VHT [TỔNG KẾT EVENT] LUCKY STRIKE 9 - ĐẤU TRÍ ĐẠI CHIẾN

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Kinnn, 27 Tháng ba 2023.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Kinnn

Kinnn Cao Thủ Forum Staff Member Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

TỔNG KẾT EVENT - LUCKY STRIKE 9 - ĐẤU TRÍ ĐẠI CHIẾN

Cảm ơn các bạn đã tham gia event mình tổ chức! Đây là file tổng kết, mọi người có thể xem tại đây
    *Những trường hợp mình tô màu CAM trong file tổng kết là những thuyền trưởng đăng sai ảnh thể lệ hoặc ảnh kèm theo bị lỗi. Những bạn đăng sai ảnh thể lệ hoặc ảnh bị lỗi đăng lại ảnh tại topic này để mình bổ sung vào file tổng kết.

Trong thời gian để mở topic tổng kết, nếu các bạn không đăng ảnh bổ sung thì mình sẽ loại khỏi event tham gia. Các thuyền trưởng có hay tin thì tag bạn bè mình vào để chỉnh sửa.

*Những trường hợp mình tô màu ĐỎ là những thuyền trưởng bị loại vì điền sai thông tin tham gia, email, tham gia không đúng quy định, trùng IP hoặc là “không đủ 30 bài viết” (cái này là tối thiểu khi tham gia các event trên forum). Đề nghị các thuyền trưởng hãy cẩn thận hơn ở các hạng mục đơn giản như này nhé. Các lý do chi tiết, thuyền trưởng có thể xem bên trong file tổng kết.
    *Những trường hợp mình tô màu VÀNG, xin chúc mừng các thuyển trưởng đã trúng giải may mắn của event mình lần này

***Do lần này không ai đạt được yêu cầu của Giải Đặc Biệt, giải thưởng sẽ được chuyển thành quay random, 1 giải 3k vàng và 5 giải 2k vàng.

Giải Đặc Biệt: @TNQTrung
    Giải May Mắn: @TaNIBInVanKid , @doleduy , @khanh_hung ,@khongconten , @vuahaitac123456

*Quy tắc hỗ trợ gamer hậu event: Mỗi thuyền trưởng sẽ được hỗ trợ 1 lần/tháng để đảm bảo công bằng giữa các gamer (bắt đầu từ tháng 2/2023). Các mục hỗ trợ bao gồm:
    1. tham gia event nhưng quên điền form tham gia
    2. quên tham gia event (phải có ảnh tham gia đúng thể lệ)

Ngoài những mục hỗ trợ nêu trên, còn lại KHÔNG GIẢI QUYẾT.

Thời gian mở topic này để giải đáp thắc mắc cho đến cuối ngày 29/03. Mọi thắc mắc cmt phía bên dưới. Sau ngày 29/03 đóng form, không tiếp nhận hỗ trợ và ý kiến về kết quả. Quyết định cuối cùng THUỘC VỀ MÌNH.

2. Kinnn

CẢNH CÁO LẦN 1:

Các acc trùng IP sau đây: @Ballon , @JewlDawn , @Joon
    Lần phát hiện tiếp theo có liên quan đến các acc trên thì bị ban khỏi quán rượu sau này nhé.
  3. JagaanL

JagaanL Độc Cô Cầu Bại Tứ Hoàng Chữ Ký Động Wanted 30.000.000 Beri

Mod kiểm tra stt #59 xem có phải mình ghi nhầm tên forum không hay là người khác giúp mình với
    Mail: longgg153@gmail.com
  4. Kinnn

à mình gõ nhầm bên mục số random, đáng lẽ phải là tên forum chứ không phải ingame
    JagaanL thích bài này.
  5. Void

Void Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

đứt liên 50 tiếc vãi chưởng
  6. trung09

trung09 Member Tích Cực

7. thienix

thienix Member Chính Thức

bao h sẽ phát code v mod ơi
  8. Kinnn

mục điền tên forum là tên acc forum của bạn, không phải là tên của event này.
    bạn lên đây hỏi thì mình trả lời luôn, để sau này không còn bị sai mục điền thông tin nữa.
  9. Kinnn

code của event sẽ được phát khoảng sau 1-2 tháng kể từ khi event được bắt đầu
  10. trung09

trung09 Member Tích Cực

Sửa lại đc ko do mik hiểu nhầm ý
    Kinnn thích bài này.
  11. DavidVu

DavidVu Member Tích Cực

id: tienhungenit
    ten4rum: DavidVu
    tennv: MonkeyDragon
    server: s612 Inazuma
    Xin phép đăng lại ảnh dead

Tiện thể ae có thể chia sẻ cách upload ảnh để không bị dead không a? Mình up lên facebook rồi shared link qua đây toàn bị dead :(
    Kinnn thích bài này.
  12. MotNoiBuon

MotNoiBuon Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Còn slot code cho mình bổ sung với nhen mod @Kinnn :( mình cám ơn
    id: kimmocthuyhoatho2205
    SV: S96.Conis
    Tên nv: ๖ۣۜKinɠ♥Deviℓ‿✿
    Mail: choiyoyovboom@gmail.com

Kinnn thích bài này.
  13. Kinnn

mình sẽ sửa cho tháng này, nhưng lần sau bạn nhầm nữa thì không sửa nhé
    trung09 thích bài này.
  14. Kinnn

1. Upload lên facebook xong copy link
    2. Dán link ảnh facebook vào imgur để lấy link ảnh bằng link imgur
    3. Dán vào post tham gia, sẽ không bị dead ảnh.
  15. Kinnn

oke bạn
    MotNoiBuon thích bài này.
  16. doleduy

doleduy Member Tích Cực

khoảng bao lâu thì vàng về vậy mod?
  17. Kinnn

cái này mình không biết, khi nào vàng về thì về thôi chứ sao biết cụ thể được
  18. Jinn

Jinn Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới

Sữa lại ảnh ở post này hả mod
  19. Kinnn

nếu bạn có ảnh "đúng thể lệ" (đạt đến liên thắng đuôi số 9) thì đăng lên đây nhé
  20. 15jun

15jun Member Tích Cực

ad ơi có tên forum 15jun của em không ạ mà sao em không thấy ạ đính chính luôn là em có tham gia event này ạ (ảnh đăng đầy đủ)
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.