[MINIGAME] VUI TẾT TA Ở NHÀ CÙNG BELINDA

Thảo luận trong 'Vương Giả Chiến 56' bắt đầu bởi Belinda, 30 Tháng một 2022.

1. tutuututut

tutuututut Cao Thủ Forum

bổ sung jaki gần chew nha mod
  2. Jagwa

Jagwa Member Tích Cực

Ucy ở dressrosa nữa nha
    Với cả Rouge mẹ của Ace nữa
  3. Belinda

Belinda Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Bổ sung làm gì thế mấy bạn, thấy mình ko nói gì nên cứ bổ sung vào hả ?
  4. Chipper

Chipper Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới

check tin nhắn chú nhá
  5. PlayerOfHell

PlayerOfHell Member Tích Cực

quả Wyper lừa thế nhỉ ::ah::. trc h cứ tưởng là Wiper nên nghĩ chỗ này lừa để trừ điểm, thành ra bỏ qua
  6. haitac3823

haitac3823 Member Tích Cực

nhìn thấy luôn mà đọc truyện thấy lạ nên bỏ qua :D
  7. Belinda

Belinda Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Ban 2 bạn @doleduy@ItachiJunior vì có hành vi gian lận trong ev (sử dụng cùng 1 ảnh).
  8. Belinda

Mình đã tổng kết xong ngày 3 ae xem lại có gì thắc mắc thì báo để mình giải đáp cũng như chỉnh sửa.
    Sau khi cân nhắc thì mình quyết định xét sự đúng sai của ae dựa trên 40 cái tên mà mình làm trong đáp án. Những tên ae tự tìm đc sẽ ko tính để tránh có nhiều ý kiến khác nhau. Ai sai như nào mình đã ghi rõ trong form dưới đây.
  9. Belinda

Sau khi cân nhắc thì mình sẽ chỉ hủy kết quả ngày 3 của bạn @M3oM3o chứ ko ban bạn khỏi ev như tb hôm qua.