VHT [TỔNG KẾT EVENT] LUCKY STRIKE 9 - ĐẤU TRÍ ĐẠI CHIẾN

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Kinnn, 4 Tháng sáu 2023.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Kinnn

Kinnn Cao Thủ Forum Staff Member Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

TỔNG KẾT EVENT - LUCKY STRIKE 9 - ĐẤU TRÍ ĐẠI CHIẾN

Cảm ơn các bạn đã tham gia event mình tổ chức! Đây là file tổng kết, mọi người có thể xem tại đây

*Những trường hợp mình tô màu CAM trong file tổng kết là những thuyền trưởng đăng sai ảnh thể lệ hoặc ảnh kèm theo bị lỗi. Những bạn đăng sai ảnh thể lệ hoặc ảnh bị lỗi đăng lại ảnh tại topic này để mình bổ sung vào file tổng kết.

Trong thời gian để mở topic tổng kết, nếu các bạn không đăng ảnh bổ sung thì mình sẽ loại khỏi event tham gia. Các thuyền trưởng có hay tin thì tag bạn bè mình vào để chỉnh sửa.

*Những trường hợp mình tô màu ĐỎ là những thuyền trưởng bị loại vì điền sai thông tin tham gia, email, tham gia không đúng quy định, trùng IP hoặc là “không đủ 30 bài viết” (cái này là tối thiểu khi tham gia các event trên forum). Đề nghị các thuyền trưởng hãy cẩn thận hơn ở các hạng mục đơn giản như này nhé. Các lý do chi tiết, thuyền trưởng có thể xem bên trong file tổng kết.

*Những trường hợp mình tô màu VÀNG, xin chúc mừng các thuyển trưởng đã trúng giải may mắn của event mình lần này:

***Vì không ai đạt được yều cầu của giải Đặc Biệt, cho nên giải thưởng được chuyển thành 1 giải 3000 vàng, 5 giải 2000 vàng, tất cả đều quay random may mắn

Giải Đặc Biệt: @Stallize
    Giải May Mắn: @Tyng7788 , @tanhonion , @Yunaaa , @YoonMy , @21

*Quy tắc hỗ trợ gamer hậu event: Mỗi thuyền trưởng sẽ được hỗ trợ 1 lần/tháng để đảm bảo công bằng giữa các gamer (bắt đầu từ tháng 2/2023). Các mục hỗ trợ bao gồm:
    1. tham gia event nhưng quên điền form tham gia
    2. quên tham gia event (phải có ảnh tham gia đúng thể lệ)

Ngoài những mục hỗ trợ nêu trên, còn lại KHÔNG GIẢI QUYẾT.

Thời gian mở topic này để giải đáp thắc mắc cho đến cuối ngày 06/06. Mọi thắc mắc cmt phía bên dưới. Sau ngày 06/06 đóng form, không tiếp nhận hỗ trợ và ý kiến về kết quả. Quyết định cuối cùng THUỘC VỀ MÌNH.
  2. Elly

Elly Member Tích Cực

Mod ơi, em có tham gia event nhưng quên điền form tham gia. Nhờ mod hỗ trợ giúp em với ạ. Em cảm ơn mod

Ảnh tham gia:
    https://imgur.com/i2WsFzS

Thông tin:
    Tên diễn đàn: Elly
    ID đăng nhập: huyanh112021
    Server: S587 - Anglais
    Tên nhân vật: Eurus
    Email: huyanh1309@gmail.com
    Kinnn thích bài này.
  3. Maruso

Maruso Member Tích Cực

t tưởng qua mốc 9 là đc nên đăng ảnh liên thắng 12 mong mod bỏ qua lần này ạ
    Kinnn thích bài này.
  4. Nichijou

Nichijou Member Tích Cực

Ảnh tham gia:
    Thông tin:
    Tên diễn đàn: Nichijou
    ID đăng nhập: badauyeuma1_zing
    Server: S651 - Lepre
    Tên nhân vật: HealthyMS
    Kinnn thích bài này.
  5. Banchou

Banchou Cao Thủ Forum

mình được 59 liên thắng mà cũng không được giải hả mod @@
  6. Kinnn

mình đã điền thông tin tham gia của bạn vào file tổng kết
    Elly thích bài này.
  7. Kinnn

lần sau bạn chú ý giúp mình ở thể lệ tham gia nhé
  8. Kinnn

mình đã nhận thông tin bổ sung của bạn nhé
  9. Kinnn

mình rất xin lỗi bạn, này là sai sót của mình khi không chú ý kỹ ảnh tham gia của bạn
    bạn sẽ được nhận giải Đặc Biệt vào đợt tới của event Đấu Trí bên mình nhé
    mong bạn bỏ qua cho sai sót của mình khi tổng kết :(
  10. Banchou

Banchou Cao Thủ Forum

không sao mod ơi, vậy là lần sau nếu có đấu trí mà mình đủ điều kiện để đạt giải đặc biệt tiếp thì có nhận thành 2 lần giải đặc biệt không
  11. Kinnn

không bạn, mỗi người chỉ được 1 giải Đặc Biệt thôi, không có dồn lại được nếu như đợt sau bạn có đạt yêu cầu được giải Đặc Biệt tiếp. vì đây là sơ xuất của mình cho nên đợt sau bạn đã có 1 slot trong giải Đặc Biệt rồi nha.
  12. Kinnn

không ai thắc mắc nữa thì đóng post nhé
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.