VHT [TỔNG KẾT EVENT] CỔ VŨ TDC LẦN THỨ 59

Thảo luận trong 'Hậu Trường Event' bắt đầu bởi Virgo89, 31 Tháng tám 2022.

Moderators: Vinci
  1. Virgo89

Virgo89 Cao Thủ Forum Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

Xin chào các Thuyền trưởng,

Sau khi kết thúc event mình đã tổng hợp xong kết quả, mọi người có thể xem tại ĐÂY

Lưu ý: Có nhiều thuyền trưởng không đọc kỹ thể lệ event, nên tham gia thiếu hạng mục, sai thể lệ, lỗi hạng mục mà không có chỉnh sửa.... Đề nghị mọi người cố gắng đọc kỹ thể lệ và cách thức tham gia, mặc dù đơn giản nhưng nếu có gì khó hiểu có thể pm mình giải đáp.

Chúc mừng các thuyền trưởng dưới đây giành được giải thưởng may mắn với cơ cấu :
    - 3 giải ba, mỗi giải 1k vàng.
    - 2 giải nhì, mỗi giải 2k vàng.
    - 1 giải nhất 3k vàng.

@Hepi

@tanjirokamado

@Eddy2005

@StarL

@Slayerkid

@lionphantom

Do số lượng giải may mắn có hạn, nên để tạo cơ hội cho tất cả mọi người, mỗi giải may mắn sẽ là 1 số khác nhau không trùng lặp giữa các giải. Đối với 1 giải may mắn có nhiều người đoán trùng số, như thể lệ đã công bố thì người tham gia dự đoán sớm nhất là người sẽ được ưu tiên.

Mọi thắc mắc hay góp ý về event các bạn cmt phía dưới trước 04/09/2022 giúp mình, cảm ơn các bạn đã tham gia event.
  2. senna

senna Member Tích Cực

E dự đón số 45 nhưng có bác nhanh tay hơn
    ...ước gì em tham gia minigame sớm hơn huhu
    Virgo89 thích bài này.
  3. oopstricky

oopstricky Member Tích Cực

@Virgo89 , hôm nay em kiểm tra cái link tổng kết thì thấy oopstricky được code mà em không nhận được code mã mkt1022-4 tới ạ. Mod kiểm tra lại giúp em với.
    Virgo89 thích bài này.
  4. bjshin

bjshin Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri Cống Hiến Vô Biên Băng Mũ Rơm Shura

@Virgo89 Mod ơi mình có tên trong link tổng kết mà không nhận được code mã mkt1022-4, Mod kiểm tra lại giúp với
    Virgo89 thích bài này.
  5. Jackie568

Jackie568 Member Tích Cực

mình có tên trong ds mà ko đc phát code ạ
    Virgo89 thích bài này.
  6. anhduykk

anhduykk Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng

me too
    Virgo89 thích bài này.
  7. Longer1107

Longer1107 Member Tích Cực

Mình có tên trong ds nhưng chưa được phát code ạ
    Virgo89 thích bài này.
  8. Virgo89

Virgo89 Cao Thủ Forum Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

Ok mọi người, mình sẽ thống kê và report nhé
    oopstricky thích bài này.
Moderators: Vinci