Tố Cáo Trêu Trò Tiêu Cực Cua add làm mất tính công bằng trong game

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi Kunixkool, 18 Tháng sáu 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. lenam10

lenam10 Thành Viên Mới

Trả lời rotial

anh đưa ra những ý trên là chủ ý riêng của anh nha anh Rotial ,tôi không biết anh thân admin hay là sao nhưng tôi cũng trả lời lại những vấn đề trên của anh nhé .
    1. Game dịch ra trò chơi theo anh rotial là phải có gian xảo kia mới là game đúng không ,thế sao chúng ta mỗi lần đi thi đấu quốc tế trong mọi trò chơi đều hô hào fairplay. Thế là thế nào nhỉ anh rotial.Ai nếu đều gian cả thì sao mình bắt người ta fairplay.
    2. Anh bảo tụi tôi nghỉ game .Nghỉ game là tụi tôi thua thằng admin rồi .Tụi tôi cứ chơi để lên án mấy thằng admin.Xã hội nào khi điều bất công xảy ra thì đều phải có đấu tranh cả .Anh là người Việt Nam sao anh ngu vậy .Thế Việt Nam đang đấu tranh với Trung Quốc về vụ dàn khoan,theo anh rotiat thôi mình đừng đấu tranh nữa nhỉ đi chết cho nó nhanh .
    3.Còn anh nói về thời gian ,hệ thống nào cũng có thể chỉnh thời gian cả anh rotial ah,tôi dân công nghệ thông tin nên tôi quá rành rồi nhé .Tôi từng làm quản trị hệ thống cho máy chủ cực lớn nên tôi quá hiểu điều này nhé anh rotial .
  2. Rotiat

Rotiat Thành Viên Mới

Bạn đọc kỹ lại bài tui viết đã. Bạn nhảy xồn xồn lên như là gà mắc tóc thế. Và bạn cũng chả có tư cách mà bàn chính trị ở đây vì nếu bạn giỏi bạn hay thì d0a4 không ở đây mang ba cái thứ chả liên quan gì vô đây mà nói.

Còn việc bản quản trị máy chủ cực lớn thì tui lại càng cười vào mặt bạn về vấn đề này. Bạn rành quá bạn giỏi quá bây giờ chắc đã là chủ công ty lớn rồi đây:)), Hãy đọc kỹ trước khi trả lời nha.
  3. Super Sage Mjn

Super Sage Mjn Member Tích Cực

mình ko thuộc admin game này đâu . đừng nói mình bào chữa này nọ

1 : thi đấu thỳ người ta hô hào fairplay tất nhiên vì đó là sân chơi công bằng. nhưng bạn ko hiểu ý bạn rotiat rồi . bạn đó bảo đây là game online . có nạp tiền sẽ có bất công . quá đúng ( người nạp 10 triệu sẽ có nhiều vàng để tiêu sài hơn người nạp 1 triệu )
    trở lại vấn đề : nếu thi đấu mà có chuyện đội giàu được bỏ tiền ra mua thắng thua thỳ cũng làm đếch gì có khái niệm fairplay ở đấy ( đó là khác nhau của game online có nạp thẻ và thi đấu quốc tế mà bạn đang đưa ra đấy )

3 : vậy bạn check xem tài khoản của bạn cũng có phải ở thông tin cũng ghi là lập từ Aug 2011 không . vậy acc bạn có đúng lập vào time đó ko.
  4. lenam10

lenam10 Thành Viên Mới

trả lời hai anh rotial và anh admin kia nhé

Thứ nhất tôi không nói là nạp tiền nhiều hay ít đó là do mỗi người nhé 2 anh .Anh nạp nhiều thì mạnh đó là lẽ đương nhiên .Vấn đề ở đây là có sự can thiệp gian lận của mấy thằng admin như mấy anh nhé .Dù người ta nạp nhiều mua trảm thiên mà sao 2 cây trảm nó khác nhau xa thế ,rồi tinh tu dòng 2 lên đến 305 .Tôi đang nói ăn gian là ăn gian ở đây nè 2 cái thằng ngu vãi .Tụi mày giả đò ngu hay ngu thiệt thế .Lẽ ra với tư cách là nhà phát hành game chúng mày như trọng tài vậy đem lại cái công bằng cho người chơi .Thế mà chúng mày can thiệp vào cuộc chơi thế còn gì là công bằng fairplay nữa .Thế chúng mày khi tạo ra trò chơi đã đưa ra luật lệ gì với người chơi .Hiểu chưa 2 thằng ngu
    Thứ 2 mày là người Việt Nam mà ngu quá rotial ah .Mày vừa hèn vừa ngu .Ai làm gì mày chút là mày bỏ chạy.Máy về bám váy mấy con mụ đàn bà nhà mày đi .Mày nói mày nạp 1 tỷ chắc lại nổ rồi .Tao nói tao nạp 10 tỷ nè
    Còn cái anh super admin anh đưa ra năm 2011 càng tệ hại hơn .Làm web mà ngày giờ hệ thống sai bê bét vậy mà cũng chẳng chịu sửa.Hèn gì game lỗi te tua anh chả fix được .
  5. lenam10

lenam10 Thành Viên Mới

Mấy anh admin hầm hồ như máy bà bán cá ngoài chợ ấy

Mỗi người được đánh giá trên cái nhận thức và đạo đức .Anh em chúng tôi đã cố lên tiếng để làm cho game ngày càng phát triển để đi lên .Những cái sai chỉ ra để cùng phấn đấu sửa sai để đi len vì cái chung ,nhưng tụi admin không chịu nghe để sửa lỗi với những bằng chứng quá rõ ràng mà bất cứ người chơi game nào volammobile cũng thấy cả thế mà mấy thằng admin vẫn quanh co chối bỏ rồi tìm mọi cách trả lời những câu không liên quan gì đến vấn đề .Tôi thấy game này rồi cũng tự đóng cửa thôi.Hiện nay bên server tôi khi nghe những chuyện như thế này thì tất cả mọi người đã ít nạp thẻ lại .Anh em trong bang càng hạn chế nạp vì nạp nhiều thì cũng chơi đâu lại admin .Mong muốn của người chơi là có 1 sân chơi công bằng ở đó admin như 1 trọng tài vậy .Chứ không phải có sự can thiệp gian lận của admin thế thì làm sao người chơi chơi lại được .Cảm ơn Kunixkool và Alalal đã cảnh báo mọi người về những hành động này .Qua đây thể hiện admin không thèm sửa lỗi sai của mình mà còn cố chấp .Anh em nên cảnh báo server mình .
  6. Kunixkool

Kunixkool Thành Viên Mới

Cám ơn ý kiến của Rotiat..! Vấn đề la gamer cấu kết 1 số add để vụ lội

Ok.như bạn nói..". Đâu phải cứ phát biểu nhiều là pro.".Mình chấp nhận không hẵn là mình Pro mình không bằng ai.Từ lời lẽ cho đến Acc Vip.Nhưng cam đoan với bạn hẳn cũng không có mấy người hơn được tui. 1) Bạn nói thiếu căn cứ và vô lý.->Tổng đài hộ trợ khẳng định mõi acc chỉ đc duy nhất 1 món đồ của event.Tôi nghi bạn củng chả tìm hiểu kỉ vấn đê mà vội kết luận-> NÓI BỪA->Lời vô giá trị. 2)Không đề cập khôn hay ngu ở đây.Nạp nhiều đuoc nhiều->Đúng.Nhug evnet nay da co quy định số lượng cụ thể->tính về vật phẩm event nay->Nạp nhiều=thừa.Vd:acc Ichicken sv Nga Mi đt hỏi TĐ game nap X2 co dc vât phâm X2 k?.Tđ trả lời KHÔNG.Robiat nói người ta nạp nhiều.Ok.Mình se gửi hình ảnh(Bên Dưới) đe cho bạn xem.Người chơi khj nao thi k biết,acc Huyenco bắt đầu khoảng giữa tháng 9-2013-đến nay khoảng 9 tháng.và Hco đang Top1 sever.So sánh thế cho bạn biết ai nạp nhiều,ai nạp ít.Trong khi bạn hoả quyết Nguoi ta nạp nhiều hơn tui.(k tính nạp ít nhiều trog event vật fam Lăng Diệu vì có quy định số lượng vật phẩm cho mõi acc).->Lời nói của bạn độc đoán thiếu kiến thức. 3)Mõi evnet có quy định Nhất Định gamer nạp đúng mức sẽ đạt đc vật phẩm gì.Với khả năng kinh tế của mình thì chả event nào là vặn đề với mìh->nên mình k gì phải Ức chế.Nên chơi hay khôg là quyền của tôi.Bạn chả là gì mà có quyền kêu tôi nghỉ hay k. 4)Ai cũng thừa biết Game nay lỗi mọi lúc mọi noi.Gamer phản ánh thi game ghe nhân va có sửa chữa.Nhưng vấn đề 1 số add ăn tiền ngoài luồn nhằm bán vật phẩn trong Game ma k cần gamer nạp card hay thông qua Thu ngân của game.Neu đc pam Mod thi fai đưa trách nhiệm và quyen lơi khách hàng lên hàng đầu.Đằng này Mod mà như Ngu sai-sai gì nói đó thì game sớm rụi tàn.Nếu như game k có khách hàng thi Mod chả có ấy mà ăn.Chêm acc la môt động lực khặy động game->hay.Chứ k fai gian lân bán vật phẵn bỏ tiền riêng..nếu nhu Rotiat làm lãnh đạo ..bỏ qua cho Mod thiên lôi->cả NPH va bạn cũng sớm đi móc bộc. Mình k ý chỉ trích hay phê phán cá nhân hay môt tổ chức nào.Chỉ mong Nph nói gì thì làm đó.xiết chặt quản lí tránh thất thoát kim ngân.Công bằng cho ae.Acc gian lận chỉ tốn vai triệu đi so sánh acc thật thụ đung vip đúng tiêu phí->thi bạn la chủ acc ĐÚng bạn có bục súc không.acc mây trieu mà cũng vip ngag ngửa acc mấy tram trieu.họ k ngu mà bỏ mấy tram trieu.họ chưa hẵn đã khôn khj gian lân chỉ may trieu đe thanh vip.Ở đây chi mong tính công bằng.Hãy là chính mình chứ đừng ai khac.Công bằng game la thế Rotiat nhé.Nói nhiều->chắc bạn"hiểu ích".?!!
  7. lenam10

lenam10 Thành Viên Mới

Bạn Kunixkool ơi

Thang rotial chẳng qua là thằng admin đó kunixkool ,no vô nó đưa ra những lý lẽ đó để bạn tức giận mà không nói về vấn đề chính .Mấy thằng admin này nhiều bài lam.Nó định đưa câu chuyện gian lận sang vấn đề cãi vả tay đôi với nó đó kunixkool.Mấy trò hề vãi . Những hình ảnh này sẽ được lưu mãi nhé mấy thằng admin
    10376303_324770814340795_2286200927431273616_n (1).jpg
    image (1).jpg
    Kunixkool and (deleted user) like this.
  8. Kunixkool

Kunixkool Thành Viên Mới

Chúng tôi chỉ cân su công bằng trong game.chứ khong ai muoon có vấn đề gian lận.môt acc vai triệu mà vẫn vip ngang ngữa acc mây tram trieu thông qua hình thức mua vật phâm bằng tiên.Trog khj game quy định chỉ đươc mua vật phẫm bằng hình thức nạp tiên qua game->nói đúng hơn hình thức bán thêm đe trục lợi cá nhân.Trong khj trái quy lướt-quy tắc game
  9. Kunixkool

Kunixkool Thành Viên Mới

Chúng tôi chỉ cân su công bằng trong game.chứ khong ai muoon có vấn đề gian lận.môt acc vai triệu mà vẫn vip ngang ngữa acc mây tram trieu thông qua hình thức mua vật phâm bằng tiên.Trog khj game quy định chỉ đươc mua vật phẫm bằng hình thức nạp tiên qua game->nói đúng hơn hình thức bán thêm đe trục lợi cá nhân.Trong khj trái quy luat-quy tắc game
  10. lenam10

lenam10 Thành Viên Mới

Những điều khoản của SSGroup

Đây là những điều khoản của SSGROUP nhé mấy anh làm mod
    Điều 9: Quyền của SSGROUP
    3. Khi phát hiện những vi phạm như sử dụng cheats, hacks, lạm dụng bug game hoặc những lỗi khác một cách liên tục nhằm trục lợi cho cá nhân, SSGROUP có quyền sử dụng những thông tin mà bạn cung cấp khi đăng ký tài khoản để chuyển cho Cơ quan chức năng giải quyết theo quy định của pháp luật.
    Anh đọc cho kỹ đi nhé
  11. thdoang

thdoang Thành Viên Mới

Chào bạn!
    Hôm qua mình đã xóa một số bài của bạn về lỗi của game trong thời gian này. Những bài mình xóa là những bài spam có nội dung giống nhau và post không đúng box chức năng. Post về phần góp ý của bạn trong mục Thảo luận vẫn còn và mình đã có phản hồi.
    Mong bạn lưu ý không spam bài để tránh tình trạng loãng bài, khiến những người tham gia thảo luận khó theo dõi nội dung.
    Thân!
  12. lenam10

lenam10 Thành Viên Mới

Chào thdoang

Cảm ơn bạn đã phúc đáp lại bài của tôi.Tôi cũng đang bức xúc vì một số admin đã gây ra vấn đề gian lận chứ cũng không có ý gì .Mong bạn làm mod nên đưa những ý kiến và những bằng chứng xác thực này đến với NPH để nhà NPH có những hành động kịp thời nhằm chấn chỉnh đội ngũ nhằm làm trong sạch game để game ngày càng phát triển .
  13. thdoang

thdoang Thành Viên Mới

Như đã nói lúc trước, nhân vật ROSEXY trong thời gian event trên đã nạp hơn 60K NB và nhận được 2 Lăng Diệu Hạng Liên là không có vi phạm gì. Nội dung sự kiện trên trang chủ http://volam.game3.vn/su-kien/event-tuan-tu-20-5-den-27-5-2014.html và forum http://diendan.game1.vn/showthread.php/657628-Event-tuần-từ-20-5-đến-27-5-2014 không nói là chỉ giới hạn tặng 1 Lăng Diệu Hạng Liên, mà là nạp 30K NB sẽ nhận được 1 Lăng Diệu.
    Do thời gian event này diễn ra đến nay cũng được 1 thời gian nên việc kiểm tra lại số liệu khá là mất thời gian và có chút nhầm lẫn trong việc thông tin lại đến người chơi.
    Nếu còn thắc mắc về sự việc lần này, các bạn có thể goi đến SĐT Hỗ trợ khách hàng: 1900 969 677 để được giải đáp thêm.
    Xin lưu ý các bạn là từ nay nếu có phản ánh về lỗi của game hay có góp ý trong việc phát triển game, post bài đúng mục theo chức năng và không spam bài.
    Topic này sẽ được đóng tại đây.
    Thân!
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.