VHT pet

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi NHT, 29 Tháng chín 2020.

1. NHT

NHT Member Chính Thức

cho em xin ý kiên nên kiếm những con pet chính với pet phụ nào cho khỏe ạ em cảm ơn , em mới lv 106 thôi ạ cho em xin ý kiến
  2. PhiNhiu

PhiNhiu Cao Thủ Forum

Rẻ : cá mập + momosuke tích lũy 25k
    Ổn hơn tí : chó 3 đầu - Reb tích lũy 60k
    Đầu tư xíu : dực long + đại địa thiểm trư
    Top : hồ ly + thỏ
  3. JOKERs551

JOKERs551 Member Chính Thức

Đầy thằng có hồ ly thỏ nhưng đâu vô nổi top 10 đấu trươngf cụm sv mới đâu :))
    Cặp rebec- chó đủ sài để pk rồi. Đánh boss + imp mới cần pet xịn hoặc thừa tiền thì lấy
  4. Iroha6

Iroha6 Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới

Rebec + chó yếu lắm bạn...
  5. Enels228

Enels228 Member Tích Cực

Trùm chiper sài chó -rebec đấy :)) giờ kbiet đổi pet chưa
  6. Iroha6

Đổi từ đời nào r bạn
  7. Enels228

Enels228 Member Tích Cực

Mới đổi tự đợt update vừa r thôi, trước nó sài rebec chó, hồi cầm úp sọt vẫn bắn nở hoa mấy thằng 20m lc :)) cáo vs chả thỏ
  8. Iroha6

chuyện đó là bt mà bạn, mình 7m5 LC đánh đc người 29m7 LC còn đc mà, trong khi mình xài combo Salome + bò tên lửa. Việc LC thấp ăn LC cao là bt, nhưng để tăng tỉ lệ đó lên thì việc nâng cấp Pet là cần thiết. Và đó là bạn phải đánh trước. LC bạn thấp mà ko đc đánh trc thì chả có ý nghĩa gì cả. Vậy nên dù tự hào LC thấp đánh đc LC cao đi chăng nữa thì vào những giải đấu như VGC đều là vô dụng cả.
  9. Iroha6

Và nói ko phải khoe chứ trước lúc Chipper lên pet mình với bạn ý đánh nhau 1 thắng 1 thua, giờ thì mình đâu đánh thắng đc bạn ấy ván nào đâu?
  10. Punticool

Punticool Cao Thủ Forum Tân Hải Tặc Wanted 16.000.000 Beri

bèo thì bạn cứ tích 60k vàng để lấy chó 3 đầu+ momo or rebeca+ca mập được rồi
  11. khongnhoten

khongnhoten Member Tích Cực

chọn đúng ev mà bung lấy chó + heo nhé. quanh quẩn 60k vàng
  12. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

heo và cerberus đi b
  13. Ron

Ron Cao Thủ Forum

Lv bé thì ưu tiên chạy lên 130 đi. Pet cứ xài tạm salome với mr.7, ít nhất khi lên 125 r thì up pet cũng k sao, vừa đỡ thọt, vừa mạnh đúng thời điểm.
  14. Hemin

Hemin Member Tích Cực

À thế à :pde45: