VHT [TỔNG KẾT EVENT] HẢI QUÂN THẢO PHẠT TỘI PHẠM

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Kinnn, 13 Tháng năm 2023.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Kinnn

Kinnn Cao Thủ Forum Staff Member Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

TỔNG KẾT EVENT - HẢI QUÂN THẢO PHẠT TỘI PHẠM

Cảm ơn các bạn đã tham gia event mình tổ chức! Đây là file tổng kết, mọi người có thể xem tại đây

*Những trường hợp mình tô màu CAM trong file tổng kết là những thuyền trưởng đăng sai ảnh thể lệ hoặc ảnh kèm theo bị lỗi. Những bạn đăng sai ảnh thể lệ hoặc ảnh bị lỗi đăng lại ảnh tại topic này để mình bổ sung vào file tổng kết.

Trong thời gian để mở topic tổng kết, nếu các bạn không đăng ảnh bổ sung thì mình sẽ loại khỏi event tham gia. Các thuyền trưởng có hay tin thì tag bạn bè mình vào để chỉnh sửa.

*Những trường hợp mình tô màu ĐỎ là những thuyền trưởng bị loại vì điền sai thông tin tham gia, email, tham gia không đúng quy định, trùng IP hoặc là “không đủ 30 bài viết” (cái này là tối thiểu khi tham gia các event trên forum). Đề nghị các thuyền trưởng hãy cẩn thận hơn ở các hạng mục đơn giản như này nhé. Các lý do chi tiết, thuyền trưởng có thể xem bên trong file tổng kết.

*Những trường hợp mình tô màu VÀNG, xin chúc mừng các thuyển trưởng đã trúng giải may mắn của event mình lần này

***Do lần này mình bận việc không thể tổng kết sớm được, và có nhiều post ảnh tham gia bị dead, cho nên lần này mình quay may mắn bằng tên forum. Những ai tham gia trên bài post có quote cmt tham gia thì sẽ được quay vàng may mắn

Giải Đặc Biệt: @DavidVu
    Giải May Mắn: @GiaGia9999, @TNQTrung ,@Skowatki , @sieunhando12345 , @Stallize

*Quy tắc hỗ trợ gamer hậu event: Mỗi thuyền trưởng sẽ được hỗ trợ 1 lần/tháng để đảm bảo công bằng giữa các gamer (bắt đầu từ tháng 2/2023). Các mục hỗ trợ bao gồm:
    1. tham gia event nhưng quên điền form tham gia
    2. quên tham gia event (phải có ảnh tham gia đúng thể lệ)

Ngoài những mục hỗ trợ nêu trên, còn lại KHÔNG GIẢI QUYẾT.

Thời gian mở topic này để giải đáp thắc mắc cho đến cuối ngày 15/05. Mọi thắc mắc cmt phía bên dưới. Sau ngày 15/05 đóng form, không tiếp nhận hỗ trợ và ý kiến về kết quả. Quyết định cuối cùng THUỘC VỀ MÌNH.
    GiaGia9999 thích bài này.
  2. Kinnn

Kinnn Cao Thủ Forum Staff Member Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

không ai thắc mắc thì đóng post nhé
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.