TỔNG HỢP CÁC LỖI GAME PHÁT SINH SAU BẢO TRÌ NGÀY 23/7

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi OneMore, 24 Tháng bảy 2015.

1. cvcvcv

cvcvcv Member Tích Cực

Đỉnh phong tranh bá ko đánh đc...
  2. cvcvcv

cvcvcv Member Tích Cực

5p ko vào nổir 1 trận
  3. KuroKirigaya

KuroKirigaya Thành Viên Mới

4. KuroUsagi

KuroUsagi Member Tích Cực

ko biết đỉnh phong tính thằng thua sao luôn... gặp 1 thằng cùng sever...mình mạnh hơn hẳn nó và ko thể nào có chuyện mình thua nó đc vẫn thua như chưa hề có cuộc chia ly :cuoi2::cuoi2: còn Tinh Anh mới 2 ngày mình đc có 600-700 điểm có mấy ông nội ko biết đâu ra 6k-7k điểm:v:v nếu được thì đề nghị fix xong thì tính lại tinh anh và đỉnh phong tháng này đi ạ :m:m bữa h phí bao nhiu đá và khiêu chiến lệnh :m:m:m
  5. kuucai183

kuucai183 Member Tích Cực

Max lag dù thay máy thay mạng, đã vậy hay bị mất kết nối sv... đánh chiến tinh anh ko được
  6. onodera1

onodera1 Member Tích Cực

không nhận được thêm 10% vàng mức thưởng 5 ngày
  7. Superz69

Superz69 Thành Viên Mới

bao h mới sửa cho ae đánh tinh anh vậy mod
  8. JimmyThuc

JimmyThuc Thành Viên Mới

mấy ngày còn chưa xong mấy cái lỗi hài hước quá thế mà kũng lập ra cái topic. nói thật game làm ăn như shit lỗi báo lỗi rồi tất cả cứ mặc =)))
  9. OneMore

OneMore Chém Gió Thần Sầu Moderator Cộng Tác Viên 568Play Lãnh Chúa Làng Lá Ninja Thần Thoại

Chiến tinh anh và Chiến đỉnh phong đã bình thường rồi nha các bạn :pde19:
  10. HimeHinata

HimeHinata Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Lãnh Chúa Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

thế nào mà hạng tinh anh 225 mà lại xếp chung đánh với thằng hạng 2 tinh anh là thế nào :pde83:
  11. OneMore

OneMore Chém Gió Thần Sầu Moderator Cộng Tác Viên 568Play Lãnh Chúa Làng Lá Ninja Thần Thoại

Có khi do 3 4 hôm ko đánh được nên nó xếp lại hoặc random đó :pde83:
  12. OneMore

20% của 2k là 400 đúng rồi còn đòi gì nữa :pde7:. Bạn thật là thông minh quá đi mà.
  13. ABCDE

ABCDE Thành Viên Mới

ad ơi xem hộ em code 300k cái top 10 cấp đọ s99
  14. aoloi

aoloi Thành Viên Mới

sao em đổi ssk bạch y trong đình phong tranh bà ko dc
  15. onodera1

onodera1 Member Tích Cực

nạp đủ 5 ngày là đc thêm 10% nữa . tức là 604 vàng . nó ms trả có 404 vàng thôi
  16. onodera1

onodera1 Member Tích Cực

ấn rep nhầm cmt :D
  17. onodera1

onodera1 Member Tích Cực

nạp đủ 5 ngày đc thưởng thêm 10% , trên kia ghi rõ thế còn j . đã thế trong cái đào rương mình cx k được đào nữa , ảnh thì post ở trên r :|
  18. OneMore

Mức nạp 2k đc có 10%, nạp 5 ngày thêm 10% suy ra tổng là 20%. Bạn đòi 30% thánh cho à :pde83:
  19. onodera1

onodera1 Member Tích Cực

quên đang nghĩ nạp 600k =]]
  20. sjeuway

sjeuway Member Tích Cực

mjk bị mất pk8..ad xem lại giùm mjk với.....