NRT KHOE ĐỒNG ĐỘI NHẬN QUÀ-LIỀN TAY

Thảo luận trong 'Sự Kiện' bắt đầu bởi Mizuki Himeji, 15 Tháng mười 2016.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. T0ny

T0ny Member Tích Cực

Chúc em một ngày 20/10 thật là ý nghĩa, vui tươi, ngập tràn hạnh phúc. Chúc em luôn cười tươi, cười duyên, cười e thẹn, cười trẻ trung và cười các kiểu hoài hoài trong ngày hôm nay.
  2. ReddoDoitsu

ReddoDoitsu Thành Viên Mới

" Nhân dịp ngày Phụ nữ Việt Nam 20/10, xin gửi những lời chúc 20/10 nồng nhiệt nhất đến toàn thể các bạn nữ. Chúc các bạn ngày một xinh đẹp để ngày càng có thêm nhiều chàng trai đeo bám nhằng nhằng như lửa bám xăng, như răng bám lợi, như trời bám mây, như cây bám đất, như con gái luôn cần đàn ông... ! ''
    Anh yêu em Linh
  3. axx

axx Member Chính Thức

4. sahdius

sahdius Member Chính Thức

Chúc chị em 20/10 vui vẻ!!!!
    Chúc Mod Mizuki Himeji bớt zữ!!!!

5. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

Mọi người cho mod xin lỗi nhưng mấy bạn có thể bổ sung dùm mình thêm thông tin để có thể trao giải với, lần trước ghi ko đầy đủ :
    Tên NV :
    Tên đăng nhập game :
    Tên đăng nhập forum:
    Email :
    Server chơi :
    Xin lỗi và cám ơn nhìu !!!
  6. sahdius

sahdius Member Chính Thức

Hình như là chưa công bố kết quả phải ko Mod?
    Nếu vậy Mod công bố kết quả để người không trúng đỡ mất công. (Tên forum up ảnh ấy)
    Với lại ghi loại thẻ luôn đi Mod ơi!
  7. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

rồi mình công bố kết quả rồi mọi người vô bổ sung dùm mình cái nha
  8. Mizuki Himeji

rồi mình công bố kết quả rồi mọi người vô bổ sung dùm mình cái nha
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.