[Nhìn lại]Cây ác ma lần 12

Thảo luận trong 'Cây Ác Ma Lần 13' bắt đầu bởi Raito, 29 Tháng tám 2015.

1. Raito

Raito Vạn Người Kính Nể Tứ Hoàng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

Xin chào các bạn !
    Trước hết cho mình xin lỗi,do có khá nhiều việc nên mình tạo topic này khá muộn khi mà CAM lần 13 đã bước sang ngày thứ 2.
    Bây giờ các bạn hãy cùng mình nhìn lại cây ác ma lần thứ 12 nhé !

Cụm 1
    Với 20m,VikingNam đã mang về quả tên lửa về cho mình và khiến cho các đối thủ của mình phải bất ngờ.Không chỉ có vậy,với việc đứng thứ 2 trong top liên cụm,Nam cũng mang về cho mình 1 trái ôn dịch khá là hot.

Cụm 2
    Cụm 2 lần này có vẻ không mặn mà lắm với trái tên lửa.Vào ngày cuối cùng của CAM 12,diễn biến ở cụm 2 cũng ko được sôi nổi khi mà TRIEUCUONG vào hơn 9m từ khá sớm và bảo toàn top 1 khi hoạt động kết thúc,mang về trái tên lửa cho mình.

Cụm 3
    KingDevil và NganChi đã có cuộc cạnh tranh khá khốc liệt ở cụm này,và người chiến thắng là KingDevil.Thật tiếc cho NganChi khi mà chỉ kém có 300k điểm.Tuy nhiên dù có cạnh tranh nhưng KingDevil đã ăn quả tên lửa vs giá khá bèo.

Cụm 4
    Sau bao mùa chấp nhận thua thiệt cuối cùng Cún Cute cũng đã vùng lên,vượt mặt No1Star để mang về quả tên lửa cho mình.Dường như Cún Cute đã bỏ cuộc khi mà ngày cuối diễn ra hoạt động,No1Star vào khá nhiều với gần 15m điểm,nhưng vào phút cuối vị thuyền trưởng đến từ s145 đã mang về trái tên lửa cho mình với 18m.Đây cũng là trái tên lửa đắt thứ 3 trong toàn cụm,mang về cho Cún thêm 1 trái ôn dịch.

Cụm 5
    Hải Yến một lần nữa lại bị hất văng khỏi top 1 CAM.Lần này Tình Một Đêm đã mang về trái tên lửa về cho mình với hơn 10m điểm cống hiến.Có lẽ Tình Một Đêm lần này đã có một đêm với một đại gia nào đó.

Cụm 6
    Có lẽ với mức lương của đô đốc hải quân thì k đủ để giúp Akainu ăn đc tên lửa mùa này.Một lần nữa xin chúc mừng Devil đã có quả tên lửa với mức giá cao nhất toàn cụm - 21m.

Cụm 7
    Tên tân hải tặc ăn chơi khá khét tiếng gần đây là Bốp Style đã mang về cho mình quả tên lửa với mức giá 7m.Bốp Style đã nhảy vọt lên top 1 vào phút cuối,khiến cho Chủ Lò Gạch khá bất ngờ.Xin chia buồn cùng Chủ Lò Gạch và chúc mừng Bốp Style !
  2. Bất Tử.S91

Bất Tử.S91 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

3. besthaitac

besthaitac Thành Viên Mới

cụm 3 có 4m thôi à :pde7: