Loi ko vao duoc loan chien quan hung

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi tuanhd34, 24 Tháng mười hai 2014.

1. HaPhuong

HaPhuong Thành Viên Mới

Bạn girlxinh ơi , 1 ngày chỉ bán 1 cây trảm thiên thôi . Khuya hôm trc có ng mua rồi nên phải đợi tới 11h30 nó hết thời gian mới mua được . Bạn có biết việc đó hay ko ???
  2. GirlXinh2014

GirlXinh2014 Thành Viên Mới

Mình biết. Thì giờ có event mọi người sẽ chú ý, ai nhanh tay thì mua được, đó là sự tranh đua của người chơi mình biết nói bạn sao giờ, Mong là ngày 30 bạn sẽ nhanh tay. Chúc bạn may mắn.
  3. HaPhuong

HaPhuong Thành Viên Mới

Bạn trả lời ngõ cụt vậy thì mình cũng bó tay , vậy phải đăng time như thế nào để người chơi biết mà tranh thủ . Chơi game phải có time rãnh mới chơi , có nhiều cv đòi hỏi làm từ sáng tới gần khuya mới về , lúc đó rãnh mới vào chơi game đc chứ bạn . Bạn đừng nói ko rãnh thì đừng chơi nhé ^^! Chỉ là góp ý để nph rút kn thôi
    redbull001 and tuanhd34 like this.
  4. redbull001

redbull001 Thành Viên Mới

Game thì lỗi hết chỗ này tới chỗ kia , NPH thì cứ chuyên tâm để cho ra những game mới . Dường như NPH k còn quan tâm đến võ lâm mobile nữa . K còn tạo cho nó tính chất bền vững lâu dài mà chỉ muốn nó thành miếng ( kotex ) siêu hút máu để có doanh thu để NPH có điều kiện để đi theo dự án game hot hay game thuần việt hay gì đó của mình .
  5. KiggiK

KiggiK Thành Viên Mới

Bạn GirlXinh2014 làm phiền bạn trả lời câu hỏi của mình nha !
    Bạn nói trong 3 ngày lỗi lcqh k có thiệt thòi gì đáng kể cho các game thủ nhưng bạn tính giúp mình nhé . 1 ngày rất nhiều game thủ có thể tận dụng lỗi lcqh trong 3 ngày đó kiếm 1 ngày hơn cả 1000 túi lc ( túi thắng + thua ) trong 3 ngày kiếm hơn 3000 túi . Mà nếu như bình thường đi lcqh ngày được 10l thì mất bao nhiêu time để có được 3000 túi lc hả bạn . Như vậy theo bạn là k có gì đáng kể thì mình xin lạy bạn 3 lạy bái làm tỗ sư luôn !
  6. HaPhuong

HaPhuong Thành Viên Mới

Mấy hôm nay vào lcdh đc có 3-5' thì lấy j tụi nó lấy đc nhiều ???
  7. GirlXinh2014

_Nếu có lỗi thì người chơi có thể thông báo để bên mình có hướng giải quyết sớm. Mình ko biết lỗi bạn nói là làm như thế nào nhưng có lỗi thì mn nên báo sớm. Trong 3 ngày bị lỗi lcqh mình chỉ thấy mn báo lỗi ko vào được loạn chiến còn lỗi hack thì mình chẳng thấy ai báo cả?? ADM ko tham gia game cùng mn và CTV cũng ko thể theo dõi game 24/24 được. Mn đợi mọi chuyện xong hết rồi thì mới lên đây báo lúc đó thì chuyện đã rồi.
    _Mình củng là 1 người chơi, ai củng muốn được quyền lợi cá nhân cả, ai cũng có lòng tham quan trọng là ít hay nhiều mà thôi, Thấy hack thì ko báo, để đó đi hỏi người này người kia hack như thế nào? Ko có ai chỉ thì ấm ức chạy lên báo lỗi?? Sao mọi người ko nghĩ khi phát hiện hack thì lên báo sớm thì có ai hack được? Mình nói là để mọi người rút kinh nghiệm, phát hiện lỗi thì báo kịp thời để bên mình có hướng xử lý !!!
    HaPhuong thích bài này.
  8. potayadm

potayadm Thành Viên Mới

Ctv fix loi auto nhiem vu o tu dong phan thuong than tinh sa . nhiem vu tieu diet phan thien va vo thien se hoan thanh . tai sao auto 1 con xog no,van dug o do auto nua . phaj chay qua con bos,con lai chu , van de nay nhung nguoi luc chjen cao auto ko de ai lam nhjem vu , mong adm fix dum (minh cung pik hack auto do ko,phaj am uc gj het )
  9. HaPhuong

HaPhuong Thành Viên Mới

Đúng rồi đó , ai cũng có lòng tham ...
  10. tuanhd34

tuanhd34 Thành Viên Mới

sao bài viết của tui đúng quá động đến lòng tự ái của adm sao mà xóa đi vậy?
    bài viết ko chửi bới ko phạm qui sao xóa bài vậy adm?
    ko dám đối mặt với sự thật phũ phàng thì không bao h vượt lên, vươn lên được đâu? mãi mãi vẫn chỉ là đầu đất thôi?
  11. potayadm

potayadm Thành Viên Mới

Gio chua up even nua . la pik even tuan nay cui roi:z
  12. redbull001

redbull001 Thành Viên Mới

Bạn GỉhXinh2014 trả lời hay quá ! Cảm động thật .
    Cho mình hỏi nữa nhé !
    Thứ nhất :
    Nếu biết lỗi lcqh trong 3 ngày đó thì ngồi hack chứ lên dd nói làm gì tốn time .
    Thứ 2 :
    Trong khi k biết rõ lỗi lcqh trong 3 ngày đó ntn mà vát cái mặt lên dd kiện cáo thì adm dám chắc là sẽ k hỏi những câu vớ vẫn như là : " bạn có thể nói rõ hơn về trường hợp này " hay : " bạn cho mình hình ảnh ... " . . .
    Thứ 3 :
    Mỗi sv đều có 1 CTV của adm làm việc mà lcqh thì diễn ra vào 5 khung giờ chứ k phải là 1 hay là nó diễn ra muộn quá khiến CTV k thể biết . . .
    Bạn đừng nói với mình là trong 5 khung giờ đó CTV k ol nha .
  13. GirlXinh2014

Hiện tại thì ko phải server nào cũng có CTV nha bạn. CTV onl mà chẳng ai nói hack lcqh như thế nào, cứ nói là có người hack mà hack như thế nào?? mn phải nói rõ thì bên mình mới sửa lỗi được chứ. Chẳng lẽ tôi thấy tên nào lên kinh mạch thì nói người đó hack sao bạn? Bạn thấy có ai lên diễn đàn nói hack mà đưa ra được hack như thế nào ko????