VHT [TỔNG KẾT EVENT] LUCKY STRIKE 9 - ĐẤU TRÍ ĐẠI CHIẾN

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Kinnn, 20 Tháng tám 2022.

1. Kinnn

Kinnn Cao Thủ Forum Staff Member Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

TỔNG KẾT EVENT: LUCKY STRIKE 9 – ĐẤU TRÍ ĐẠI CHIẾN

Cảm ơn các bạn đã tham gia event mình tổ chức! Đây là file tổng kết, mọi người có thể xem tại
    đây
    Có vài thuyền trưởng không đọc kỹ thể lệ event hoặc đọc sai yêu cầu của mình đưa ra trong event nên tham gia đăng ảnh sai mà không chỉnh sửa. Đề nghị mọi người đọc thể lệ và yêu cầu của event cẩn thận cho các event sau này tham gia. Nếu như không hiểu rõ lắm về cách thức tham gia, các bạn có thể PM mình để giải đáp hoặc tag mình trên bài topic đó.

*Những trường hợp mình tô màu CAM trong file tổng kết là những thuyền trưởng đăng sai ảnh thể lệ hoặc ảnh kèm theo bị lỗi. Những bạn đăng sai ảnh thể lệ hoặc ảnh bị lỗi đăng lại ảnh tại topic này để mình bổ sung vào file tổng kết.

Trong thời gian để mở topic tổng kết, nếu các bạn không đăng ảnh bổ sung thì mình sẽ loại khỏi event tham gia. Các thuyền trưởng có hay tin thì tag bạn bè mình vào để chỉnh sửa.

*Những trường hợp mình tô màu XANH là những thuyền trưởng tham gia “KHÔNG HỢP LỆ” vì trùng IP, những trường hợp này mình cảnh cáo, vẫn trong danh sách nhận code nhưng sẽ không được tham gia quay vàng random và nhận Giải vàng của event lần này. Những event lần sau những tài khoản trùng IP tiếp tục vi phạm hay mình phát hiện được thì các tài khoản đó sẽ không được nhận code hay tham gia quay số may mắn hay nhận giải vàng nữa. (Ngắn gọn: trùng IP --> không được code, không được vàng, lần này cảnh cáo)

*Những trường hợp mình tô màu ĐỎ là những thuyền trưởng bị loại vì điền sai thông tin tham gia, email, tham gia không đúng quy định, hoặc là “không đủ 30 bài viết” (cái này là tối thiểu khi tham gia các event trên forum). Đề nghị các thuyền trưởng hãy cẩn thận hơn ở các hạng mục đơn giản như này nhé. Các lý do chi tiết, thuyền trưởng có thể xem bên trong file tổng kết.

*Những trường hợp mình tô màu VÀNG, xin chúc mừng các thuyển trưởng đã trúng giải may mắn của event mình lần này

*Giải vàng của event lần này lần lượt là : 1 giải ĐẶC BIỆT 3000 vàng, 3 giải NHẤT 2000 vàng và 5 giải may mắn 1000 vàng.

Giải đặc biệt: @Banchou

Giải Nhất: @Kaos, @PlayerOfHell

Các giải quay số random bao gồm 1 giải 2000 vàng và 5 giải 1000 vàng (vì một giải Nhất bị dư ra và không có ai đủ điều kiện để nhận cho nên mình sẽ quay random)

Giải Nhất quay random: @Hepi

Giải may mắn: @kaydang, @Jackie568, @water, @dressrosa, @TaNIBInVanKid

[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

Thời gian mở topic này để giải đáp thắc mắc từ 20/08 cho đến cuối ngày 24/08. Ai có thắc mắc gì thì comment bên dưới nhé.

ThanCong, BinhLA and Kaos like this.
  2. oopstricky

oopstricky Member Tích Cực

Mod ơi hình như Mod chưa mở quyền truy cập để xem thông tin tới, em vào mà nó từ chối quyền truy cập.
  3. Kinnn

mình quên mất, bạn vào xem lại giúp mình nhé
  4. Void

Void Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

mình thấy có gì đó là lạ trong cái topic tổng kết =))) lại drama à =))
  5. kanikas

kanikas Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

Đầu tiên mình xin đính chính là mình k có tham gia cũng k điền form tham gia event lần này và trường hợp này cũng k phải lần đầu tiên mình bị . Trước đây mình cũng từng bị ng khác giả danh điền form để phá ( mod có thể hỏi mod Danh @J-Fla vì trc đây mod Danh từng làm việc với mình )
    Thứ hai là chả có ai tự nhiên điền cái form như kia trong file tổng kết để chửi chính bản thân mình, và nhìn cái email điền trong form thì chắc hẳn thằng này có thù với mình và cả mod @Belinda . Mình mong mod có thể nhìn nhận sự việc khách quan nhất và hiểu cho mình @Kinnn
    Đây là email chính của mình và mod có thể kiểm tra với tất cả các event khác trên 4rum từ trc đến nay ( kể cả event do mod tổ chức )
  6. Belinda

Belinda Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Cho nta chửi đi bạn, cay quá biết làm gì đâu mà
  7. Belinda

Belinda Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Còn việc ban bạn thì để mình làm việc lại vs mod kinn nha
    kanikas thích bài này.
  8. Void

dm vào cái file tổng kết thấy cười ẻ cmnl =))) tưởng ông bị mod bé lin đa làm gì cơ
    kanikas thích bài này.
  9. Kinnn

mi
    mình có làm việc với mod Belinda và mod J-Fla và xác nhận là đã có vụ giả mạo người khác để phá rối. Mình sẽ bỏ lệnh ban vĩnh viễn lên acc forum của bạn.
    kanikas thích bài này.
  10. kanikas

kanikas Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

tháng cô hồn nó quay lại ám mình hay sao ấy :(
  11. Belinda

? mình có ban ai bị sai à. Nói chuyện kì ghê ấy
  12. Void

thì mình thấy mail chửi mod thì đoán thế chứ ai biết mod làm gì đâu
  13. senna

senna Member Tích Cực

Mình không thấy link đâu cả, cho mình xin link tổng kết nha mod ơi
  14. Belinda

kb thì cũng ko nên mở mồm ra đoán bậy nha bạn
  15. Void

Thì mình nói rõ từ đầu là "tưởng" rồi còn gì, thấy ông kia cmt vào r thì mới nói thế chứ lúc đó đoán bậy gì nữa đâu
  16. Kinnn

17. BinhLA

BinhLA Member Tích Cực

Mình nhớ có điền form và post ảnh event này nhưng không thấy tên trong file tổng kết. mod Kinnn kiểm tra lại giúp mình nhé.
  18. PlayerOfHell

PlayerOfHell Member Tích Cực

đăng tận ngày cuối mà vẫn ăn giải nhất :)) ảo thật đấy
  19. JagaanL

JagaanL Độc Cô Cầu Bại Tứ Hoàng Chữ Ký Động Wanted 30.000.000 Beri

giấu kỹ hơn link event của mod be nữa ::bang::
  20. Kinnn

bạn điền vào form tham gia thì chắc chắn tên acc bạn sẽ có trong file tổng kết, nhưng ở đây không có thì bạn đã không điền form rồi
    BinhLA thích bài này.