VHT [ TỔNG KẾT EVENT ] CỔ VŨ TĐC 31

Thảo luận trong 'Hậu Trường Event' bắt đầu bởi Harvey, 27 Tháng mười hai 2018.

Moderators: Vinci
  1. Harvey

Harvey Chém Gió Thần Sầu ♥ QTV Dễ Thương ♥ Moderator ♥ QTV Thân Thiện ♥

Danh sách trúng giải xem tại : đây
    Danh sách trúng vàng random :

@hoangcon11
    @Đậu Xanh S252
    @trung1nhen

Mọi thắc mắc hay góp ý về event các bạn cmt phía dưới giúp mình nha, cảm ơn các bạn đã tham gia event mình làm nha.
    ThanCong thích bài này.
  2. Minhhp87

Minhhp87 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động

3. ThanCong

ThanCong Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 200.000.000 Beri Wanted 50.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

4. Đậu Xanh S252

Đậu Xanh S252 Member Tích Cực Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 50.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

trúng vàng làm sao để nhận đấy admin? Lần đầu tiên trúng sướng vãi
  5. NhaThyMiki

NhaThyMiki Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 16.000.000 Beri

Thiếu thông tin ingame là sao @Harvey ? em điền đầy đủ mà!
  6. Shanks

Shanks Độc Cô Cầu Bại Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Biển Đông Tân Hải Tặc Wanted 50.000.000 Beri

ko bt bao h mình mới đc giải may mắn đây::amazed::
  7. Harvey

kô cần phải làm gì bạn, mình điền thông tin bạn vào rồi :D
    e kô onl web và để khung thông tin bên trái nha
  8. NhaThyMiki

NhaThyMiki Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 16.000.000 Beri

Trên thể lệ đâu có để điều đó? ::angry::
  9. NhaThyMiki

10. Harvey

4. Lưu ý
    - Những trường hợp sai hoặc lỗi cần :
    + Quote lại bài đăng trước đó
    + Post lại ảnh mới
    - Ảnh phải to rõ.
    - Các hành vi spam, phá hoại event sẽ ban tùy mức độ và loại bỏ event.
    - Ảnh phải rõ thông tin ingame bên trái.
    có mà bạn, mình ghi ở lưu ý?
  11. NhaThyMiki

Cái phần "ảnh phải có thông tin ingame bên trái" đúng thì phải để trong thể lệ chứ.::angry::Làm đúng thể lệ mà không được lài sai quá sai rồi.
  12. Harvey

lúc trước mình thấy có làm đúng event, giờ sai lại đổ tại thể lệ là sao, với lại bạn tham gia event chẳng lẽ kô đọc lưu ý gì cả à
    Last edited: 28 Tháng mười hai 2018
  13. hangxachtayshopcom

hangxachtayshopcom Member Tích Cực

Cho mình hỏi bao giờ phát thưởng và nhận thưởng code như thế nào với ?Minh chưa biết
  14. Harvey

khi nào phát mình sẽ thông báo nha bạn
  15. NhaThyMiki

Cái lưu ý là nên cho ai làm sai thể lệ họ cần biết để sửa sai đúng cách. Còn những người tham gia làm đúng thể lệ vẫn bị Mod nói là sai thì nó còn được gọi là thể lệ đúng chắc?
    ::shame::
  16. NhaThyMiki

Đúng và trùng hợp là hai chuyện khác nhau. Lúc trước là trùng hợp nó như thế vì chụp cả màn hình. Giờ không muốn người khác nhìn thấy màn hình mình có gì thì cắt đi và cảm thấy nó không có gì sai thể lệ.

Nếu mod nói mình tham gia sai thể lệ thì xin mod chỉ ra cái sai đó của mình so với thể lệ giúp.::angry::
  17. Harvey

thể lệ là thể lệ làm event, thế bạn nói lưu ý là mấy cái ảnh chụp rõ gì gì cũng phải để ở trên thể lệ à bạn?, sai thì chấp nhận thôi, có gì đâu nói lý làm gì, có nhiều người bị như bạn có nói gì đâu, họ cũng chấp nhận và rút kinh nghiệm lần sau còn gì :D
  18. NhaThyMiki

Chính xác là cái lưu ý đó phải đưa vào trong thể lệ vì nó liên quan và cũng chính là thể lệ. Mod nó sai thì chấp nhận thôi, Vậy cái sai ở đây là gì? Mod nói có nhiều người như mình, vậy mod có đặt ra câu hỏi tại sao có nhiều người như mình? Họ chấp nhận tại vì họ thấy không đáng nói chứ không phải chấp nhận mình đã sai. Trong số những người làm đúng như Mod muốn có chắc là không có sự trùng hợp? Việc mod làm chưa đúng mod không chấp nhận vẫn nói như mình đúng. Nếu thế thì không cần cái chỗ thắc mắc góp ý làm gì cả. Mod hãy bỏ luôn câu này "Mọi thắc mắc hay góp ý về event các bạn cmt phía dưới giúp mình nha"
    Hãy giữ nguyên những điều đó. Em xin hết. ::angry::
  19. YoonAhh

YoonAhh Cao Thủ Forum ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

sai là sai thôi
    Trc h event lúc nào chả vậy...
  20. NhaThyMiki

Những người biết gọi là kinh nghiệm. Những người sau gọi là ngu à? Có sai phải sửa chứ không phải cứ để nó sai rồi người mới cứ thế phải ngu một lần rồi mới làm vừa lòng mod. Một người làm sai bắt tất cả phải chịu à? Cái đó gọi là cậy quyền hay con ông cháu cha. Hay là mod thì làm sai cũng thành ra đúng?
Moderators: Vinci