VHT [Rayleigh]Thay thế Issho hay Dof?

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Iroha6, 7 Tháng tư 2020.

1. Iroha6

Iroha6 Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới

Mình nghiêng về thay thế Issho hơn, các bạn thì sao?
  2. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

mình cũng nghĩ như b :D tiếc là mình không có issho
  3. S2MrNamS2

S2MrNamS2 Cao Thủ Forum Công Hội MANUTD.S4

mình cũng nghĩ như mod vậy đó ::adore::
  4. Yukino Yukinoshita

Yukino Yukinoshita Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Hải Tặc Siêu Tân Tinh Wanted 100.000.000 Beri Tân Binh CCT-205

mình thì mới được 1 nửa issho
  5. Ron

Ron Cao Thủ Forum

Mình thấy thay thế ai cũng được. Cơ bản phải đợi top test đội hình xem sao
    Ví dụ bây giờ bên kia all in dof long hồn mà ko có tướng khắc chế nộ , bên đây thì build 2 slot sabo với ray có lời nguyền 25 đi. Thì bên dof long hồn mình nghĩ 3 mạng cũng ko kéo dài nổi thì ăn một loạt nộ liên tục của ray với sabo. Chưa kể mấy tướng như law ăn theo thì phế dof. Ngược lại đội hình bên kia có issho thì ngăn được ray với sabo nộ liên tục
    Bunocagisha thích bài này.
  6. Iroha6

mình đang chơi all in dof LH đây, nếu ra Rayleigh thì mình chuyển dame chính sang ray, dof về làm hỗ trợ.
  7. Iroha6

chỉ sợ up xong lại fix như law hồi trc vì quá bá.
  8. Ron

Ron Cao Thủ Forum

Hóng cb test của bác. Dame ai ổn hơn thì cứ dùng thôi. Nhưng nếu so sánh về số lần dame xoáy thì dof ăn chặt r ::big_smile::
  9. Ron

Ron Cao Thủ Forum

Mình nghĩ nếu có fix thì fix cho mạnh hơn thôi à. Vì law là tướng free nên mới có vụ nerf cho cân bằng
  10. Iroha6

h dame xoáy đến tận turn 2 3 mới có tác dụng, mà dof dù 2 mạng vẫn quá dễ dính hiệu ứng nên ... mình nghĩ hi sinh 1 chút tấn công để lấy 1 chút phòng thủ vẫn hơn, thêm nữa đến turn 2 3 lá chắn hết tác dụng rùi.
    Ron thích bài này.
  11. YoonAhh

YoonAhh Cao Thủ Forum ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

Mình thay thế Main nha
  12. Ron

Ron Cao Thủ Forum

Siêu top mà cũng đòi thay main à ::angry::