[MINIGAME ]TỔ ĐỘI CHIẾN MÙA 50

Thảo luận trong 'Tổ Đội Chiến Lần 50' bắt đầu bởi TomAadarsh, 10 Tháng tư 2021.

1. KhoaNija

KhoaNija Thành Viên Mới

bạn coi check lại ngày 4 đi nha :))
  2. Scatobil

Scatobil Member Tích Cực

giải thích mình nữa....
  3. kanikas

kanikas Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

?? chọn số cần giống nhau và tính toán từ trc à ?? Đ ai khiến can thiệp vào, tự nhiên gây sự à . Cần t tag luôn k @ThatMorning nó b t đấy làm sao ?? Lập acc clone r làm loạn cái diễn đàn thì đ có tự trọng r
  4. KhoaNija

KhoaNija Thành Viên Mới

m học lớp 1 hả thg thiểu năng ? form m điền 1 ngày 2 số khác nhau k tính gian lận thì là j ?
  5. KhoaNija

KhoaNija Thành Viên Mới

còn can thiệp hay k thì m coi lại , trước khi tao cmt thì có ai để ý k ? mod có thấy k ? gây sự con mẹ m à thg ngu ? nó bạn m kệ mẹ m . t thấy đéo công bằng t lên tiếng , ok ? trùng ip thì mod loại nhanh vl , đây điền hẳn 2 form chả làm sao :)) vl chim én
  6. KhoaNija

KhoaNija Thành Viên Mới

phá m mod chuyển vàng của m sang tao đấy , nên tao phải đi lạp clone phá :)) thiểu năng vl. còn t thgia mini game hay k là việc của t , ok ?
  7. kanikas

kanikas Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

Nói chuyện với thằng ranh con đ hiểu chuyện mệt quá , thế m thích vàng k t bảo mod chuyển vàng của t đấy BỐ THÍ cho m một ít nhé ,2kv t nạp vào cũng hơn chứ cái loại m biết rr chửi thuê r haizzz
  8. kanikas

K biết 4rum còn tuyển mod k chứ mình thấy b này rất năng nổ và đặc biệt là thích chĩa mõm vào chuyện của ng khác ( ý mình là năng nổ ) :)) Thôi t còn nhiều việc đ rảnh nch với thứ ranh con như m nhé ok
  9. TedSoo

TedSoo Member Tích Cực

:pde36:
    kanikas thích bài này.
  10. Void

Void Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

@kanikas trường hợp này là phải ban thẳng tay =)))
  11. kanikas

thế 2 cái nick này trùng ip hả bác =)))
  12. TomAadarsh

TomAadarsh Độc Cô Cầu Bại Staff Member Moderator

ngày 4 làm sao, ngày cuối chả vấn đề gì cả
  13. TomAadarsh

TomAadarsh Độc Cô Cầu Bại Staff Member Moderator

mình nói luôn , những ai vi phạm khi tham gia minigame, với dự đoán mini game khi tham gia 1ip/ 3 nink diễn đàn là mình ban, còn xả vàng mình đã quy định nói trước, nhiều người còn cãi ko biết, lúc tham gia quốc tế bài mình ko đọc hay sao mà mà nói vậy, quy đinh là quy định, ko ăn được vô phá, như kiểu trẻ con
    vi du như hình vẽ này , mong mọi người thông cảm lần sau cố gắng đọc khi tham gia xả vàng giúp mình, tránh sự việc ko đáng tiếc

kanikas thích bài này.
  14. Void

uh cái ảnh ông trên kia post lên đó =)) acc chính nc lích sự vl đến khi dùng acc clone thì chửi bới tơi bời =))
    kanikas thích bài này.
  15. kanikas

cảm ơn 2 bạn rất nhiều đã giúp mình hiểu ra 1 số vấn đề khá quan trọng =))))
  16. Void

bánh gato thôi mà =))
    kanikas thích bài này.
  17. KhoaNija

KhoaNija Thành Viên Mới

@ThatMorning là thằng lìn nào mà bảo t vs nó trùng IP ? hài vl :))
  18. KhoaNija

KhoaNija Thành Viên Mới

lại còn bố thí :)) m điền form 2 lần k tính gian lận chứ tính cái j ? đây thg kia trùng IP mod loại thẳng tay 3 cái acc ngày 3 , còn m chơi hẳn 2 form 2 ngày chả làm sao . đấy lại kêu GATO :))
  19. KhoaNija

KhoaNija Thành Viên Mới

Bạn xem lại cái ngày 4 xem , bạn check sai vàng bạn Yukino kia mà bạn bảo k thấy j thì thua r :))
  20. KhoaNija

KhoaNija Thành Viên Mới

Mode làm ăn ncl