mấy mod tính bơ luôn vụ phần thưởng = card à

Thảo luận trong 'Thắc Mắc' bắt đầu bởi NoBlese, 8 Tháng tám 2015.

1. Knight Shark

Knight Shark CẮN CÁP THẦN CÔNG Moderator Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Thần Thoại

Eve bên facebook mình k được rõ lắm. Nên bạn có thể ghi rõ tên eve, giải thưởng, trị giá, loại card, link fb nhận giải để mình hỏi cho bạn nha.
  2. Nued

Nued Thành Viên Mới

SỰ KIỆN THIÊN LÝ TRUYỀN ÂM - S99 trên facebook
    Giải phụ : 1 card điện thoại 50k ( đã nhận card viettel nhưng bị lỗi ko nạp đc )
    link FB nhận : Đời Nhiều Đổi Thay
    Số serial: 92787110048
  3. VockDa

VockDa Member Tích Cực

mod @shinzuki ơi , khi nào phát event chế truyện thế, đang thiếu mua tướng :pde64: , mod phát sớm trong hôm nay và ngày mai đc không, nếu đợi như mấy event kia chắc chớt :pde60:
  4. VockDa

VockDa Member Tích Cực

@KnightShark cá mập ơi hỏi dùm mình cái event chế truyện đc không :pde60: , toạch con lục đạo nữa thì buồn chết mất :pde17:
  5. Knight Shark

:pde5::pde5:. Mới sáng sớm đã có kèo đòi card rồi:pde33:. Để mình cố gắng hỏi thử xem s. Lục đạo chưa mua thì còn đó chứ chạy đâu đc:pde14:. Biết đâu eve sau lục đạo 4k vàng:pde23:
  6. VockDa

VockDa Member Tích Cực

mod shin bảo thứ 7 và cn sẽ phát mà hôm nay vào check không thấy nên hơi nóng ruột thôi :pde37:
  7. VockDa

VockDa Member Tích Cực

sợ phải đợi như event hồi tháng 7 nên phải đòi chứ sao :pde54:
  8. Nued

Nued Thành Viên Mới

tình hình là Mod ko giải quyết giúp em à :(
  9. Knight Shark

Mình báo trường hợp của bạn với bên với bộ phận trao thưởng phát card rồi mà. :hum::hum:
  10. shinzuki

shinzuki Member Tích Cực

Bạn inbox để mình gửi lại mã thẻ. Bạn coi chừng có nhập dư ra dấu cách ko nhé !
  11. VockDa

VockDa Member Tích Cực

không mod nào trả lời mình vậy :pde21::pde21:
  12. VockDa

VockDa Member Tích Cực

@KnightShark hỏi giúp mình chưa mod ơi, đợi dài cổ nữa rồi :pde17::pde17:
  13. Knight Shark

Vẫn chưa có à, bữa mình hỏi r mà, để qua t2 hỏi lại cho
  14. VockDa

VockDa Member Tích Cực

mod hỏi xong báo cho mình nhé, c.ơn mod nhiều :pde17:
  15. shinzuki

shinzuki Member Tích Cực

Hiện tại Ad 3 bạn trong event thử tài chế truyện qua email cá nhân qua email <phatcode.event1@gmail.com>
    Rất mong các bạn thông cảm vì sự chậm trễ này.