VHT [ TỔNG KẾT EVENT ] TẦM BẢO MAY MẮN

Thảo luận trong 'Hậu Trường Event' bắt đầu bởi Vinci, 24 Tháng mười hai 2017.

Moderators: Vinci
  1. Vinci

Vinci Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân

Xin chào tất cả các bạn !

Sau thời gian xem kỹ các bài dự thi event "Tầm Bảo May Mắn" mà các bạn tham gia.
    - Sau đây là kết quả tổng kết :
    Tại Đây !

- Các bạn có thắc mắc về kết quả phản hồi tại topic này (Khi thắc đăng kèm link bài tham gia event)
    - Hạn cuối nhận trả lời thắc mắc :
    24h ngày 25/12/2017.

- Lưu ý trước khi thắc mắc :
    + Đọc kỹ thể lệ event.
    + Sau tối đa 10 ngày kể từ topic này sẽ có topic hoàn thành phát code. Mọi câu hỏi về code trước thời gian này sẽ bị ban cảnh cáo từ
    03 - 07 ngày.
    Shaddoll thích bài này.
  2. Code362

Code362 Member Tích Cực

sao dạo này Mod hay tổng kết event dính mình thế. toàn là ko tìm thấy bài tham gia @Vinci hình mình tham gia đây.
  3. quangtiendesign

quangtiendesign Member Tích Cực

event ko nói rõ phải có id sever bên trái, Mình toàn vào game bằng client nên ko có phẩn bên trái. Vả lại trong form mình đã điền đầy đủ, tên nick cũng như tên diễn đàn.

ps. Ko có event nào trúng đc
  4. Zeal

Zeal Cao Thủ Forum

Hơ... bạn nói sao chớ mod luôn ghi đầy đủ yêu cầu bắt buộc này mà, mình cũng toàn chơi client nhưng cứ chơi ev vẫn phải qua chụp lại bên web.
  5. Thi

Thi Member Chính Thức

mình vẫn chưa nhận được code mod check hộ với
  6. Ted01

Ted01 Member Tích Cực

7. B-god fanboy

B-god fanboy Cao Thủ Forum

8. StreetStyle

StreetStyle Cao Thủ Forum

minh cung chua nhan dc code luon Mod.
  9. XemXoqXoa

XemXoqXoa Member Tích Cực Tân Hải Tặc Wanted 30.000.000 Beri Tân Binh CCT-205

Ae có hàng chưa
  10. StreetStyle

chưa luôn, thấy ông Mod này làm ăn kì cục lắm. ra event r tổng kết xong thôi, phản hồi lại thì k thấy rep, ít khi đc ông này rep lắm. kiểu lâu lâu mới onl ấy.
  11. MotNoiBuon

MotNoiBuon Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

12. B-god fanboy

B-god fanboy Cao Thủ Forum

ủa mod có trả lời thắc mắc ko vậy, 2 ngày rồi @Vinci
  13. StreetStyle

:cat37chưa bao giờ thấy rep mà event mới cứ tạo và làm tiếp như k có gì xảy ra cả:pde36:
  14. kexuixeo007

kexuixeo007 Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Hải Tặc Wanted 16.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

code lần này lâu phát nhầy mod, tầm 2 3 cái event box hơn 10 bữa rồi mà chưa có
  15. StreetStyle

@StrikeBack @ShanksAkagami ông Mod này sao ko rep cmt, Code thì chưa có, trong khi các event của Mod khác ra sau thời gian trên, có Code rồi, còn ông này chưa thấy gì cả.
  16. StreetStyle

Chưa thấy Code?
  17. XemXoqXoa

XemXoqXoa Member Tích Cực Tân Hải Tặc Wanted 30.000.000 Beri Tân Binh CCT-205

Đang tầm bảo đó chưa về =))
    StreetStyle thích bài này.
  18. ux2017

ux2017 Member Chính Thức

vẫn chưa thấy code như các bác ở trên. Nhân vật Saber , s178 ato ato, mail : jasnnguyen210@gmail.com. :D
Moderators: Vinci