NRT NARUTO HOT NEWS 1 : ĐIỂM DANH NHANH 1 SỐ TƯỚNG EVENT VÀ VAI TRÒ

Thảo luận trong 'Điểm Tin Naruto' bắt đầu bởi Knight Shark, 28 Tháng mười một 2015.

1. Knight Shark

Knight Shark CẮN CÁP THẦN CÔNG Moderator Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Thần Thoại

Ý mình ở đây là event trên 4rum nhưng sẽ nhận được quà Outgame ý. Ví như Áo mua OK Naruto, ủng bảo vệ Naruto, gấu bông và áo thun đại loại vậy đó. Chứ dạo này Gamer Naruto bị nhờn code rồi, ăn hết sạch trơn nên ít hứng với code rồi
    Bản tin thông báo về cái event tiếp theo sẽ là gì thì hơi khó vì quy định dạo này là không đc để lộ lịch trình eve bạn ơi. Vì dạo này nhiều event hót và hót lắm khó mà bật mí trc được
    KoiiZyn thích bài này.
  2. heroinhexi

heroinhexi Member Tích Cực

cmt đầu tiên nhưng chẳng đc code ::amazed::
  3. ZoroYogi

ZoroYogi Thành Viên Mới

Mình chào AD,

Nội dung trên rất hay và ý nghĩa ah, chúc AD sớm có Event hấp dẫn để phong trào thêm cuốn hút và Xếp lại khen ^_^

Mình mới chơi lại game này nick Zoro tại sv 122

hiện nick chưa dùng code nào hết nên mong AD cho m xin nhé.

Cám ơn Ad và cuối tuần nhiều niềm vui
  4. Knight Shark

Từ từ rồi mới phát đc chứ mấy chế ::canny::::canny::. Đợi chờ luôn là hạnh phắc mà
    mới đầu tưởng a này khen mình thiệt lòng, cái đoạn kết là biết sặc mùi lời dụng mình rầu::dribble::::dribble::
  5. ndviet

ndviet Member Tích Cực

vậy là mỗi event lại có cái để hóng mod review mặt lợi , hại đỡ phải hóng ::byebye:: em chơi z94 bên zing nhưng vẫn mong mod cho e cái code năm mới ::adore:: mod naruto game5 nhiệt tình hơn nhiều nhất là bác Mập ::beauty::
  6. DangerBind

DangerBind Cao Thủ Forum Người Hướng Dẫn - Naruto Nhà Thiết Kế

Có gì ko dám nhận hả ad rất tự hào ~~!!
  7. Yep!!! Ý mình là event trên diễn đàn đó. MOD có thể tìm chủ đề để gamer tìm hiểu và tổng hợp viết thành bài viết. Vì phần thưởng outgame có giá trị sử dụng hơn là code nên cần vắt óc và tìm tòi 1 tí sẽ hay hơn :D Ví dụ như hiểu biết về nhân vật nào đó trong game, về cuộc đời và những nhẫn thuật ưa thích của một ninja nào đó chẳng hạn.
    Còn về việc thông báo event nếu NPH quy định vậy thì thôi cũng đành chấp nhận vậy ::big_smile::::big_smile::

Mình thấy một số mem đọc event còn khá sơ sài nên dẫn tới tham gia event chưa hiểu rõ được event.

Để giúp "Naruto News" thêm phần sống động cũng như hỗ trợ rất nhiều member mới chơi. MOD có thể làm clip giới thiệu event và hướng dẫn tham gia hợp lý up trên Chanel youtube cho 1 số bạn lười đọc hoặc mới chơi không hiểu rõ giống như một số MOD bên sever nước ngoài. Account hướng dẫn không cần quá khủng mà chỉ cần nạp thật ít mà vẫn đủ chơi nhằm tạo động lực cho member cũng như giúp đỡ những ai còn không rõ sẽ rõ hơn và tham gia event hợp lý hơn. Cũng chỉ là clip đọc lại event để những bạn nào lười đọc có thể xem thôi :pde4:
    MOD có thể tham khảo ở Chanel này:pde1:
  8. DangerBind

Quà Outgame đã à nha cho em cái áo thun đi là được ::beauty::::beauty::
    Super Saiyan God thích bài này.
  9. Prananda

Prananda Thành Viên Mới

Chúc các thím ngày mới tốt lành nhá :D
  10. Yep, thím là ai trong dòng người đông đúc của sever vậy :V
  11. ZoroYogi

ZoroYogi Thành Viên Mới

@@,

Khen thì khen thiệt lòng, xin thì xin cũng thiệt lòng nè...

Thôi thì tùy tâm trạng Ad vậy , dù sao vẫn khen tinh thần của AD, chu đáo và nhiệt tình lắm ! ::beauty::

Chúc các thím cuối tuần cày tốt :v::band::
  12. wfftuan

wfftuan Member Chính Thức

13. DangerBind

cảm ơn thím ::brick::::brick::
    Super Saiyan God thích bài này.
  14. 2308

2308 Member Tích Cực

sv 110 Bopi BO
    mod cho xin cai code ngư long ạ . thank
  15. 2308

2308 Member Tích Cực

cho xin cai code ngư long đi a mod ơi
  16. Itachichi

Itachichi Thành Viên Mới

em tên cáinhẫn thuộc sv 120 bolt10 ,lv61 ,cho em xin cái code 10k nha ad
  17. END69

END69 Thành Viên Mới

CHo mình xin cái code 10k đc thì cho xí thêm cái ngư long nhé ad đẹp zai
  18. HimeHinata

HimeHinata Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Lãnh Chúa Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

bình thường vắng như chùa bà đanh, đang cái topic phát code cái là nhân sĩ giang hồ từ đâu mọc lên như nấm onepiece11
    KoiiZyn thích bài này.
  19. Knight Shark

tks bạn, mình sẽ cố gắng tiếp tục làm tiếp ::beauty::::beauty::
    Các số sau mình sẽ cố gắng đưa mục hướng dẫn các tính năng, cách chơi event sao cho hiệu quả vào để cho mọi người cùng tham khảo :cat13:cat13
    Không tham gia eve thì không có quà :cat14:cat14. Cơ mà nếu làm vài scandal nữa, để bản tin của mình có nhân vật để viết, xin sẵn sàng trả tiền lợi nhuận quảng cáo cho luôn:cat37:cat37
    KoiiZyn thích bài này.
  20. Knight Shark

toàn cao nhân ẩn dật, trước giờ mới thấy ::angry::::angry::. Chứng tỏ Nar mình cũng còn nhiều cao nhân lánh đời ẩn cư tu luyện đợi bảo vật xuất thế là lên đường tầm bảo ::canny::::canny::