loạn chiến quần hùng

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi nshd3491, 21 Tháng mười 2014.

1. H8668

H8668 Thành Viên Mới

Lổi tdt bd xog bam ok rui mà k vào dc map tdt nhug mấy luot sv hoa sơn tên nv H8668
  2. TuyenNhi

TuyenNhi Member Chính Thức

Event thi kệ ai có công người đó hưởng. Chơi game thì phải có một vài thủ thuật.chưa gì đã la làng. Chỉ tổ làm giàu NPH.
    Tạo ac nhỏ cũng mất công lắm chứ. Một ngày được 100 phút công đợi nữa may ra được thêm ác nhỏ là cùng.
    Chưa gì đã la làng. A em chơi cung nhau tiến có mấy cái lận được bọn nó thì la làng cho bọn nó sửa. Ngu vãi đái.
    HaPhuong thích bài này.
  3. HaPhuong

HaPhuong Thành Viên Mới

Bạn ơi, tụi nó là những thằng NGU GAME nên chỉ biết cắm đầu vào nạp thẻ @@!
  4. potayadm

potayadm Thành Viên Mới

Noi that game nay tao thay cang ngay cang chan , giao dich deo cho la sao , kaj do quyen rieg tu cua moi nhan vat dug ko moi nguoi , adm la deo j ma deo cho giao dich , deo co quyen hanh lam nhu vay
  5. potayadm

potayadm Thành Viên Mới

Du ma tao vua lam dc 70 tui gd laj deo dc nua , du ma dep me game dj adm , kon cho an cuc du me m
  6. potayadm

potayadm Thành Viên Mới

Du ma mat hao nhju time de tao ax pik ko adm , du me m , ns chug of game het dj , choi cc j deo cho giao dich , adm lam deo j dc quyen cam giao dich
  7. 171446

171446 Thành Viên Mới

Admin ơi cái map cuối sau map thg ấy cần cấp 64 mới lm nv đc à...chắc tới tết mônggô mới lm đc đấy... quái thì kinh nghiệm wá ít ..nội up skill cũng mệt huống hồ là up lv ...amin fix hack skill lại làm ae chán game luôn đấy.... mong ad làm cách nào cho game hay hơn và hấp dẫn hơn đi... nv map cuối cấp 60 cũng đủ lm oy....
  8. laotu

laotu Thành Viên Mới

Admin cho e hỏi vấn đề này nha hiện tại là em đang chơi ở sever Châu Giang mà cái Hội Viên Chí Tôn em mua ko được để thông báo là( event này đã kết thúc.vui lòng đợi event sao ) là sao xin mấy a hướng dẫn cho em ạ
    Server:Châu Giang
  9. vodang

vodang Thành Viên Mới

Cái này mình pm riêng cho bạn, vì mình cung
    Bạn ui, bạn dám đem acc của bạn so sánh số tiền bỏ ra của acc mình ko? Xem acc ai bỏ ít hơn nào? Đừng bao giờ tỏ ra ta đây là giỏi như vậy! Trên cuộc đời này khá nhiều đứa tỏ ra ta đây như bạn đã đi ăn mày hết rồi. Bạn không phải là người ngu game thì chắc bạn cũng không chơi đến giờ, hay là bạn chơi ké hoặc mượn acc của ng khác :) .
  10. vodang

vodang Thành Viên Mới

Bạn ui, ev thì cho ngta hưởng thì đúng rồi nhưng cái này là một người hưởng sẽ gây mất cân bằng trong game. Người khác thấy vậy sẽ nản và nghỉ game. Mình cũng có rất nhiều acc nhỏ, mình vẫn tận dụng để lấy đó chứ. Nhưng mình vẫn phải nói vì bên sv mình, một số ng ko có time, ko có 60-70 acc nhỏ, ngta cảm thấy bất công và off game. Như vậy mình có mạnh mà không ai chơi nữa thì mình chơi làm gì :(
  11. trjeunam

trjeunam Thành Viên Mới

Đầu người nhưng đi hấp não rồi huynh ơi:D
  12. TuyenNhi

TuyenNhi Member Chính Thức

Xloi nhưng t ko đồng ý bạn vo dang teo nao.ko nen noi người này người kia ko co thời gian. Xác định chơi game thì ko thể nói công bằng.bạn nhiều tiền bạn nạp nhiều,người khác ít tiền muốn mạnh thì cày cố.mà có cố cả năm ko tiền cũng vẫn cùi.
    Còn event này cùng lắm thêm được 2;3 ác nhỏ. Vì thời gian giới hạn.mà game vốn dĩ đã ko công bằng còn cứ mở mồm ra đòi công bằng..nếu thấy bất công mà off thì off từ đầu.bất công là onl nhiều chơi nhiều mà vẫn cùi,bất công là ko có tiền kìa....xloi..
    Đéo hiểu chơi cái game lồn này làm gì!^_~!
    HaPhuong thích bài này.
  13. HaPhuong

HaPhuong Thành Viên Mới

Bạn vodang nói vậy chẳng khác nào tự nhận mình vừa nghèo vừa ngu nữa àh ??
  14. HaPhuong

HaPhuong Thành Viên Mới

Cái gì ko bằng người ta thì phải quyết kéo người ta xuống bằng mình àh ?? Gd giàu thì có muốn cho con đi du học nên phải bỏ ra nhiều tiền , còn gd nghèo muốn đi du học thì người ta phải bỏ công sức ra để đc đi du học . Nói vậy bạn vodang hiểu chưa ???
  15. vodang

vodang Thành Viên Mới

Giàu hay không thì làm sao bạn biết. Còn "ngu" thì xin lỗi bạn không đủ tư cách nói. Vì chỉ có những người tự cao, tỏ vẻ ta khôn hơn người khác như bạn mới là ngu thôi. Hãy suy nghĩ kỹ những điều mình nói nhé, nó sẽ giúp cho bạn trong đời thực đấy. Còn game thì chả là cái gì, chỉ là để ta tiêu khiển thôi. Tranh cãi nhiều vô ích :)
    hieplu and megame like this.
  16. HaPhuong

HaPhuong Thành Viên Mới

Miệng bạn thì nói toàn điều hay , bạn nói tranh cãi vô ích thì bạn lên diễn đan này nói làm cái j ?? Cách chơi đôi lúc cũng thể hiện sự thông minh của mình đấy bạn vodang :))
  17. megame

megame Thành Viên Mới

Tui thấy vodang nói đúng đó bạn. Bạn khôn hơn ai? Trong game hay ngoài đời? CHo dù bạn giàu hay thông minh như thế nào ngoài đời, tui tin chắc rằng sau này bạn vẫn bị thất bại thôi. Không ai tự kêu mà thành công cả. Mà biết đâu bạn cũng chỉ là một kẻ rãnh rỗi như tôi thôi.
    hieplu thích bài này.
  18. vodang

vodang Thành Viên Mới

Mình lên diễn đàn để báo lỗi game, thấy bạn cứ chê người khác và tự coi mình là người thông minh, nên mình góp ý tí. Không cần phải vào game để xem nhân vật của bạn nhưng qua cách ban nói chuyện thì bây giờ thì mình thấy sự "thông minh" của bạn là như thế nào rồi. Chúc bạn thành công trong cuộc mà cũng có lẽ là không bao giờ nếu bạn vẫn còn ta đây như vây :)
    hieplu thích bài này.
  19. HaPhuong

HaPhuong Thành Viên Mới

Bạn lên diễn đàn để báo lỗi ?? Định làm 1 gamer tốt hả bạn ?? Bạn chơi game bằng cách đưa tiền và làm ko công cho nhà phát hành :)) mình cũng hiểu thế nào là 1 gamer tốt rồi đấy
  20. HaPhuong

HaPhuong Thành Viên Mới

àh xin nhắc lại bạn là mình ko tự kiêu nhưng mình thấy chướng vì nhiều người " khôn liền " quá thế thôi , chắc bạn cũng là 1 trong những người " khôn liền " nhĩ .