Tạo kỵ của gamer HCH và gamer Lotus

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi GiaLong, 31 Tháng bảy 2015.

1. GiaLong

GiaLong Cao Thủ Forum Moderator

1.jpg 2.jpg 10891922_757304007710410_8970913456047059649_n.jpg

Chào các bạn!!
    Tôi đại diện nhóm mod hỏi các bạn ai biết tạo kỵ của hai gamer HCH và Lotus tên là gì? thuộc tính của các tọa kỵ? ở đâu mà có hai tọa kỵ trên? event đó tên gì? thời gian?
    Thú thật với các bạn chỉ mới làm mod một thời gian.
    mình rất muốn có các event có các phần thưởng hấp dẫn để thu hút các gamer online nhiều hơn và các bạn cũng có các phần thưởng hấp dẫn.
    Có các map để anh em cày và pk nhau..ôn lại kỷ niệm cho nhau ngắm*.
    Vậy các bạn nhớ các event nào hay trước đây mà các bạn thích và có ý kiến gì hay cho tôi xin một số ý kiến.
    Nhiều người nghỉ vẫn hay hơn một người.
    Tất cả các ý kiến của các bạn sẽ được tham khảo.
    Các bạn thấy đấy các vấn đề các bạn tham gia góp ý về các map và các tính năng trong game, tôi đã tiếp nhận và chuyển cho bên nhà phát hành. Các ý kiến góp ý đã được xem xét chỉ còn thời gian để triển khai..việc thay đổi cần có thời gian.
    Last edited: 31 Tháng bảy 2015
  2. Soi

Soi Thành Viên Mới

mod oi chinh lai tu dau truong di.chu sv da moi rui.lc thi moi 900 ma di tdt gap lc 1k3 thi sao pk lai dk.nhu vay thiet thoi lam.
    vi may ko co tieng viet mong mod thong cam.co dich va giup cho ae sv moi.:):p:^^:
  3. GiaLong

GiaLong Cao Thủ Forum Moderator

xưa giờ vẫn vậy bạn..dưới 1k3 đi với nhau..1k3 đến 1k5 đi với nhau...sv nào cũng thế.
    bên mình sẽ thay đổi tử đấu trường nhưng các khung lực chiến có khoảng cách thấp vẫn vậy bạn nha. chỉ thay đổi những khung có độ chênh lệch khá lớn
  4. kennay

kennay Thành Viên Mới

lon me thang ngu gia long phikiem looen cua acc lutos va acc hch la lap enven looen duoc hoi ngu vllooen phikiem va looen hanhvan biet chua thang ngu
  5. TRONG230990

TRONG230990 Thành Viên Mới

Anh nên nói nhà phat hành cho lăng thúy. Đồ ma hay khai thiên vào giỏ hàng vip 10 đi hoặc khai thien thì có thể dùng trảm 115 +nguyên bảo để đổi để ae ít có money còn mua được chứ game mà vip thì moi co những thứ đo thi ai chơi với vip. Thân adm
  6. TRONG230990

Tôi nghĩ gần tết anh hãy tung các đồ vip vao giỏ hàng vip 10 thi nha phat hanh sẽ thu 1 khoản lợi nhuận lớn để ăn tết đấy.
  7. TRONG230990

Còn loan chien quân hug thi adm nên xem lai viec xep đội đi. Đi lc ma bên 2 nguoi luc chien 2k6 voi 2k9 còn bên kia 4 nguoi luc chien 3k1 lc 2k7 lc 2k5 lc 2k6. Chơi sao lại. Vay ma adm luc nao cug noi luc chien la cân bag đó. Chắc adm này mới học lớp 1 quá. Tôi hơi nag lời nhưng nhiều lúc 1 số adm lam ăn bậy quÁ nên bực. Mong adm khắc phục nha. Thanks adm nhiều.