VHT [TỔNG KẾT EVENT] QUẨY IMPEL DOWN CÙNG BĂNG MŨ RƠM

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Kinnn, 28 Tháng tám 2022.

1. Kinnn

Kinnn Cao Thủ Forum Staff Member Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

TỔNG KẾT EVENT: QUẨY IMPEL DOWN CÙNG BĂNG MŨ RƠM

Cảm ơn các bạn đã tham gia event mình tổ chức! Đây là file tổng kết, mọi người có thể xem tại
    đây

Có vài thuyền trưởng không đọc kỹ thể lệ event hoặc đọc sai yêu cầu của mình đưa ra trong event nên tham gia đăng ảnh sai mà không chỉnh sửa. Đề nghị mọi người đọc thể lệ và yêu cầu của event cẩn thận cho các event sau này tham gia. Nếu như không hiểu rõ lắm về cách thức tham gia, các bạn có thể PM mình để giải đáp hoặc tag mình trên bài topic đó.

*Những trường hợp mình tô màu CAM trong file tổng kết là những thuyền trưởng đăng sai ảnh thể lệ hoặc ảnh kèm theo bị lỗi. Những bạn đăng sai ảnh thể lệ hoặc ảnh bị lỗi đăng lại ảnh tại topic này để mình bổ sung vào file tổng kết.

Trong thời gian để mở topic tổng kết, nếu các bạn không đăng ảnh bổ sung thì mình sẽ loại khỏi event tham gia. Các thuyền trưởng có hay tin thì tag bạn bè mình vào để chỉnh sửa.

*Những trường hợp mình tô màu ĐỎ là những thuyền trưởng bị loại vì TRÙNG IP, điền sai thông tin tham gia, email, tham gia không đúng quy định, hoặc là “không đủ 30 bài viết” (cái này là tối thiểu khi tham gia các event trên forum). Đề nghị các thuyền trưởng hãy cẩn thận hơn ở các hạng mục đơn giản như này nhé. Các lý do chi tiết, thuyền trưởng có thể xem bên trong file tổng kết.

*Những trường hợp mình tô màu VÀNG, xin chúc mừng các thuyển trưởng đã trúng giải may mắn của event mình lần này

*Giải vàng của event lần này lần lượt là : 1 giải Đặc Biệt 3000 vàng và 5 giải may mắn 2000 vàng.

Giải đặc biệt: @bjshin

Giải may mắn: @Yunaaa, @Trum478, @dressrosa, @JagaanL, @Skowatki
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

Thời gian mở topic này để giải đáp thắc mắc từ 29/08 cho đến cuối ngày 31/08. Ai có thắc mắc gì thì comment bên dưới nhé. Yêu cầu các thuyền trưởng kiểm tra kỹ thông tin mình điền khi tham gia nha.

ThanCong thích bài này.
  2. Belinda

Belinda Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Mod gì mà phèn ghê, tên thì ko có màu
  3. Kinnn

xin cấp trên màu gì cũng được mà chưa thấy đâu :((((
  4. JagaanL

JagaanL Độc Cô Cầu Bại Tứ Hoàng Chữ Ký Động Wanted 30.000.000 Beri

Bao lâi rồi mới ăn mm ::adore::
  5. MotNoiBuon

MotNoiBuon Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Mod @Kinnn hỗ trợ mình đổi IP 4rum với được không nhỉ?
  6. Dee1

Dee1 Member Tích Cực

Mod xem giúp lại id shopthanhdat1 nhé, vì id này hiện có mình tk chính chủ e dùng. Và e hỏi luôn id này đang bị lỗi về điểm gì mà bị bôi đỏ ạ
  7. longhack19

longhack19 Member Tích Cực

mod cho mình đăng lại ảnh nhé
    Kinnn thích bài này.
  8. Kinnn

tất cả acc 4r khi tham gia event của mình đều phải có ít nhất 30 bài viết trở lên và acc 4r của bạn thì không đủ như thể lệ tham gia
  9. Kinnn

cái này mình k đổi được bạn à
  10. MotNoiBuon

MotNoiBuon Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

hic con acc trùng ip là acc cũ mình mới bán, chủ mới log vô 4rum log lộn bằng nick game thành ra trùng IP với mình, mất 2 tuần mới đổi IP được, mod châm chước trường hợp này của mình với được hem ::sad::
  11. Kinnn

bạn có bằng chứng gì chứng minh là bạn không tham gia event mình bằng 2 acc 4r mình đánh dấu mà chỉ tham gia bằng 1 acc không? vì mình căn cứ theo IP để quyết định là trùng hay không trùng IP.
  12. MotNoiBuon

mình tham gia event trước giờ chỉ 1 nick 4rum 1 acc ingame 1 mail này. Mod có thể hỏi các mod khác làm event xưa giờ check lại các event cách đây vài tháng thậm chí cả năm ấy.

Tình huống này bất ngờ xảy ra là do mình lục lại con acc cũ lâu ko chăm và có người hỏi mua -> mình bán acc đấy -> Chủ mới log nick đấy đăng nhập forum bằng thông tin ingame acc cũ mình bán (mà thông tin ingame nick cũ lại là account diễn đàn hiện tại mình đang dùng) -> Dẫn đến trùng IP

Mình đã làm việc với chủ mới và chủ mới sẽ log bằng tài khoản riêng của họ không có trùng lập gì tới acc ingame cũ của mình nữa ::sad::::sad::::sad::
  13. Kinnn

nếu bạn đã nói vậy thì được thôi, mình sẽ cho acc 4r bạn qua lần này, nhưng acc kia vẫn sẽ bị đánh dấu nhé. Nếu chủ mới acc kia lên đây xác nhận chung với bạn thì mình sẽ bỏ qua cho acc đó luôn.
    MotNoiBuon thích bài này.
  14. doleduy

doleduy Member Tích Cực

Mod ơi trùng IP là như thế nào nhỉ? Lần đầu tiên mình bị lỗi này nên mình không hiểu cho lắm.
  15. sieunhando12345

sieunhando12345 Member Tích Cực

Mình đây mod ơi, đúng như bạn MoiNoiBuon nói. Mình đã mua acc của bạn ấy và mình có đăng nhập vào nick 4r MotNoiBuon dẫn đến trùng IP. Mong bạn thông cảm, sẽ ko có trùng IP nào diễn ra nữa. Mình cảm ơn mod ^^
    Kinnn thích bài này.
  16. MotNoiBuon

tks mod nhiều

bác @sieunhando12345 vào xác minh lấy code nè bác
    Kinnn thích bài này.
  17. Kinnn

mình check IP 2 cmt tham gia của bạn thì thấy trùng IP thôi, nghĩa là bạn chơi 2 acc 4r mà mình đánh dấu
  18. Jackie568

Jackie568 Member Tích Cực

alo mod ơi, cái ảnh của mình á, mình xem bên coowon thì nó dead, nhưng qua cốc cốc xem thì nó bình thường nha, xem lại giúp mình ạ
  19. Jackie568

Jackie568 Member Tích Cực

chả hiểu sao bị dead nữa, mình post lại ảnh nha::adore::
    Kinnn thích bài này.