Lỗi trả lễ event tuần

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi Susu24, 21 Tháng mười hai 2014.

1. Susu24

Susu24 Thành Viên Mới

image.jpg image.jpg Theo event thứ 2 nạp thẻ liên tiếp trả đại lễ bao, mỗi ngày nạp 300knb trả lễ 100knb và nạp liên tiếp 5 ngày nhận được đại lễ bao khi event kết thúc. Vậy event đã kết thúc ngày 20/12 sao đến giờ chưa được nhận. Gửi lịch nạp knb cho adm xem hình chụp đính kèm
  2. nhatlong2

nhatlong2 Thành Viên Mới

noi de.t vao de.t me mat acc thong bao moi cach cho chung no biet nao la vao trang volam.hotro.ssgroup.vn ma lam j thang nao giup dau noi ly do lay li do lo.met bon nph vl sai lam khi choi game lay
  3. GirlXinh2014

GirlXinh2014 Thành Viên Mới

Tôi muốn hỏi bạn là bạn đi làm vậy bạn có được ngày nghỉ ko??/ Người ta đi làm thì cũng có ngày nghỉ vậy. Tôi đã thông báo là các trường hợp báo lỗi vào ngày thứ 6 hoặc event rơi vào ngày T6 thì T2 sẽ giải quyết (T7 và CN được nghỉ).
    Tôi cũng nhắc bạn là bạn cần giúp đỡ thì bạn mới lên đây, mong là bạn chú ý từ ngữ nhé. Bạn lên đây để nhờ giúp đỡ hay là lên đây chửi người ta?????????????????
  4. nhatlong2

nhatlong2 Thành Viên Mới

toi noi nuon nhe acc toi o ban cug o cho ai choi cung ma mat leu toi ban acc hoac cho ai choi cug toi da xac thuc toan bo thong tin zui dag lay toi xac thuc moi cmnd de chug thuc minh la chu? acc hom qua toi gui may tin vao trang hotro.ssgrup.vn zui co thay j dau o ai tra? loi hay la bj mat acc nph khong co kha? lang dup lay lai duoc
  5. GirlXinh2014

Tôi đã nói là T7 & CN bên kỵ thuật nghĩ nha bạn.
    Còn bạn nói bạn đã xác thực toàn bộ thông tin thì bạn cứ vào trang hỗ trợ báo lỗi và cung cấp đầy đủ và chính xác nhé.
    _Lỗi:
    _Id:
    _Server:
    _Tên NV:
    _Số serri CMND + 1 tấm hình CMND (đã xác thực):
    _Email đăng ký (đã xác thực):
    _Sdt (đã xác thực):
    1 ngày có rất nhiều người cần hỗ trợ, nên cũng cần phải có thời gian giải quyết, mong là bạn thông cảm!
  6. nhatlong2

nhatlong2 Thành Viên Mới

minh da gui tin nhu the lay ban oi
    loi~:bi mat acc
    id:hienthanh789
    sever:thaison
    ten nv:nhat_log lv67
    scmd:
  7. potayadm

potayadm Thành Viên Mới

Sao even tra le khong co bao thach 6 vay
  8. nhatlong2

nhatlong2 Thành Viên Mới

minh da gui nhu lay ban ah
    loi~:bi mat acc
    id:hienthanh789
    sever:thaison
    ten nv:nhat_log lv67
    so cmnd:145540135 kem theo hinh chup
    mail:chua xac thuc
    sdt:chua xac thuc
    minh gui nhu vay day ban nhu vay ma o thay ai tra loi ban ah
  9. nhatlong2

nhatlong2 Thành Viên Mới

ma bjo minh chi? muon hoi acc minh chi? xac thuc cmnd kon mail va sdt minh chua xac thuc thi co lay lai duoc acc hay o hay phai xac thuc ca? 3 cai leu tren thi moi lay lai duoc ban tra? loi giup minh nhe de minh biet ok
  10. GirlXinh2014

cả 3 bạn nhé !
  11. nhatlong2

nhatlong2 Thành Viên Mới

sdt va maill toi chua xac thuc leu xac thuc zui thi kon nho nph lam j tu toi lay lai duoc dag lay acc toi chi? xac thuc cmnd thoi ban ah lieu co lay lai duoc o ban
  12. GirlXinh2014

Mọi trường hợp báo lỗi, bạn vào trang hỗ trợ để mà báo lỗi nha. Bạn có nói ở đây thì tôi cũng ko giải quyết dc gì đâu. Giải quyết như thế nào, được hay ko thì bên kỹ thuật sẽ trả lời cho bạn. Mình chỉ hướng dẫn cho mn mà thôi. OK
    http://volam.hotro.ssgroup.vn/
  13. potayadm

potayadm Thành Viên Mới

Doi qua even noel 5nb co giam 40% ko?
  14. thanhhien123

thanhhien123 Thành Viên Mới

adm lua dao game thu? hom lay gia sv moi toi nap 2 car 500k va 1 car 50k ma cho hoi adm cai nap the? 2 lan tra? le cua toi dau me buc minh qua moi sv dau duoc tra? le 2 lan nap car ma cai hom cua toi van o mo? mong adm va nph cha loi toi di
    id:01219222387
    sever:phat son sv moi'
    adm cho toi cau tra? loi nhe vua mat acc qua sv moi choi lai day buc minh zui day o giai quyet o bjo nap car dua top nua
  15. GirlXinh2014

Server của bạn dg có 2 event trả lễ, Mình ko biết là bạn chưa nhận được event nào dưới đây. Bạn có thể nói cụ thể hơn ko?? và nói nhân vật bạn tên gì ko ?/
    Lưu ý :
    _Event Nạp thẻ lần đầu trả lễ 100% sẽ trả lại trong vòng 5ngày nha bạn !!!
    _Event tuần chỉ áp dụng cho server 1 - 14 thôi nha bạn. Bạn lưu ý kỹ nhé !

2. Nạp thẻ trả lễ

Thời gian: 9h ngày 23/12 - 9h ngày 30/12
    Đối tượng: Người chơi ở server 15
    Nội dung: Trong thời gian event, người chơi nạp thẻ đạt 2000NB sẽ nhận được (bao gồm: 100 huyền thiết, tiền đồng 50000, 3 viên địa nguyên đơn và 6 viên 1,5 lần kinh nghiệm đơn 3)

Số lượng NB nạp thẻ................... Phần thưởng
    2000NB ..........................................Đại lễ bao sinh hoạt

4. Nạp thẻ lần đầu trả lễ 100%
    Nạp thẻ lần đầu mệnh giá bất kỳ, lập tức tặng quà trị giá 1888NB (trong túi đồ). Đồng thời hưởng tri ân tặng 100% NB số tiền nạp lần đầu, nạp bao nhiêu tặng bấy nhiêu, cơ hội chỉ có 1 lần, không thể bỏ qua! (NB trả lễ sẽ trả lại trong vòng 5 ngày, nhận trưởng tại mục thưởng trong game)
    Last edited: 23 Tháng mười hai 2014
  16. potayadm

potayadm Thành Viên Mới

Ctv oi sao 2 tuan roi van ko mua dc hoi vjen chi ton vay
  17. GirlXinh2014

Chưa mở lấy gì mua ??? mua đỡ thẻ BHYT hay BHXH trước đi :haha:
  18. H8668

H8668 Thành Viên Mới

Mất hội viên chí ông bạn sau khi gôm sv toàn thể sv hoa sơn mất hội viên chi tôn thêm việc xếp bảg tý võ gì mà t hạg 600 trèo top met qua
  19. GirlXinh2014

Thẻ Hội Viên thì mình đã nói là sẽ đền bù cho các bạn rồi ! Còn xếp hàng thì cố gắng mà leo lên nhé. Acc Vip rồi thì sợ gì leo ko nổi :haha:
  20. H8668

H8668 Thành Viên Mới

Trèo 2 ngày mới về vs top 1 mua đc có 50luot