[MiniGame] Tổ Đội Chiến

Thảo luận trong 'Tổ Đội Chiến Lần 15' bắt đầu bởi ColinRola, 16 Tháng mười một 2016.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. ColinRola

ColinRola Chém Gió Thần Sầu

inbox mình bạn nhé
  2. 132

132 Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 16.000.000 Beri

vc mình thứ 4 den vc T_T
  3. dauphong

dauphong Member Tích Cực

đợi tin của sếp hơi bị lâu r đó ::angry::, nhanh e còn quẩy ::cheers::
  4. 23

23 Member Tích Cực

tuần sau nữa rồi T_T
  5. StrikeBack

StrikeBack Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Super Moderator Đô Đốc Hải Quân Lữ Khách Thiên Đường

Đã hoàn thành phát code minigame TĐC 15, các bạn có thể vào mail để kiểm tra và nhận code ! Về những bạn đoạt giải vàng ingame, thì sẽ được phát trong tuần này hoặc đầu tuần sau nhé ! Mình xin khép lại topic tại đây !
  6. DarkraiZing

DarkraiZing Member Tích Cực

@StrikeBack Code ko xài dc ad ơi, đã thử cho cả 3 acc, có acc còn chưa từng tham gia event ::adore::
  7. StrikeBack

StrikeBack Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Super Moderator Đô Đốc Hải Quân Lữ Khách Thiên Đường

Tháng 11 , 4rum chỉ có 3 code, vì vậy những bạn trúng giải được 4 code thì ngoài 3 code 4rum thì thế vào 1 code của phía CCT cho các bạn ! Có thể code này bạn đã từng ăn rồi :pde1:
  8. khoai_lang

khoai_lang Member Tích Cực

code lỗi r ad ơi
  9. DarkraiZing

tui chỉ trúng 1 code và chưa từng chơi CCT, đã thử cả 3 acc mah có acc còn ko tham gia event forum lần nào ::adore::
  10. StrikeBack

lỗi hết 3 code hay sao các bạn ?
  11. DarkraiZing

1 code test trên 3 acc, ko acc nào xài dc
  12. DarkraiZing

có người cũng lỗi nè
  13. khoai_lang

tui trúng 3code mà phát 2code, 1 code ăn đc 1 code ko
  14. StrikeBack

Giải này vì có trục trặc, đinh hủy minigame giải này nhưng thấy ko đành nên kết quả đã được ae CTV kiểm tra lại kĩ lưỡng, nên số lượng code phát là hoàn toàn chính xác nha bạn ! Oke vậy để chốt lại thì cho mình xin lại mã đầu code mà các bạn ko dùng được nhé ! Thân !
  15. DarkraiZing

Đây Mod: Z1g10
  16. khoai_lang

Z1g10
  17. 23

23 Member Tích Cực

ăn rồi thì nó mới k ăn đc nữa chứ sao mà phải thắc mắc
  18. 23

23 Member Tích Cực

code forum event nào cũng làm thì kiểu gì chẳng trung
  19. StrikeBack

Hi ! mình nghĩ bạn nói cũng có lý, tại code tháng 11 lận nên mình cũng nghĩ 2 bạn này đã ăn rồi ! Lúc đó mình chưa quản event , ae clone quá trời mà ^^
  20. NamCao

NamCao Cao Thủ Forum Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 16.000.000 Beri

hơ phát nhầm cho mình 3 cái code của bạn khác kìa mod. h mình ăn luôn hay trả lại ::big_smile::::big_smile::
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.