mọi thứ bt r mà. Nếu vẫn ko đc thì cho mình xin id với sv.
  7. dressrosa

dressrosa Độc Cô Cầu Bại

Id: hoangg0ku
    Sever: 290 holy
  8. FrancisDrake

FrancisDrake Member Tích Cực

Bên mình s20-enel cũng k đc bạn nhé. Đổi sang s5 cũng k đc. Toàn báo là nhân vật không tồn tại
    ID: francisdrake
  9. Belinda

Các bạn check hộ mình xem hết chưa nhé
  10. Belinda

Nếu vẫn không vào đc thì ae chọn sever đầu tiên của cụm sever đó là đc nha. Giải pháp hiệu quả khi KTV vẫn chưa tìm ra cách cho se đỡ tốn 1 ngày.