VHT LỖI HAY SẮP END GAME?

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi ALO1234567890, 22 Tháng năm 2020.

Moderators: ShanksAkagami
  1. ALO1234567890

ALO1234567890 Member Chính Thức

-Lỗi đại chiến tân thế giới mãi 1 tháng rồi vẫn bị lỗi mà vẫn chưa sửa dứt điểm nhỉ? ( tiếp tục lỗi 2 lần liên tiếp). Cứ bỏ mặc đó và nghĩ là phát quà sau??...
    -Lỗi boss Oars ( mất kết nối 5-10p cuối) All sever ( tuy nhiên quà vẫn đc phát).
    -Mới đây mất kết nối không vào game tầm 3-4p
    Trong khi sever mới vẫn tiếp tục ra? Hay có lẽ NPH đang bận ra bản mobile?? Hay do sắp end game nên chẳng còn sự quan tâm? Liệu trong tương lai tới lỗi sẽ càng ngày càng nhiều và càng ngày càng dai dẳng ra thêm?
    khanh_hung thích bài này.
  2. Ron

Ron Cao Thủ Forum

Mình xin được phép trả lời câu hỏi trên title của bác: vâng đó chỉ là lỗi thôi. Có lỗi thì cứ báo, không báo thì thôi sống chung với lũ :cat25
  3. vuahaitac123456

vuahaitac123456 Cao Thủ Forum

Kể cũng lạ. Về vài cái bạn nêu thì mik cs mún góp ý.
    1 lỗi đại chiến tân thế giới. Như mik thì 3 lần gần đây đều k bị. Có thể còn 1 số bạn bị. Cái này lỗi do ktv làm ko dứt khoát.
    2 lỗi boss oar. Bạn bảo bị all sv là thế nào ? Mik vẫn bt. Cụm mik còn nhìu ng đánh bt ( nhìn tổng dame top 10 vẫn tăng là hiểu ). Có thể cụm bạn bị hay thậm chí chỉ mik bạn. Cái này riêng thấy nêu là all sv đã thấy bạn sai.
    3 lỗi mất kết nối. Cái này mik ko online lúc đó nên ko bít. Mik cs k nói tới.
    Mik cs muốn có sự khách quan chứ hở ra là chửi NPH, hết bài r ak ? Ví dụ cái đại chiến chửi là đúng. Hay cái yến tiệc có bạn winter love chụp ảnh lập luận dẫn chứng đàng hoàng thì gamer bất công chửi cs đúng. Chứ boss lỗi all sv nghe đã thấy sai r bạn nhảy vô đổ lỗi trách móc thấy mệt. Ai đúng ai sai dẫn chứng đúng và rõ ra. Mik nói thế vì công bằng thôi. Bạn cs nên báo lỗi đàng hoàng trước r hãy đổ lỗi này nọ.
    Yukino Yukinoshita thích bài này.
  4. Michele

Michele Member Tích Cực

Although there are indeed concerns about that due to Flash's support ending soon, I do not think this game will go anytime soon. It's still nice this game has updates though. I'm still waiting out on what Ron said on his possible prediction of future games update (new costume, new map, etc. etc.)
    Ron thích bài này.
  5. Yukino Yukinoshita

Yukino Yukinoshita Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Hải Tặc Siêu Tân Tinh Wanted 100.000.000 Beri Tân Binh CCT-205

1. quà DCTTG mỗi lần gần đây là em chưa có thôi, nhưng quà may mắn vẫn có.
    2. boss Oars thì em vẫn đi đều đặn và chưa hôm nào 5-10p cuối mất kết nối
    3. vấn đề này em chưa hiểu lắm nên không trình bày
  6. Yuki1902

Yuki1902 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

7. YumyKiddy

YumyKiddy Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri

t còn lỗi mất vàng :)) acc thì một mình chơi k phải một lần mà lặt vặt quá báo cũng k làm đc gì
  8. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

1. lỗi quà đại chiến đã fix rồi . còn acc nào lỗi lẻ tẻ thì bạn phải báo
    2. boss có mỗi bạn kêu mình chả thấy ai kêu cả
    3. mất kết nối 3 4p mình cũng k biết lúc nào nhưng thời gian ngắn chứ có dài đâu ?
    cảm thấy chửi đúng thì mình nghĩ bạn nên log acc chính vào ý kiến . lập cái acc clone xong lên thể hiện gì vậy ???
  9. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

lỗi mất vàng là sao vậy bạn ? mình có báo KTV check TH của bạn và phản hồi rồi mà ? bạn nhận thưởng IP xong lại bảo là mất ?
  10. YumyKiddy

YumyKiddy Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri

ở đây mình thấy vô lý thôi làm gì có ai rảnh đi nhận thưởng cái ip đó mấy lần bằng vàng như vậy?? acc mình cũng 24m r với cả mỗi lần nhấn nó còn hiện đồng ý hay không
  11. ALO1234567890

Có câu nào là chửi?? Chả hiểu mấy bác đọc câu nào là chửi? trích đoạn hộ???? hay cần bổ túc tiếng việt?? Đây không phải acc clone mà là acc bỏ 2-3 năm không log vào diễn đàn =)) lỗi bực mình quá log vào đang tus =)) chả hiểu: Lấy cái suy nghĩ ngớ ngẩn: Acc clone này nọ + chửi =)) vãi...

Mod cmt nên tui mới nói, chứ cái bọn ngáo kia mình cũng chả thèm giải thích:
    Thứ 1. Mod lại chả hiểu vấn đề: Ở đây là đã fix đã sửa, lại lỗi tiếp và dai dẳng không dứt??? 1 tháng trời lỗi 2 ngày báo lỗi 1 lần?? có chán không Mod?

Thứ 2. Chỉ có 1 ngày đang đánh còn tầm 10p Diss boss: Nhưng phần thưởng vẫn đc phát ( đọc kỹ cái" Phần thưởng vẫn đc phát " ==> có lẽ đây là họ không báo lỗi" ) Ta cũng thế. Vì diss boss mà phần thưởng vẫn đc phát thì báo đc gì? " chẳng qua đc vu vơ câu trả lời: sự cố đáng tiếc.v....v.." )

Thứ 3. Nghe thông báo là diss: tầm 10-15p: Nhưng do ta logg acc trong tầm 3-4p không đc.

=> Chú ý tus bài này: Lỗi game hay sắp end game? ==> 1 sự thắc mắc đáng quan ngại mà NPH cần lưu ý.

P/s: Thật sự không hiểu mấy bạn đọc bài kiểu gì.
  12. ALO1234567890

Vâng: Thím này trả lời đúng quan niệm: Chỉ là lỗi ==> OK ( tiếc bac không phải là Mod =)) ) ( Đây là sự quan ngại nhắc nhẹ cho NPH về vấn đề này. Và việc game chết bất đắc kỳ tử là chuyện xảy ra rất nhiều cho cộng đồng ng chơi game )
  13. ALO1234567890

Vấn đề thứ 2. thì nó chỉ xảy ra 1 ngày: " phần thưởng vẫn phát" Bị diss hơn 10 acc ở 5 sever khác nhau =)) là 1 điều quan ngại.

Vấn đề 1: Có cái lỗi bé tý sửa mãi chả xong! 1 tháng trời ít gì! 2 ngày báo 1 lần:=> báo 15 lần trong 1 tháng chắc không chán =))
  14. ALO1234567890

[​IMG] =>> Đấy cũng là 1 bài bức xúc về lỗi: cụ thể là DCTG =))
  15. shitani

shitani Member Chính Thức

cũng hơi bức xúc nhỉ.mà mình thấy bạn nói cũng đúng mà sao cứ bị lỗi hoài.cứ bị lỗi đại chiến thế giới rồi với black pearl nữa.nói riết cũng nản ko mún nói :)
Moderators: ShanksAkagami