(s62 - Maito) - Báo Lỗi Nạp Thẻ

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi bibumase, 24 Tháng bảy 2014.

1. bibumase

bibumase Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

mình nạp 1 cái thẻ 100k vào server mới s62 - Maito nhưng liên tục bị BÁO SAI mặc dù đã kiểm tra rất kĩ các thông tin seri + mã thẻ. Mod nào vào giúp mình với
  2. HinataChan

HinataChan Member Tích Cực

Bạn vui lòng cung cấp tên tải khoản, thời gian nạp, seri thẻ để mình gủi lên nhé!!!
  3. bibumase

bibumase Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

Tài khoản : tadichudu1
    Seri : 360140 00046929 - VINAPHONE
    Server - S62 - Maito
    Lỗi : Nạp liên tục bị báo sai mã thẻ - đã kiểm tra đi kiểm tra lại rất kĩ Seri + Mã nhưng vẫn sai.
    Mong Mod giải quyết dùm mình nhé!!!
    Chân thành cám ơn!!
  4. Shichimi

Shichimi Thành Viên Mới

Hiện thẻ vinaphone đã nạp được rồi nhé bạn.
    Bạn vui lòng thử lại.
    Cảm ơn bạn.
  5. bibumase

• Mã bí mật không hợp lệ.
    Vẫn bị lỗi này bạn à, mình đã kiểm tra từng số Seri + Mã Thẻ rồi!! Vẫn bị báo sai Mã Thẻ!! Có cách nào khác giúp mình ko bạn?

Nếu có xin chân thành cám ơn!!
  6. lewinvt

lewinvt Thành Viên Mới

Thẻ của bạn chắc có lần báo đang bị tạm khóa 2 tiếng nên càng cố nạp thì nó báo sai mã. Và bạn nạp 3 lần thì nó khóa 15' fai ko ?
    Tốt nhất là bạn chờ 2h sau nạp là đc.
  7. bibumase

Mình nạp từ hqua tới nay 4 5 lần rồi, sáng thử, chiều thử, tối thử, và kết quả vẫn bị lỗi như vậy T_T
  8. CS01_SSGroup

CS01_SSGroup Guest

Nếu thẻ vẫn chưa nạp được bạn gủi về đây nhé: http://naruto.hotro.ssgroup.vn/
    Đăng nhập tên tài khoản sau đó chọn gủi yêu cầu, chọn lỗi nạp thẻ.