VHT [ TỔNG KẾT EVENT ] NHẢY CẦU CÙNG CAM 62

Thảo luận trong 'Hậu Trường Event' bắt đầu bởi Virgo89, 23 Tháng năm 2022.

Moderators: Vinci
  1. Virgo89

Virgo89 Cao Thủ Forum Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

Xin chào các Thuyền trưởng,

Sau khi event mình đã tổng hợp xong kết quả, mọi người có thể xem tại ĐÂY.

Lưu ý: Trường hợp các thuyển trưởng nào có đổi tên nhân vật trước khi các event chưa phát thưởng, vui lòng cmt tại các post tổng kết của event đó và tag mình vào để được hỗ trợ update. Nếu thuyền trưởng nào không chủ động yêu cầu update thì sau khi phát thưởng event đó mình sẽ không thể hỗ trợ được nữa.

Chúc mừng các thuyền trưởng dưới đây giành được giải thưởng may mắn với cơ cấu :
    - 3 giải ba, mỗi giải 1k vàng.
    - 2 giải nhì, mỗi giải 2k vàng.
    - 1 giải nhất 3k vàng.

@Sentinal

@dsahdkbask

@dressrosa

@Slayerkid

@Jackie568

@rosama1511

Mọi thắc mắc hay góp ý về event các bạn cmt phía dưới giúp mình, cảm ơn các bạn đã tham gia event.
  2. anhduykk

anhduykk Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng

code dạo này om hơi nhiều
  3. khanh_hung

khanh_hung Độc Cô Cầu Bại

4. Virgo89

Virgo89 Cao Thủ Forum Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

Mọi người yên tâm, danh sách code mỗi event mình đều cố gắng tổng hợp sớm nhất có thể.
    Một số trường hợp châm chước cho các thuyền trưởng tham gia updat lại ttin nên sẽ delay 1 chút
    ::haha::
  5. Virgo89

Mình sẽ liên tục ra event để tạo điều kiện cho mọi người tham gia đều có cơ hội nhận được giải may mắn nhé ::byebye::
  6. fasgas

fasgas Member Tích Cực

thường thì mất bao lâu để vàng đc add vào game cho người trúng may mắn v mod
  7. xnxx544

xnxx544 Member Tích Cực

số may mắn của em của 31 mà nhỉ ?
  8. TuanThanh12

TuanThanh12 Member Tích Cực

ad cho mình hỏi là ai cmt số sớm nhất là được giải hay sao ạ ? tại mình ( s596 givovanni ) cũng trúng số 31
  9. xnxx544

xnxx544 Member Tích Cực

ơ anh zai reppihc_pass à , cao cao nè , cũng 31
  10. Virgo89

Do số lượng giải may mắn có giới hạn nên mỗi giải sẽ có 1 số may mắn không trùng với các giải trước đó để đảm bảo cơ hội giành giải may mắn cho tất cả, do đó chúng ta sẽ dựa vào thời gian đăng ký thông tin trên form để xác nhận người trả lời sớm nhất nhé bạn.
  11. Virgo89

Đúng rồi nhé bạn, số lượng giải may mắn có giới hạn nên cơ hội sẽ giành cho thuyền trưởng nào trả lời đúng nhất và nhanh nhất, và các giải không lặp lại cùng 1 số may mắn nhé bạn, để đảm bảo tất cả các thuyền trưởng tham gia đều có cơ hội nhận giải.
  12. Virgo89

Vấn đề này phụ thuộc nhiều vào bên thực hiện add vàng, mình cố gắng gửi report sớm nhất có thể, và khi có thông tin add vàng thì mình sẽ báo lên các nguồn khác nhau để mọi người đều nhận được thông tin nhé.
Moderators: Vinci