[MINIGAME]VƯƠNG GIẢ CHIẾN 22

Thảo luận trong 'Cuộc Chiến Vương Giả Lần 22' bắt đầu bởi J-Fla, 2 Tháng sáu 2017.

1. kexuixeo007

kexuixeo007 Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Hải Tặc Wanted 16.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

2. hai94

hai94 Member Tích Cực Tân Tinh Đại Hải Trình

chả bao h trúng nên lần này nghỉ ko tham gia
  3. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

:pde36::pde36:
  4. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

5. Void

Void Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

đề nghị ev 2 cho thanh niên trúng 1 giải nhât thôi,2 giải còn lại làm cái ev phụ cho các ae đói giải chơi =))
  6. J-Fla

@s126Zoro1st :pde92: sao sao
  7. s126Zoro1st

s126Zoro1st Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Hải Tặc Thợ Săn Tích Điểm Wanted 16.000.000 Beri

0 thể tha thứ khi coi thường Vệ thần. 0 có trong danh sách UCV lần 0 có 1 ai tin tưởng sẽ vô địch.
    Đây là 1 sự trừng phạt của Vệ thần:pde36::pde36:
  8. J-Fla

:cat37:cat37:cat37 mà mùa sau lên r nên chắc muốn củng k đc làm UCV r
  9. BBNN

BBNN Member Tích Cực

xếp ơi mất 1 time mình quay lại dự đoán, nhưng trước mình nhớ có trúng 2 code giải mini nào đó của 2 nick khác nhau, sau đó thấy các bạn khác thắc mắc thấy xếp bảo đang lỗi chờ phát sau, giờ quay lại ko biết code đó đã phát chưa nhỉ, còn vàng mình nhớ là phát rồi
  10. J-Fla

code mình phát hết r mà nhỉ :cat45
  11. BBNN

BBNN Member Tích Cực

mình nhớ mình trúng 2 code cùng với vàng mà đúng hôm add vàng mà mất PH đó, mình lâu nay vào mail vẫn chưa thấy 2 code đó
  12. J-Fla

cái đó hình như lâu r mới đây nhất mình có phát TDC 19 + CHC 19 . Dạo gần đây mình mới xin đc thêm vàng với code cho giải nên mỗi giải đc thêm 1 vài code khích lệ :cat45
  13. BBNN

BBNN Member Tích Cực

uhm, code đó cũng lâu mà, mình cũng hơn tháng nay mới quay lại dự đoán mà, nhớ ngày đấy phát vàng nhưng thiếu code, vàng lúc đó ko được ăn phản hồi, nhiều nguwoif có ý kiến lúc đó đấy
  14. kexuixeo007

kexuixeo007 Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Hải Tặc Wanted 16.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

huhu có ai biết cái code event trên cctalk lấy như tn không event lần đầu làm chuyện đó:pde20::pde38:
  15. J-Fla

:cat11 giờ ngồi lục lại k bik event nào lun
  16. J-Fla

cái đó hình như hết r hay sao =)))
    kexuixeo007 thích bài này.
  17. BBNN

BBNN Member Tích Cực

VGC lần thứ 20 nha xếp, sau giả đó phát vàng là ko cùng phản hồi
  18. J-Fla

vậy thíu VGC 20 à :cat45 kỳ nhỉ thấy sếp bảo phát r . Thíu mấy code vậy
  19. BBNN

BBNN Member Tích Cực

mình có 2 code của 2 nick đó, giải đó mình trúng 2 lần mà
  20. J-Fla

ok