VHT [ NỘI DUNG] UPDATE PHIÊN BẢN THÁNG 8.2021

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi CaptainES2, 16 Tháng tám 2021.

1. Longer1107

Longer1107 Member Tích Cực

chuẩn bác ơi
    Void thích bài này.
  2. Void

Void Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

@CaptainES2
  3. MoonL

MoonL Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

Kiếm trái miễn mê hoặc đeo thôi bác ơi, trái +8 mà qua turn 2 con Dof vả vẫn ăn mê hoặc ầm ầm mà :v
  4. Void

Hoa tinh thì có mà h đeo phải bỏ combo 8* ra giảm nhiều lắm, trong khi lưu thủy kiếm khó
  5. Longer1107

Longer1107 Member Tích Cực

buff thêm về việc chuyển thành "gây 1 lần sát thương nguyên tố thật to lên 1 mục tiêu" nữa thì tốt
  6. CaptainES2

CaptainES2 Cao Thủ Forum Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Cái này mình góp ý đc thôi chứ ko quyết định được
  7. Void

nhưng cái 70% là lỗi thì phải sửa chứ ko lq đến góp ý đâu mod, chopper 60% là đánh đã k ra dam r
  8. ThanCong

ThanCong Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 200.000.000 Beri Wanted 50.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

hóng OdenS LV 165 mà không được. OdenS LV 125 sử dụng được rùi thì LV 165 ăn hành ngập mồm
  9. Chipper

Chipper Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới

lv 160 mới lấy đc shank, kata, lf thì ít nhất cũng 160 mới lấy đc oden ông ơi
  10. LCBaDao

LCBaDao Member Tích Cực

Oden dễ lấy nhỉ chỉ cần kick hoạt sổ tay Mel là đc vật phẩm rồi. Chỉ cần có lufy và kata là lụm thời gian có nhanh thôi mừ hả
  11. ThanCong

ThanCong Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 200.000.000 Beri Wanted 50.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

Dễ mà. Lấy xong 4 con shark - rayleS - lufiS4 - kata rùi mới lấy được 1 trong 3 vật phẩm. 2 vật phẩm còn lại mua tại Shop Wano - Event đặc biệt
  12. o0Tuan0o

o0Tuan0o Member Chính Thức

Tướng mới ngon gớm. đến bao h ms chạm tay đc đây