Ko vô đc game

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi tOmbOyLeeZyn, 21 Tháng mười một 2013.

1. frOzens0ul

frOzens0ul Thành Viên Mới

Bh mạnh rồi thì cần j làm nv. Mình yếu nên fải cày cuốc nv thôi
  2. Cogaidolong

Cogaidolong Thành Viên Mới

Gio nay khg vao duoc la xong roi... chuc ae ngu ngon. Sang mai cafe doc tin up fb TNghia Giang Ho. Tuan sau moi xong..
  3. Cogaidolong

manh ji dau anh Inlove, em dinh off luon roi do, luoi choi+ khg tg+ game khg ji moi+ may bac TL cay cu qua. On/off cho vui chu anh thay em dau boc que nua, lau lau xia vo vai cai cho vui.
  4. frOzens0ul

bh build ty rất hay mà. Mình cũng ko có nhiều tg. Tối mới vào chơi đc. Off làm gì, cứ chơi với mọi ng đi. Sv mất đi một ng là mất hay, dù thế lực nào cũng vậy. Game ra version mới chắc có mhiều tính năng hay. Chưa khám fá đã off fí lắm.
  5. Cogaidolong

Anh dong vien the thi cung rang...
  6. frOzens0ul

Tuy # thế lực nhưng mình ko muốn ai off cả. Càng đông thì sv mới có sinh khí chứ. Lc cao mà off thì sv ng chơi dần bỏ hết. Có đối thủ mạnh thì mới có động lực để chơi tiếp chứ :))
  7. tOmbOyLeeZyn

tOmbOyLeeZyn Thành Viên Mới

WTF Giờ này chưa zô đc game chúng mày bảo trì thì cũng thông báo cho ae một tiếng chứ .
  8. tOmbOyLeeZyn

tOmbOyLeeZyn Thành Viên Mới

ko thông báo ... k một thằng mod nào giám cmt 1 lời Xl ae . ko làm đc đóng cmn cửa đê :D