loạn chiến quần hùng

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi nshd3491, 21 Tháng mười 2014.

1. nshd3491

nshd3491 Thành Viên Mới

hnay 21/10 có ra ev loạn chiến có rất nhiều game thủ tạo acc nhỏ để báo danh làm cho sv quá tải.mục đích để lấy túi loạn chiến quần hùng từ acc nhỏ send qua acc chính.mong gms xem lại nhé
  2. MariaOzawa01

MariaOzawa01 Thành Viên Mới

tình hình là sv Ngami -Đường Môn rất nhìu acc nhỏ báo danh vô loạn chiến mà chẳng có ai để đánh.mong adm giải quyết khắc phục loạn chiến quần hùng này.
    khắc phục góp ý này rất đơn giản chỉ cần adm khoá túi loạn chiến anh hùng để mn ko send qua là xong.hjhj
  3. CS04_568Play

CS04_568Play Chém Gió Thần Sầu ♥ QTV Dễ Thương ♥ Super Moderator Thành Viên 568Play

Chào bạn
    Send như thế nào vậy bạn ?
  4. megame

megame Thành Viên Mới

Lễ bao anh hào và lễ bao kích đấu giao dịch được nên có thể gd trực tiếp hoặc gửi qua mail nên vô tư mà tạo acc nhỏ. Tình hình bên sever này cũng giống như sever Ngami+Đường Môn, có rất nhiều acc nhỏ
  5. megame

megame Thành Viên Mới

Lễ bao anh hào và lễ bao kích đấu giao dịch được nên có thể gd trực tiếp hoặc gửi qua mail nên vô tư mà tạo acc nhỏ. Tình hình bên sever này cũng giống như sever Ngami+Đường Môn, có rất nhiều acc nhỏ
  6. HaPhuong

HaPhuong Thành Viên Mới

Mấy bạn thật là những gamer chân chính ...nhưng đầu các bạn giống như đầu tôm là cùng :))) chúc các bạn may mắn trong cuộc sống sau này :))))
    trjeunam thích bài này.
  7. CS04_568Play

CS04_568Play Chém Gió Thần Sầu ♥ QTV Dễ Thương ♥ Super Moderator Thành Viên 568Play

Chào bạn
    Cho mình thông tin ID , tên nhân vật của bạn nha.
  8. vodang

vodang Thành Viên Mới

Đừng vội lên án người khác bạn ah. Bạn khá hơn người khác bao nhiêu? Game ra là phải công bằng, nếu mở gd đc thì mở gd hết tất cả đi, đường có để lỗi một cái ev để kẻ ăn không ngồi rồi như bạn lợi dụng. Các gamer chơi game để giải trí, ngta còn đi làm kiếm đồng tiền bát gạo. Không phải ai cũng lắm tiền hoặc là kẻ ăn không ngồi rồi như bạn mà bám lấy game cả ngày. Ở đời không ai hơn ai đc đâu, đừng bao giờ tỏ vẻ ta đây. Thân.

PS: ADM mau fix lỗi ko là mất cân bằng game. Từ chiều đến giờ sv mình nhiều ng tạo acc nhỏ dẫn đến lagg quá.
    Susu24 thích bài này.
  9. megame

megame Thành Viên Mới

Nếu cần thiết phải lấy thông tin ID thì mình sẽ pm riêng. Vì mình ko muốn anh em trong sv nói mình này nọ.

Thanks
  10. CS04_568Play

Chào bạn
    Bên mình đang fix lỗi nhé
    Bạn có thể cung cấp thông tin cho mình trong hộp thư nha bạn.
  11. megame

megame Thành Viên Mới

Mình đã inbox cho bạn. Nếu cần thêm thông tin gì bạn cứ pm.

Thank you,
  12. nshd3491

nshd3491 Thành Viên Mới

bị bắt bài ức ta àk phuong:)):))
  13. nshd3491

nshd3491 Thành Viên Mới

adm xem dùm mik mới tối hqa nạp cái card 100 báo nạp sai
  14. Messi

Messi Thành Viên Mới

Hiện tại tử đấu trường đang bị lỗi nhiều nhân vật báo danh xong kẹt trong tử đấu trường luôn không báo danh hoặc vạo tử đấu trường luôn, vào báo danh thì hệ thống báo báo nhân vật đang ở trong tử đấu trường:(. Đệ nghị bộ phận kỹ thuật kiểm tra lại.
  15. CS04_568Play

Chào bạn
    Bạn cho mình thông tin ID, seri, mệnh giá, loại thẻ , thời gian nạp nha bạn

Chào bạn
    Bên sever nào vậy bạn?
  16. Messi

Messi Thành Viên Mới

server ngũ độc - minh giáobạn à, có mấy acc than quá trời luôn từ sáng đến giờ:(, bạn nói bộ phận kỹ thuật kiểm tra lại dùm.
  17. HaPhuong

HaPhuong Thành Viên Mới

Bạn ơi, cái này mọi người đều gd được nhé ! Bạn chơi game chỉ biết bỏ tiền ra thôi hả ?? Tất cả mọi nhà phát hành đều thích những dạng NGU GAME như bạn đấy :)))
    trjeunam thích bài này.
  18. HaPhuong

HaPhuong Thành Viên Mới

Àh bạn j đó ơi ..mình thích bạn lắm luốn đó :) :) :)
    trjeunam thích bài này.
  19. antonio

antonio Thành Viên Mới

Tình hình là mỗi lần fix ko cho anh e được chơi thoải mái là cứ y như rằng mất người chơi :D chứ chả ai chơi thếm. Nếu cứ khóa thế này thế nọ mà không cho game có gì hấp dẫn hơn để ae chơi thì bất công quá:z. Người chơi nhiều thì game mới hot doanh thu mới cao chứ lag gì mà lag:)
    HaPhuong thích bài này.
  20. HaPhuong

HaPhuong Thành Viên Mới

Nhưng có nhiều người chỉ đc cái thân là người nhưng cái đầu là đầu tôm :))