Lỗi kế thừa thuộc tính của tọa kỵ

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi tuanhd34, 3 Tháng tám 2015.

1. tuanhd34

tuanhd34 Thành Viên Mới

ADm kiểm tra giúp mình, vào 6h05 -6h10 sáng nay, mình kế thừa thuộc tính tọa kỵ của diễm ban hổ cho tọa kỵ hành vân bằng nb, có thông báo là thuộc tính của Hành vân cũ sẽ mất đi thay bằng thuộc tính của diễm ban HỔ đồng thời thuộc tính của Diễm ban hổ sẽ trở về thuộc tính ban đầu vậy mà khi kế thừa xong cả 2 tọa kỵ mất hết thuộc tính
    Mong adm xem giúp! tên NV: tuanhd84, Sever: Võ Đang - Nga MY - Đường Môn, Cấp 72
  2. CS04_568Play

CS04_568Play Chém Gió Thần Sầu ♥ QTV Dễ Thương ♥ Super Moderator Thành Viên 568Play

Chào bạn
    Xin bạn vui lòng cung cấp tên đăng nhập :)
  3. tuanhd34

tuanhd34 Thành Viên Mới

id của mình là: tuanhd84, NV: tuanhd84, Sever: Võ Đang - Nga My - Đường Môn. Thanks!
  4. tuanhd34

tuanhd34 Thành Viên Mới

id của mình là: tuanhd84, NV: tuanhd84, Sever: Võ Đang - Nga My - Đường Môn. Thanks!
  5. CS04_568Play

CS04_568Play Chém Gió Thần Sầu ♥ QTV Dễ Thương ♥ Super Moderator Thành Viên 568Play

Cám ơn bạn đã cung cấp, bên mình đang kiểm tra khi nào có kết quả sẽ thông báo cho bạn nhé.
  6. CS04_568Play

Chào bạn
    Bạn còn nhớ thuộc tính mỗi tọa kỵ lúc đầu là như thế nào không ?
  7. tuanhd34

tuanhd34 Thành Viên Mới

Sorry m k nhớ nổi vì m cũng ít khi xem phần này chủ yếu phần chú linh của tk mình hay xem! Nhưng thuộc tính tk Diễm ban Hổ của mình max rồi. Vì mình thích Tk Hành vân vì cưỡi tk này trông thư thái nên mới kế thừa! Hi vọng b có thể giúp m!
    Thanks! Nhưng mình nhớ cx lúc mất thuộc tính là từ 6h05-6h10 sáng nay!
  8. CS04_568Play

Chào bạn
    Bên bp kỹ thuật thông báo lỗi kế thừa hành vân cho diễm ban hổ là kế thừa ngược nha bạn . Tại vì hành vân ( thuộc tính thấp) lại kế thừa cho diễm ban hổ ( thuộc tính cao ) . Sau đó bạn lại kế thừa diễm ban hổ cho hành vân nên thuộc tính đều 0 hết nha bạn.
  9. tuanhd34

tuanhd34 Thành Viên Mới

Đã gọi là luyện
    Đã gọi là kế thừa, thì cái được kế thừa phải tốt lên, cái cho kế thừa mất đi---> kế thừa, adm làm trò này để lừa gamemmer à? đổi luôn thành ---> kế lừa cho rồi ( làm gì có luật kế thừa nào 2 cái cùng mất đi thì làm gì còn gọi là kế thừa, kế thừa thì cái sau phải tốt hơn cái trước chứ ), gắn bó vs game từ lúc game mở tới h thấy cái kế thừa này như trò lừa và trò hề! Luyện tk đó hơn năm rồi bh kế thừa thành ra mất trắng! vãi luyện thật!
  10. Longgaktvn

Longgaktvn Thành Viên Mới

Kiện củ khoai hả bạn, đừng hy vọng vào bộ phận kỹ thuật của họ. Mình đã gửi yêu cầu, gọi tổng đài nhiều lần nói hỗ trợ nhưng cuối cùng là thông báo không phát hiện lỗi. Chắc họ muốn mỗi SV chỉ tầm 10 người chơi để khỏi nâng cấp hệ thống, khỏi ai kêu lag. Bây giờ toàn bộ các SV không ai là không bị lag. Đi LCQH reset mãi mới tìm thấy vô danh, vào đấu trường hộ vệ biến mất, đối thủ màu xanh, người cùng phe thì bem nhau ầm ầm, ra Lăng Vân Thành còn đánh được nhau.... chắc họ định cho anh em off dần để đóng cửa khỏi bị kiện cáo.