NRT NARUTO HOT NEWS 1 : ĐIỂM DANH NHANH 1 SỐ TƯỚNG EVENT VÀ VAI TRÒ

Thảo luận trong 'Điểm Tin Naruto' bắt đầu bởi Knight Shark, 28 Tháng mười một 2015.

1. King Boom

King Boom Nothing Forever Moderator ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Ninja Vô Song

2. Hume

Hume Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

có code chưa thế Mod ơi cho em 1 cái đuy mòa:cat4:cat4:cat4
  3. vientoanhoc

vientoanhoc Member Chính Thức

sv s122
    nv :vien toan hoc
    em đăng kí code 10k hoặc 5k, 5k3 cũng đc ad
    em xin chân thành cảm ơn
  4. Hume

Code free đây ai chưa ăn code này thì nhập mình chưa nhập code này đâu mình k bik nó là code gì cả mình bik là code 400 điểm của ev tri ân thôi ai thik thì nhập này 3D94-0BED-5EDA-2E30-A608
  5. Knight Shark

Knight Shark CẮN CÁP THẦN CÔNG Moderator Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Thần Thoại

Code ngư long, lì xì và 5k 5k3 mai sẽ phát nhé mấy chế. 10k thì phải đợi hàng về mới có cái mà phát :cat14:cat14:cat14.
    Hume and KoiiZyn like this.
  6. Hume

cũng được ::big_smile:: miễn sao có code 10k xài là ngon zồi mấy cái 5k3 5k ngư long đồ em ăn hết dzồi ::big_smile::
  7. heroinhexi

heroinhexi Member Tích Cực

code 10k mình đc k AD là người cmt đầu tiên chắc có chứ :D
  8. dausyduan

dausyduan Member Chính Thức

Mình xin code lixi thôi ::bye::mod
  9. Knight Shark

CODE ngư long, 5k, 5k3 mình đã gửi đến tất cả các bạn rồi nhé. Nếu sót ai thì inb lại mình nha. Còn code 10k thì đang xin sếp. Đợi có là phát ngay. Dạo này code 10k hiếm thế không biết. :cat12:cat12:cat12
    KoiiZyn thích bài này.
  10. lklkchi

lklkchi Member Tích Cực

nhận đc rồi thanh kiu vi na miu add nhé lâu lâu cho cái topic như z là hâm nongd tinh thần liền
    Knight Shark thích bài này.
  11. DangerBind

DangerBind Cao Thủ Forum Người Hướng Dẫn - Naruto Nhà Thiết Kế

code 10k cũng chỉ cái mã thôi mà sao nó hiếm thế ad :pde47::pde47:
    Super Saiyan God thích bài này.
  12. Knight Shark

Cái mã đó hiếm ở chỗ là mình không bịa ra được nên nó hiếm ::baffle::::baffle::
  13. DangerBind

DangerBind Cao Thủ Forum Người Hướng Dẫn - Naruto Nhà Thiết Kế

::beat_plaster::Vãi cả bịa phải tránh xa con cá mập ad này có bửa ổng cắn die k hay ::ah::
  14. lklkchi

lklkchi Member Tích Cực

mình bên s88 lv111 sau thời gộp sv ăn hành liên miên rõ khổ còn code 10k k ađ
    cho mình xin 1 cái đi ::adore::::big_smile::::big_smile::::big_smile:: bởi z add phát cho cái 10k nhé thnks kiu add
  15. ANGELABABY99

ANGELABABY99 Member Chính Thức

Mod ơi, em newbie s120 bolt 10, có gì mod cho em xin code lì xì với ạ! ::pudency::
  16. luongjavan

luongjavan Thành Viên Mới

em tên lương bên sv 88 hiện tại lv 104 chơi game này cũng khá lâu rồi 8 tháng rồi add lì xì cho e cái code đi ạ ngư long 5k 10k e đều chưa đc nếm ạ xin chân thành cám ơn add mong là sẽ có quà cho e
  17. trinhtocxudhkt

trinhtocxudhkt Member Chính Thức

chào add e tên trình chơi game này cũng lâu òi add còn code thì phát cho e với ngu long nhé ::adore::::adore::::adore::::adore::::adore::::adore::::adore::::adore::::adore::::adore:: xin đa tạ
  18. Jett

Jett Member Chính Thức

minh tên Jett sever 116 mình xin code ngự long !!!! :v
  19. Hume

ơ sao mình chưa có code thế thím @Knight Shark chưa có code 10k ah`
  20. Knight Shark