VHT [ TỔNG KẾT EVENT ] CỔ VŨ VGC 37

Thảo luận trong 'Hậu Trường Event' bắt đầu bởi Harvey, 8 Tháng bảy 2019.

Moderators: Vinci
  1. Harvey

Harvey Chém Gió Thần Sầu ♥ QTV Dễ Thương ♥ Moderator ♥ QTV Thân Thiện ♥

Danh sách trúng giải xem tại : đây
    Danh sách trúng vàng random :

@wjnter_love
    @midnight01
    @DiepMai

Mọi thắc mắc hay góp ý về event các bạn cmt phía dưới giúp mình, event tiếp theo là CAM nha mấy bạn, cảm ơn các bạn đã tham gia event mình làm nha.
    wjnter_love and DiepMai like this.
  2. wjnter_love

wjnter_love Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng Công Hội MANUTD.S4 Tung Hoành Tân Thế Giới

Mod cho hỏi là ev 6k là mỗi người được 6k hay là chia đều 3 người mỗi người 2k vậy?
  3. puko

puko Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

mình cũng tham gia sao lại ko có tên trong danh sách nhỉ ::angry::
  4. puko

đã rs lại giải tốn bao nhiêu là thời gian đến cái event cũng rs nốt trước thể lệ là chiến tích đánh bại 3 người ( nếu ai bị lag chỉ hiện 1 người hoặc 0 người nhưng đc vào đht or ttg cũng đáp ứng điều kiện đủ ) nay lại xóa topic cũ đi thay bằng topic này và thể lệ các thứ cũng thay đổi loạn xạ ai mà biết chạy theo cho kịp ::angry::
  5. puko

đến cái thông báo cơ bản ở topic cũ cũng ko có xóa luôn làm cái mới vậy những người cứ yên trí mình tham gia rồi sẽ auto toạch lô à . bảo trì đã tha thu đến cái topic event kiếm code cũng mình thích thì mình xóa thôi ::waaaht::
  6. puko

cái code nó cũng chỉ vài đồ linh tinh này kia vớ vẩn miss cũng trả sao . nhưng cách làm việc từ xưa đến nay ko bao giờ thay đổi nói toạch móng heo ra thì là " đéo coi gamer ra c*c gì " hết kích cầu đến cài npc rồi lỗi vặt , lỗi cục bộ . fix đc cái lỗi này lại đẻ ra cái lỗi khác to hơn . lỗi triền miên 1 thời gian dài thì tóm tắt = 1 câu " xin lỗi " hời hợt . đã ko có hướng phát triển cụ thể gamer đã chán còn nản hơn khi thấy cái cách làm việc như vậy . lắm khi báo lỗi gặp ctv nhiệt tình thì ktv đéo bao giờ có 2 chứ " nhiệt tình " trong từ điển ::angry::
  7. Feed0126

Feed0126 Member Tích Cực

Chốt câu nghỉ nạp =))
  8. Harvey

mình đã thông báo ở cmt bài viết trước rồi mà nhỉ, bạn hỏi xem mọi người mình có thông báo kô?, đã vậy mình thông báo trước 2-3 ngày rồi mới xóa topic mà, còn vấn đề này bạn nói thì mình cũng chịu vì mình cũng chỉ là ctv thôi mà bạn :)))
    Last edited: 9 Tháng bảy 2019
  9. Harvey

2k nha bạn
  10. wjnter_love

wjnter_love Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng Công Hội MANUTD.S4 Tung Hoành Tân Thế Giới

Khi nào phát thưởng vs code vậy bạn?
  11. Harvey

chắc tầm tuần sau nha
  12. Harvey

đã phát code xong event VGC, m.n nhanh chóng check mail để ăn code nha vì code này là T6 nên sẽ bị xóa sớm trong thời gian sắp tới nha.
  13. wjnter_love

Bạn check lại giúp mình vs. Làm ev 2 nick vào check mail đều không thấy j cả.
    Nick này vs nick @k01b1t0. Chưa thấy add vàng luôn
  14. Harvey

mình báo lại rồi nha bạn, có gì mình sẽ gửi lại tn cho bạn nha
  15. wjnter_love

Vẫn chưa thấy add vàng bạn ơi. Đang thiếu vàng mua quỹ:pde17::pde17:
  16. Harvey

mình hỏi rồi, chờ trả lời rồi mình báo lại bạn liền nha
  17. wjnter_love

Hỏi sao rồi bạn. 2 tuần rồi chả thấy j cả
Moderators: Vinci