VHT [TỔNG KẾT EVENT] HẢI QUÂN CHIẾN ĐẤU

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi KarlCzerny, 20 Tháng bảy 2022.

1. KarlCzerny

KarlCzerny Thành Viên Mới

TỔNG KẾT EVENT: HẢI QUÂN CHIẾN ĐẤU

Cảm ơn các bạn đã tham gia event mình tổ chức! Đây là file tổng kết, mọi người có thể xem tại
    đây

Có vài thuyền trưởng không đọc kỹ thể lệ event hoặc đọc sai yêu cầu của mình đưa ra trong event nên tham gia đăng ảnh sai mà không chỉnh sửa. Đề nghị mọi người đọc thể lệ và yêu cầu của event cẩn thận cho các event sau này tham gia. Nếu như không hiểu rõ lắm về cách thức tham gia, các bạn có thể PM mình để giải đáp hoặc tag mình trên bài topic đó.

*Những trường hợp mình tô màu CAM trong file tổng kết là những thuyền trưởng đăng sai ảnh thể lệ. Những bạn đăng sai ảnh thể lệ đăng lại ảnh đúng thể lệ tại topic này để mình bổ sung vào file tổng kết.

Trong thời gian để mở topic tổng kết,
    nếu các bạn không đăng ảnh mới đúng thể lệ event thì mình sẽ loại khỏi event tham gia. Các thuyền trưởng có hay tin thì tag bạn bè mình vào để chỉnh sửa.
    “Trong thời gian diễn ra hoạt động, người chơi tham gia chiến đấu thắng lợi 1 thuyền trưởng khác với ít nhất một đồng đội thuộc Tổng bộ Hải Quân, sau đó chụp lại và post lên tham gia event.”

--> Bên đồng đội mình có “
    ít nhất một đồng đội thuộc Tổng bộ Hải Quân”, khiêu chiến thắng lợi 1 thuyền trưởng khác.

*Những trường hợp mình tô màu ĐỎ là những thuyền trưởng bị loại vì điền sai thông tin tham gia, email, tham gia không đúng quy định, hoặc là “không đủ 30 bài viết” (cái này là tối thiểu khi tham gia các event trên forum). Đề nghị các thuyền trưởng hãy cẩn thận hơn ở các hạng mục đơn giản như này nhé. Các lý do chi tiết, thuyền trưởng có thể xem bên trong file tổng kết.

*Những trường hợp mình tô màu VÀNG, xin chúc mừng các thuyển trưởng đã trúng giải may mắn của event mình lần này :D :D :D
    *Giải may mắn của event lần này là
    1 giải đặc biệt có giá trị 3000 vàng5 giải may mắn có giá trị 2000 vàng.

Giải đặc biệt: @tanhonion

Giải may mắn: @MikasaSS, @MotNoiBuon , @kanikas , @Darkcross ,@NhokTy
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

Nếu ai có ý kiến hay thắc mắc gì, cmt lên topic này nhé. 23h59 ngày 21/07/2022 mình sẽ chốt file tổng kết.

kanikas, MotNoiBuon and Darkcross like this.
  2. Longthan12345

Longthan12345 Member Tích Cực

xui thiệt lại tạch rùi hi vọng vào lần sau thui
  3. MotNoiBuon

MotNoiBuon Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Ui mở combat ăn giải của mod mới thì hi vọng mấy giải theo cũng được rủng rỉnh vài trăm cái bánh mì ::adore::
  4. KarlCzerny

khuya mệt quá quay đại bốc trúng số nào thì lấy thôi bạn =))) hết evt xong làm tổng kết luôn
  5. bjshin

bjshin Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri Cống Hiến Vô Biên Băng Mũ Rơm Shura

cho mình xin đăng lại ảnh
  6. KarlCzerny

mình đã ghi nhận và bổ sung vào file tổng kết :D
  7. Bé Uyn

Bé Uyn Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới

ui có đăng ảnh mà quên mất k điền form :((
  8. VERESNOPE

VERESNOPE Member Chính Thức

U là trời số 81 :)
  9. VERESNOPE

VERESNOPE Member Chính Thức

Ghi mail thiếu @gmail.com :)
  10. Joon

Joon Member Tích Cực

Cho mình bổ sung ảnh nha mod ơi
  11. KarlCzerny

mình đã ghi nhận và bổ sung vào file tổng kết r nhé
  12. Seokjin

Seokjin Member Tích Cực

Xin phép mod up lại ảnh ạ :>
  13. KarlCzerny

mình đã ghi nhận và bổ sung vào file tổng kết nhé
  14. KarlCzerny

xong r nha mn, mình sẽ gửi rp lại cho sếp :D
  15. Void

Void Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

mod ơi ev này mình chưa đc phát code, trong khi bạn mình mới đc phát r
  16. Void

@Kinnn
  17. Kinnn

Kinnn Cao Thủ Forum Staff Member Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

trong file tổng kết có tên của bạn mà
  18. Void

uh ý mình là mình chưa đc phát code đó, trong khi bạn mình nói đc phát r
  19. Kinnn

Kinnn Cao Thủ Forum Staff Member Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

bạn xem file tổng kết có bị sai mail hay k, còn mail bth thì bạn hỏi mod Danh nha, tại vì rp mình gửi lên có tên của bạn
    Void thích bài này.